Lần đầu được diện kiến số 09 Đubai Bình Tân

Lượt xem: 2,831

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Qua biết bao lần đăng ký nghiệp vụ không thành thì có lẽ bác @Lục A Ka cũng đã thương mình :D
Sau khi xong hết các deadline thì mình liền chạy tới nơi để thực hiện nhiệm vụ được giao, lúc đưa code cho mấy ảnh check thì được thông báo rằng bé 09 vừa mới có khách yêu cầu trước rồi nên hơi mất hứng 1 chút :( nên th mấy anh lựa dùm e 1 bé cũng dc, ai ngờ trong lúc đang đợi chuẩn bị phòng thì được anh nhân viên ra nói nhỏ là bé 09 xong r, mừng hết lớn :)))))

E xin phép được bỏ qua đoạn mẹ tắm con nha các bác, tại ở đâu cũng tựa tựa nhau, cũng tắm kỹ thằng anh với thằng e như nhau

Bé này đeo kính mặt cực kỳ dâm luôn, chiều khách, lễ phép và rất quan tâm mình luôn. Làm gì cũng xin phép và hỏi mình có OK không. Và cái đoạn chuẩn bị nước mà bé cứ đưa v3 vào mặt mình hoài :))))

Phần mass khỏe: bé làm đủ bài, lực tốt, lúc nào cũng nói a có đau thì nói e nha, a đau a xỉu là e k làm ăn được gì đâu :D

Tới phần làm thái thì bé nude 100% luôn và có lẽ bé biết điểm yếu của mình là v1 nhỏ nên bé là người đầu tiên làm thái bằng mông cho mình, cảm giác cũng là lạ, kết hợp với Skill lưỡi chết người, có luôn dàn âm thành hifi Jav thì mình cũng gồng lắm mới qua được đoạn này

Xong r bé lật mình lại, bé lick ti, đi lưỡi đùi, dùng nước nóng chăm sóc thằng e, tới đoạn mình thích này, bé tự đưa thế 69 cho mình luôn, mình cũng hợp tác với bé, vừa đưa tay lên thì nước nôi cũng đã có r, bé cũng sử dụng nhiều chiêu thức, âm thanh thiết thực các kiểu, mà khổ nỗi sao hôm nay mình khó ra nên cũng quần 15 phút mới out trong thế 69.

E bảo mình a ra đây e tắm cho r e mass đầu cho a :D

Sau đây là phần thông số :D
SBD 09
V1: hệ quýt 6d (bé này mà bác nào thích bưởi thì né ra không lại không hài lòng thì tội bé)
V2: ít lipit 7.5d
V3: vừa đủ 7d
V4: điện nước đầy đủ 7.5d

Tic: được mod LAK lo toàn tập :D
Tip: mặt bằng chung nha

lacco

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
20/1/19
Chủ đề
9
19
10
34
0 ₿
Nghe có vẻ hấp dẫn chắc phải sớm ghé thăm dubai btan thôi,kkk

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿
Chà mông không biết thế nào chắc phải thử qua

• Like

Behai002

Binh Nhì
Bé Thích Massage
16/2/19
Chủ đề
1
56
20
0 ₿
Vậy hên rồi..

• Like

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿
Sóng cũ vừa hơi lặng nhẹ thì các bak lại chuẩn bị tạo tiếp đợt sóng mới thế này thì dự báo n.y e phen này lại mệt mỏi nữa rồi :(

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa and FatBoy

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Kaka, ai kêu bác rp dữ quá chi :)))) mà e ấy skill cũng quá OK mà :)))

• Like
Điểm cảm xúc: Ham vui

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

E bây h hoặc fai chuyển chiến khu hoặc fai tập đánh du kích như bộ đội cụ Hồ rồi các bak ơi. Đời e tàn từ dạo ấy rồi :(

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Vâng e bít e sai rùi :((( có nào ngờ 1 đời phiêu bạt giang hồ, có nào ngờ lại có 1 ngày e lại bị "say" :oops:.
Mà các bak nào qtam thì qtam cho đúng. Ai đời e k bít bak nào có cái sở thích lạ Onsen lúc 2h sáng nữa :confused: cái này nói cho ngay là hành chứ yêu thương j. :mad:

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Cười đau bụng thiệt :)) thôi, cảm thông cho bác,bị cảm nắng như vầy em hiểu, haizzz. Rp hay mới lột tả đc cảm xúc ấy, hình ẻm lên sóng r kìa :)) nhìn phát yêu ngay đc, nhớ bữa h :))

• Like

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Nói vui bak nghe chớ e sợ mod block nick :p e đăng lại bằng bài ký sự mới với mục đích "sửa sai" cho bản thân :p :cool:.
E nói với nàng thơ của e là: "bây h ai mà hỏi a về 09 là a bật chế độ auto dìm lun. Mà dìm nhiệt tình có đầu tư lun" :D:D

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy and Lươn Chúa