Lần đầu làm chuyện ấy với em 09 cơ sở Dubai Bình Tân

Lượt xem: 3,424

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
51
556
123
1 ₿
Sau nhiều lần tích cực tham gia event, cuối cùng cũng được Logan tặng cho 1 vé free Vip Thái tại Dubai Bình Tân. Tức tốc lên đường tới cơ sở và lần này mình không chọn theo a e diễn đàn giới thiệu mà random được em số 09. Và đánh giá của mình về cơ sở sau 2 tiếng Vip Thái như sau:
Cơ sở vật chất thì đúng như hình mà cơ sở đã giới thiệu, mọi thứ đều còn mới mẻ tinh tươm vì mới xây dựng. Số này là số mới, lúc mình gặp, e mới làm được 5 ngày tại đây.
Face: 6/10, e này cũng lớn tuổi (28 tuổi rồi), không phù hợp với các bác thích teen.
V1: bưởi, thích hợp làm Thái.
V2: có eo.
V3, V4: không khám phá.
Vào phòng thay đồ ngồi nghỉ ngơi xông hơi chút, thì e bước vào. Sau màn mẹ tắm con bình thường, không có gì đặc sắc, chỉ được ngâm mình và đắp mặt nạ, thì mình cũng lên thớt để bắt đầu massage. E làm rất có lực, đấm đá đủ kiểu từ lưng đến tay chân, bẻ xương khớp này nọ, e làm quá mình phải kêu e làm bớt lại, không là ê ẩm hết cả mình mẩy. Làm Thái thì e không đi lưỡi mà chủ yếu là dùng ngực chà xát khắp cơ thể của mình từ thằng lớn đến thằng nhỏ, từ trước ra sau, từ trên xuống dưới, một điểm trừ lớn là hình như e vệ sinh răng miệng không được kỹ hay sao mà mình cảm thấy khó chịu khi hít phải hơi thở của e. Sau màn massge ngực thì cũng đến màn BJ, do bị tuột cảm xúc vì hơi thở của e và người cũng hơi mệt nên mình cũng chẳng khám phá V3, V4 nữa mà chỉ trao thân cho e, muốn làm gì thì làm, tỷ lệ BJ/HJ tầm 70/30, vài lần BJ thì thằng nhỏ cũng oà khóc. Nằm nghỉ ngơi chút thì e tắm lại cho mình sạch sẽ, ngồi nói chuyện ăn trái cây chút với e cũng gần hết giờ và kết thúc màn massge Thái. E này thì cũng nhiệt tình nhưng hình như không hợp gu với mình nên cảm xúc cũng 5/5, mức độ hài lòng cũng tầm 5 điểm thôi, tính ra vẫn thix mấy e ở P.A hơn (chắc do mình thích teen :D).
Tổng thiệt hại: Tik do bác Logan tài trợ, tip theo mặt bằng Thái, locker 50k, giữ xe 50k.
Lời cuối xin cám ơn mod Logan đã tặng cho mình 1 vé Thái và các a e đã dành thời gian đọc bài rp cùa mình. Thân chào tất cả a e.

• Like
Điểm cảm xúc: JohnChan and xpress

HoangYen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/3/18
Chủ đề
1
36
14
33
0 ₿
09 này hôm có bác kia rp khá ok lắm, h qua đọc bài viết của bác mới biết bé 28t rồi tưởng còn teen vì bác kia bảo mặt đẹp ưa nhìn hihi :p

Titan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/5/16
Chủ đề
3
191
63
0 ₿
chắc mỗi ng mỗi gu. dubai nghe nói 15 skill cao, đi mấy số có nhiều rp tỷ lệ thất vọng sẽ ít hơn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.