Lần đầu làm điệp viên

Lượt xem: 1,470

xêko2910

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/6/16
Chủ đề
12
132
43
34
0 ₿
Lâu rồi không ghé PA nay đc mod cử đi làm điệp viên, hào hứng vô cùng thế là vác súng tới PA giao chiến cùng e 16, xui là e 16 đang nghỉ phép thế là gọi e 08 vô tiếp chiêu ^^.
Đánh giá sơ bộ về em 08 face 6.5 trông ưa nhìn
V1 khủng thật 9.9đ to căng đẹp hồng
V2 hơi tí lipit gu mình nên k vấn đề
V3 to doggy chắc phê lòi
V4 không check nhiều lắm
Xông hơi một tí rồi cũng ra gặp em do e mặc cái áo hơi rộng nên không nghĩ v1 của em to vậy @@
E tắm mình khá kỹ, mas khoẻ rất có lực đủ bài từ đầu tới chân bonus mas mặt, xương cốt kêu răng rắc :), bé thả kiến chạy lung tung làm mình cũng khá là khíu chọ haha, rồi thì tới màn thái cặp bưởi to nên đi thái phê lắm các bác à, đi lưỡi khá điêu luyện kèm âm thanh phê lòi, thổi lỗ tai các kiểu, rồi cũng ngữa lại ôi mẹ ơi đc chiêm ngưỡng cặp bưởi đẹp mê hồn phải nói là to căng tròn tuyệt vời, rồi thì BJ,BB mình cũng ghé qua khe suối của e tí, bưởi to nên bb phê lòi, rồi thì cũng kéo e lên mà CL mê say, tới em tung chiêu bánh bao kẹp xúc xích may mà võ công thâm hậu nên đỡ đc chiêu này của em, cầm cự đc 10p thì cũng đầu hàng.Bé đắp mặt nạ và masage mặt cho mình rồi cũng tắm tắp xong rồi chia tay em trong nhiều tiếc nuối. Tóm lại e khá chu đáo và tuyệt vời sẽ ghé thăm em vào một ngày không xa.
Tic Logan
Tip 5xx
Cuối cùng xin cám ơn mod Logan đã giao cho điệp viên nhiệm vụ lần này và xin chúc cơ sở PA ngày càng phát đạt.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Chúc mừng Xeko nha, lun rùi thấy Bác mới xuất hiện, toàn gặp bé hót ko hé, ngưỡng mộ quá ...hihi...

xêko2910

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/6/16
Chủ đề
12
132
43
34
0 ₿
Luyện võ lâu ngày phải xuống núi mà xuống núi thì gặp cao thủ tỷ thí nó mới đã gà ơi :)))

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Sắp làm cao thủ rùi hé...dạo này còn ghé TT or DB BT nữa ko zậy

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Hihi... mấy Bé cũ bên đó nghỉ hết oy, giờ toàn là ktv mới ko, lâu lâu rãnh qua check đi.