Lần đầu massage ở Vũng Tàu

Lượt xem: 9,294

Mikache

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/9/17
Chủ đề
1
12
1
34
0 ₿
Chào mọi người, mình đến từ Biên Hòa cũng hay đi MS ở Biên Hòa, đây là lần đầu mình massage ở Vũng Tàu. Đọc thấy nhiều anh giới thiệu về MS Bưu Điện nên ghé qua thử. Cảm nhận của mình như sau:

Khi tới nơi, vừa bước vào quản lý nói ngay 250k 1 vé, hỏi có yêu cầu em nào không. Mình định nói em Thảo (vì thấy mọi người giới thiệu em này ngon quá) nhưng cuối cùng trả lời là lần đầu ghé. Quản lý nói nếu lần đầu ghé sẽ điều một em dễ thương cho mình, mình cũng ừ rồi đi vào. Khi vào phòng mình thấy cơ sở vật chất thuộc mức trung bình khá, phòng xông hơi chật và phòng tắm riêng nhưng cũng hơi chật, Locker thì gạ mình vòi tiền (điểm trừ đối với mình vì mình sẽ tự cho nhưng kiểu vòi vậy không thích lắm). Xông hơi xong bước ra gặp em nó, mình thấy hài long vì em nó xinh gái + Trắng + khá cao và mới 19 tuổi tên Nh....Màn đấm bóp thì qua loa nói chung không hài lòng, nhưng được cái nhiệt tình trong A-Z và cũng biết trò chuyện với khách. Kết thúc mình tip 1 triệu. Mình thấy giá hơi cao nhưng bù lại, Vũng Tàu là nơi du lịch + em nó xinh gái nên phần nào hài lòng về chuyến đi. Sẽ ghé lại nữa khi có dịp, nghe đồn nên chưa biết ở đây còn ai xinh nữa không.

• Like
Điểm cảm xúc: Kontum

ShikoK

Tập Sự
Bé Thích Massage
30/8/17
Chủ đề
0
58
12
34
0 ₿
Bạn tip gì cao vậy. Mấy bác sau khó tip lắm.

Mikache

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/9/17
Chủ đề
1
12
1
34
0 ₿

Mình không biết giá, em nó đòi 1 tr mình nghĩ trả giá cũng kỳ kỳ. bạn mình đi trước tip 1 tr, nên mình biết vậy. Chứ tiền cũng là làm mồ hôi nước mắt cũng tiếc chứ

langtu123

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
15/8/16
Chủ đề
7
99
37
28
0 ₿
Massage VT a-z mặc định tip từ 800-1000.. thường thì các bác tip 800 ko à.. còn nếu thích ẻm vì phúc vụ tốt bác tip 1000 thì cũng hợp lý rồi.. vs lại bác nên tìm hiểu thêm thông tin trên này chứ đừng hỏi ẻm ẻm đòi thêm là chắc rồi

Kontum

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/7/21
Chủ đề
1
31
8
0 ₿
Thử qua Soul đi anh