Lần đầu như mối tình đầu tại HĐ4

Lượt xem: 7,048

chuoithot008

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/7/18
Chủ đề
1
6
4
42
0 ₿
Thú thật cộng đồng anh em mặc dù đã tuổi băm rồi nhưng chưa 1 lần thử cảm giác lạ matxa, mát gần, hay checker hàng họ. Tham gia diễn đàn này nọ đọc đủ thể loại dành cho new mem, trình tự đi massage thì làm các bước như như thế nào....Mặc dù rất muốn thử cảm giác như thế nào nhưng tui đây vẫn chưa dám vì sợ bị lừa, chôm đồ, dành cảnh đánh ghen…rồi sợ bị Hugo đạp cửa lao vào bắt tại trận rồi nó báo về cơ quan thì toi xong cần câu cơm của mẹ con nhà nó.

Nhưng rồi chuyến du lịch cùng anh em cơ quan tại NT để lại cho tui ấn tượng khó quên.

Chả là sau 1 ngày cuốc bộ, bơi lội tại VPL, tối về sau chầu nhậu gọi chút là có tý men nhưng chưa đáng kể. Đã 23h định về phòng ngủ để mai trở về lại công ty. Một chiến hữu phát động đi giải trí đi thư giãn. Bác tham gia chứ? Đi thì đi, lấy lại sức mai mà lên đường về cty chứ (làm như có kinh nghiệm lắm - tui làm oai nói cứng) Sau một hồi suy nghĩ tui đây quyết định tham gia.
Bốn anh em gọi taxi lên đường, dọc đường hỏi bác tài ở đây chỗ nào thư giãn phê phê. Bác tài giới thiệu HĐ4 là ngon nhất. Dọc đường vừa đi tui vừa ngĩ, không biết như thế nào đây, chưa có kinh nghiệm bọn quản lý, KTV nó chê quê thì nhục lắm.
Xe vừa tới tui mở cửa xuống xe hiên ngang bước vào như 1 đại gia. (Nặng 80kg, cao 172cm) Thấy tụi thanh niên choai choai mặc áo đỏ vừa chạy vừa kêu sốt sắng lên. Khách! Bước vô phòng lễ tân thấy mấy con em lễ tên đứa ngược, đứa xuôi, đứa bưng trà, đứa bưng đồ ăn. 1 em chạy ra nói, “Bọn anh mấy người? 4 người. Các anh chờ 20 phút nhé. Mời các anh ngồi ghế đợi.
Nhìn trong phòng đợi thấy hơn chục anh em khác đang đứng, nằm, ngồi đợi. Người lướt face, người nhắn tin chúc gấu, vợ con ngủ ngon, một số đang ăn mì tôm, cháo, số còn lại nằm đăm chiêu suy nghĩ (chắc là nhớ vợ thương con đây…kaka) Tui nghĩ trong bụng ở đây cũng bán đồ ăn nữa nhỉ, chắc lấy sức mà chiến đây. Mấy con em phục vụ nước trà chạy toán loạn lên, mấy thanh niên áo đỏ cũng chạy đi chạy lại gọi anh này, anh kia đi theo lên tầng.
Nằm chờ 20 phút thì tên quản lý gọi *** tui lại mua tic, vì anh em bình dân nên phải mỗi anh móc ví ai tự trả lấy. Mua tic Vip hết 350k/vé. Xong xuôi 1 thanh niên áo đỏ kêu 4 anh em lên đường đi. Tim tui đập thình thịch, nghe hồi hộp quá. Theo chân thanh niên áo đỏ vô thang máy, tay nó cầm 4 chìa khóa, tay kia nó bấm thang máy lia lịa từ số 1 đến 4. (tui nghĩ nó bấm thế làm gì nhỉ lên tầng nào bấm tầng đó, nhưng không phải mỗi người nó cho lên 1 tầng) Tầng 1 mở ra nó đưa chìa cho 1 đồng môn của tui rồi bảo anh này ra đi, ra khỏi thang máy lại có 1 thanh niên áo đỏ dẫn đi tiếp. Thang máy khép lại lên tầng 2, lại một anh khác ra mà vẫn chưa tới lượt mình, rồi tầng 3 cũng như thế. Đến lúc thang máy khép lại lên tầng 4 tui nghĩ nó cho mình tầng 4 rồi đây. Suốt từ tầng 1 lên 4 không thấy tụi này vòi vĩnh gì cả (đọc bài của các anh em thấy phải đưa tiền cho bọn locker dẫn) Tầng 4 mở ra. Nó bảo “anh phòng số 19”. Nó kêu 1 thanh niên áo đỏ đang ngồi vọc điện thoại ngay cửa thang máy dẫn tui đi. Đến phòng nó hỏi anh có yêu cầu gì không? (biết ngay là vòi vĩnh rồi đây) tui nghĩ nhanh và nói “Kiếm cho anh 1 em trẻ, đẹp” (chỉ biết yêu cầu thế chứ không biết gì nữa vì thú thật tui chưa biết các KTV đẹp, chiều khách sẽ có mã số này nọ) lúc này tui biết ngay là phải bo cho lock rồi. Mở ví cho tên này 50k. (Không biết bo như thế là nhiều hay ít) nó cảm ơn và dẫn vô phòng nó nói “anh gọi gái trẻ đẹp chú ý cẩn thận tài sản” (tui nghĩ trong bụng nguy hiểm quá lỡ đang thư giãn nó lục áo quần nó lấy điện thoại, giấy tờ nguy to) Nhìn xuống thấy 1 két sắt nhỏ, tên áo đỏ bảo Anh bỏ tài sản vô đó. Mình hỏi có chìa khóa mà khóa lại không. Nó bảo chìa khóa trong giỏ ấy. Rồi tên áo đỏ đi ra để lại tui 1 mình trong 1 căn phòng mờ mờ, ảo ảo. Tui nhìn quanh quất thấy có 1 cái giường nệm ga màu trắng, trên gường có 1 cái khăn màu đỏ gấp lại không biết để gối hay là quấn quanh người. Có 1 cái lỗ trên giường không biết tác dụng nó là gì nữa. Tiếp tục quan sát thấy có 1 bồn tắm (cái này tý nữa em nó sẽ tắm cho mình đây, tui nghĩ vậy) có 1 phòng xông hơi hơi kêu cạc cạc như con vịt. 1 cái bàn, trên trần có 1 cái gương không biết tác dụng làm gì nhỉ? (đã vô lần nào đâu mà biết) Trên bàn có 1 cái giỏ đựng chìa khóa, lược…nhưng không thấy có bcs. Tui đóng cửa lại bắt đầu suy nghĩ làm gì trước, ngồi đợi em tới à! Nghĩ lại các nội dung đã học lỏm là phải xông hơi trước. Lấy điện thoại, bóp cho vô két sắt đóng cửa két lại nhưng không biết khóa như thế nào cả (cả đời có khi nào được mở khóa két sắt đâu mà biết) Tui tặc lưỡi cứ bỏ vào trong rồi đóng cửa lại tý nữa chú ý quan sát nó mày manh động sẽ ra tay ngay…kaka. Cởi đồ treo lên nhưng vẫn mang quần nhỏ, tui nghĩ cởi ra ngại lắm. Vô phòng xông hơi ngồi 1 tý nghe nóng quá lại mở cửa ra quan sát có động tĩnh gì không. Nhìn ra cửa quan sát có ô hình vuông xem có ai vào không. Lại vào phòng xông hơi ngồi lên cái ghế màu trắng xông tiếp, lúc này mới biết xông thế này không cởi quần nhỏ thì bị ướt quần, thôi kệ. Lại chạy ra tìm cái khăn mà lau người nhưng không thấy đâu cả (trong bụng nghĩ nó cho mình cái phòng kém chất lượng quá). Đang nghĩ xem bây giờ làm gì đây thì nghe tiếng cộc cộc. (Một cảm giác hồi hộp khó tả như cảm giác ngày xưa thời sinh viên tán tỉnh và hẹn được người yêu tới phòng trọ, tui nghĩ là hàng tới). Xuất hiện trước mặt tôi là 1 em cao khoảng 160cm. Khuôn mặt ưa nhìn. Em mặc váy ngắn màu xanh thì phải, áo thun khoét rộng cổ lấp ló bầu ngực đầy đặn. Nói chung tui thấy được. Tui chào em, em nói chào anh. Em nó vuốt má tui nói Cưng đợi em lâu chưa. Tui nói đợi em 10p rồi. Nghe giọng tui nói chuyện e nó biết không phải người trong này. Anh không phải người ở đây à? Làm sao anh biết chỗ này mà tới. Tui nói là anh đi công tác, bạn anh dẫn tới. Tui bắt chuyện hỏi em tên gì, làm ở đây lâu chưa, quê ở đâu. Được biết em tên H, 22 tuổi, quê ở miền Tây. Làm được 2 tháng rồi (cái này chắc nói láo). Rồi em nó hỏi tui anh đã xông hơi chưa. Tôi nói đợi em nên anh xông rồi. Em nói. Em lau cho anh nhé. Sao anh không cởi đồ ra hết làm thế ướt quần kìa. Thấy cái bụng phệ em nó xoa bụng nói anh bụng bự là sang lắm đây. Tui chưa dám mò bưởi sợ bị từ chối đành liệu rau mà gắp thịt vậy. Tui cởi cái quần nhỏ ra ngồi nói chuyện với em nhưng đang ngại nên lấy cái khăn lúc nãy che lại. Em nó nhìn cười rồi thò tay vuốt nhẹ thằng nhỏ. Em nói em pha nước anh tắm nhé. Tôi gật đầu rồi bước vô bồn tắm, đúng là như mẹ tắm cho con. Nói thật tui lấy vợ mấy năm rồi mà chưa được vợ tắm lần nào (không có cơ hội vì phải theo đi làm, chăm con….) Thấy tui đeo nhẫn ngón áp út em nó nói anh đi thế này cho ân hận với chị nhà không? Tui tặc lưỡi không sao đâu em à, bình thường thôi mà. Rồi em hỏi anh có con chưa, con trai hay gái. Em hỏi tui ưng gội đầu loại nào. XMEN hay CLEAR.... Tới phần em tắm cho chim thật đã luôn các bác à. Lúc này thằng nhỏ tôi mới thức dậy. Tắm xong em bảo tôi bước ra để em lau cho. Thấy em nó cúi xuống giường lôi trong vali mấy cái khăn liền lau khô cho tôi, vừa lau vừa cười tình tứ, vuốt má, xoa bụng phệ, xoa chim nữa. Rồi em hỏi tui anh đã ăn chưa. Hay để em gọi cho anh cháo nhé. Tôi nói anh ăn rồi (trọng bụng nghĩ nó gọi cháo để tính thêm tiền chắc) Em nó lại nói anh khát nước không để em gọi. Chưa kịp trả lời em nó mở cửa kêu tên áo đỏ đưa 1 chai nước suối lạnh lại mở nước cho tui uống.

Em nó kêu tui nằm xuống để đến công đoạn mát xa. Tui như cái máy làm theo lời em nó. Nằm ngửa cho em nó mát xa từ đầu tới chân, kéo các ngón tay chân kêu rắc rắc. Tay em nó làm thoăn thoắt như máy. Em nó khen tôi tay anh mềm và mát như tay con gái, da mặt anh mịn quá (cái này nó nói đúng vì da dẻ tui được như thế) Xong phần ngửa đến phần sấp. Em nó ngồi lên cả lưng rồi mát xa, đấm lưng, quỳ lên lưng tôi rồi chà đi chà lại, thằng nhỏ dựng đứng lên như muốn chống lại cái nệm. Em nó vuốt đi vuốt lại dọc hai bên đùi nghe thật kích thích luôn. Rồi em dùng tai vỗ bành bạch trên lưng trên mông tui. Em lại nói da lưng anh trơn và mịn thật đó. Tui hỏi em. ở đây có đến Z không em? Em nó nói không anh ơi. ở đây chỉ đến 70% thôi, tôi nói em chiều anh đi, em nó nói không được anh ơi. ở đây mà KTV quan hệ là em bị phạt 10 củ liền. Nghe nói thế tôi không hỏi gì thêm. Thôi để em nó làm gì thì làm xem như thế nào.

Sau đó em nó bước xuống lại mở cửa ra quan sát, rồi đóng cửa lại tắt bớt 1 bóng điện. Em nó bắt đầu trút bỏ toàn bộ áo quần trên người. Hiện trước mắt tui là cơ thể trần truồng, vòng 1 tròn trịa, vòng hai vừa vặn, vòng ba đầy đặn.

Em nói: Rồi bây giờ em sẽ xin phép chị nhà được chiều anh nhé. (nghe nói mà mát cả lòng dạ luôn các bác à) Tui nằm ngửa em nó bắt đầu hôn khắp người từ tai, cổ, chỉ một tý hôn miệng thôi, rà xuống ngực, tay tôi băt đầu khám phá bầu ngực tròn trịa và đầy đặn, tay của em nó bắt đầu HJ các bác à, liên tục liên tục, rồi em nó hạ người xuống bắt đầu vùng sung sướng, cái lưỡi em nó rà đi rà lại xung quanh đùi rồi xuống dưới nữa (không biết có phải VM không nhỉ) đá bi, quay lên BJ công đoạn chính, người tôi co rúm lại vì thật đê mê, sướng thật. Phải cố kìm nén không là tui out rồi. Em nó làm liên tục hình như cố làm cho tôi thua nốc ao luôn. Chưa được em nó bắt đổi đổi sang thế 69. Lúc này tôi bắt đầu khám phá vùng tam giác vàng, em nó BJ còn tôi dùng tay, tôi định VM em nó bảo dùng tay thôi anh ơi. Tôi dùng tay khuấy đảo hàng phòng ngự như tiền đạo Mpape, nghe em nó rên khe khẽ, tôi kéo em nó lên 1 tý bắt đầu VM lần này thấy em nó không có phản ứng từ chối, phải công nhận vùng cấm của em khá sạch sẽ các bác à. Bên kia chiến tuyến em nó vẫn cứ liên hồi. Tôi hỏi em tới em nhé. Em nói không được anh ơi. Em nói rồi càng giật liên hồi. Tôi biết mình sắp out rồi nên nói . Anh xuất trong miệng em nhé. (CIA các bác nhỉ) em nói dạ. Một lúc sau tôi out trong sung sướng, tôi thấy em nó phun ra ngay cái khăn. Tôi và em nằm ôm nhau vuốt ve. Em nó nói anh nghĩ đi tý kẻo mệt, em biết anh mệt đó, nếu anh khỏe 5 phút sau của anh lại ngóc dậy cho mà xem. Em ngồi dậy nói anh dậy em tắm lại cho anh nhé. Hai anh em cùng vào tắm, tắm xong em lấy cái khăn khác từ cái vali lúc nãy lau cho người tôi, tay tôi xoa bầu ngực tròn trịa của em. Em cười hôn má tôi nói cưng dễ thương quá.

Xong xuôi tôi mặc áo quần vô, em lấy nước tôi uống, còn em cũng mặc đồ vào và bật điện lên chải tóc. Tôi cúi xuống mở két sắt lấy đồ của mình. Trước khi chia tay em còn ôm tôi và nói tạm biệt anh không biết khi nào gặp lại. Tôi cũng cười và hôn tạm biệt em.

Tôi típ cho em 500k. Thấy em mặt tươi lên và lấy bút ghi số tiền vô phiếu. (cái này bây giờ tôi mới thấy, nghĩ trong bụng tại sao các địa điểm MS lại có công đoạn này làm gì, sao e nó không ghi ít hơn mà hưởng phần còn lại nhỉ)

Em nó mở cửa và tạm biệt tôi, gọi tên áo đỏ tiễn khách. Đứng trước thang máy thanh niên áo đỏ hỏi tôi. Em nó phục vụ được không anh! Tôi nói được em, thoải mái lắm, thấy thanh niên đứng nhìn tôi (tôi biết là vòi tiếp chứ gì nữa) lần này tui không cho nữa lúc nãy cho rồi. Nghe thèm điếu thuốc tui xin nó nó cho tui điếu 555. Rồi nó mở thang máy cho tui xuống lại quầy lễ tân. Trả chìa khóa phòng xong thì đã thấy 3 chiến hữu còn lại đã nằm đợi mình từ lúc nào còn nói tui sao lâu thế nữa.

Trên đây là trải nghiệm đáng nhớ lần đầu tiên trong đời của tui đi MS. Nếu có cơ hội tui sẽ tiếp tục khám phá. Lần đầu của tui là như vậy. Xin anh em cho ý kiến chia sẻ kinh nghiệm cho lần sau được toại nguyện hơn.

Chấm điểm: V1 . 8 điểm. V2. 8 điểm. V3. 8 điểm. Tổng thể 8 điểm. Điểm phục vụ: 9 được không các bác. (Quên hỏi mã số em nó nữa mà lúc đó tui chưa biết ktv là có mã số nữa)

• Like
Điểm cảm xúc: Htl790308 and xpress

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
1. Giá vé gốc chỉ có 300k. Do bác nhờ taxi chở đến nên hao thêm 50k. Đây là dịch vụ móc nối giữa csmx và taxi của tp biển
2. Bo phục vụ hay ko thì đến tua e nào em đó lên, chả có gì gọi là lựa chọn trừ khi bác là khách VIP của cơ sở.
3. Không nên húp lẩu ktv ms. Bác khách lạ còn húp được thì 1 ngày em nó cho cả chục người húp. Bệnh tật đường răng miệng.
4. Nếu đã đi nhiều cơ sở minh tâm của sg thì phục vụ ở HD chỉ bằng 1/3

• Like
Điểm cảm xúc: chuoithot008

chuoithot008

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/7/18
Chủ đề
1
6
4
42
0 ₿
Cảm ơn Zlat đã cho mình thêm kinh nghiệm, không ngờ ở đó có đường dây làm ăn nhỉ. Khi mua vé nó báo 350 vé VIP thường mà bác 4 người thì taxi được 200k luôn à. Còn mấy tên áo đỏ hỏi như thế mục đích là kiếm tiền bo hả các bác. Nêu khi đang MS mà mình vật em nó lại để làm em nó như nó làm mình có được không?