Q.1 Lần đầu tại ACE với bé 202 xinh đẹp!

Lượt xem: 867

Louistran1030

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/4/18
Chủ đề
4
52
12
26
0 ₿
Lời đầu tiên xin chân thành cảm ơn Mod @Dory đã tạo 1 event hấp dẫn cho anh em có cơ hội trải nghiệm nhiều hơn!
Phóng xe máy từ Gò Vấp sang hẳn ACE là 1 thử thách thật sự anh em ạ . Nhưng khi vừa tới, thì dc nhân viên nhiệt tình tiếp đón, nên quên hết mệt mỏi. Sau bước check code và chọn bé 202, thì được 2ph là mình đã đc mời lên phòng, 10đ cho sự nhanh nhẹn của cơ sở.
Đánh giá sơ bộ về CSVC: xông hơi chạy tốt, CSVC mới, thơm tho. Diện tích phòng so với mấy cơ sở khác là nhỏ nhưng ko có nghĩa là xập xệ. Bồn tắm to, giường nằm êm, và tạo không gian vừa đủ để quậy phá với mấy bé
Xông hơi dc tầm 5ph là bé vào. Ấn tượng đầu tiên là câu chào cực kì vui vẻ nhiệt tình của bé, bộ đồ ngủ thì phải nói là ko thể sexy hơn .
Bé cởi khăn cho mình rồi ngồi lên đùi, chủ động cạ cạ và cho mình vuốt ve, lúc này là thằng ku em ngẩng cao đầu lắm rồi. Màn tắm của bé phải gọi là đỉnh cao, kĩ càng, kết hợp vuốt ve, hun môi nút lưỡi hơn cả người yêu. Bé còn bonus thêm màn dạo đầu nhẹ nhàng, hên mình cứng chứ ko là out sớm
Massage khoẻ của bé làm vừa đủ, êm ái chủ yếu là không khí bé tạo ra ko có gì để mình chê cả. Tới màn chủ yếu, với thế mạnh là cặp bưởi năm roi khổng lồ, bé làm Nuru tới đâu dợn gáy tới đó, kết hợp nút tai, âm thanh hifi, thì phải nói bé làm Nuru tốt nhất mình từng trải nghiệm. Cuối cùng được tầm 10ph mình cũng phải đầu hàng ở tư thế 69.
Đánh giá sơ bộ bé 202
V1: bưởi năm roi khổng lồ, quan trọng là hàng thiệt
V2: êm ái, ôm siêu sướng
V3: vỗ chát chát cho hệ thích mông như mình
V4: gọn gàng, sạch sẽ, thơm tho. Anh em dùng nhớ giữ gìn kĩ
Tổng thiệt hại
Tic: code free Onsen
Tip: 1000

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
169
150
0 ₿
mừng huynh có buổi trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé 202 siêu cưng tại cơ sở , chúc huynh dồi dào sức khỏe và luôn đồng hành cùng các bé tại cơ sở ạ ...

dboxodb

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
46
47
0 ₿
Tui cũng thích mấy bé chủ động vậy mới sướng.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,789
1,572
Xì Gòn
25 ₿
Được à. Để làm Tua hát hò rồi ghé bắn phá luôn hợp lý.