Lần đầu tại PA Relax với số 39

Lượt xem: 3,472

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tap_massage_85

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/7/17
Chủ đề
1
2
1
0 ₿
Sau 1 ngày mệt mỏi, mình phải kiếm ngay 1 chỗ thật thoải mái để xua tan cơn mệt mỏi. Đang phân vân ko biết phải đi đâu thì chợt nhớ ra P.A do bạn mình giới thiệu, mình lập tức phóng xe đến ngay P.A.

Đến nơi thì cũng đã gần 12h đêm, vào quầy mình chọn ngay Vip Thái như bạn mình giới thiệu. Thanh toán tiền vé xong thì được hỏi có kêu số nào ko, đang ko biết kêu số nào thì chợt nhớ hôm nay là thứ 3 ngày 9/8 nên mình liều kêu đại số 39. Em trai locker dẫn lên phòng và mở xông hơi cho mình, 5 phút sau em cũng vào phòng. Vừa bước từ phòng xông ra em đã nở một nụ cười tươi với mình và lấy khăn khô lau mồ hôi cho mình kèm theo một nụ hôn lên má. Sau đó em kêu mình đi tắm và bắt đầu chuyên vui từ đây.

Massage khỏe: em làm rất bài bản, mình thích nhất là phần massage đầu của em.

Massage thaí: Em dùng V1 matxa cho mình, phải nói là một cảm giác rất phê, V1 của em đi tới đâu cảm giác tê người tới đó, thằng em ở dưới biểu tình liên tục lun.

Massage mệt: Mèng ơi mình cứ tưởng như là đang đi hotel với người yêu ko à, đường lưỡi em đi tới đâu mình run người tới đó, phải nói là em làm cho mình còn hơn gấu nhà nữa.

Đánh giá sơ bộ về em như sau

V1 hệ cam, còn săn chắc bóp vừa tay

V2, V3 mình ko đánh giá vì còn tùy cảm nhận mỗi người

V4 nước nôi đầy đủ, em mà sướng lên thì chỉ có chết với em thôi

Service của em rất nhiệt tình, sẽ còn quay lại kiếm em nữa.

Tic: 500

Tip = tic

Ps: Em này mà làm bồ nhí thì tuyệt vời ông mặt trời.

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng pác ngon trym. Công nhận pé này nồng nhiệt như ng iu vậy