Chém Gió Lần đầu tiên tận mắt thấy trong đời – họa mi biến thành phượng hoàng

Lượt xem: 487

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,739
1,247
0 ₿
Lần đầu tiên tận mắt thấy trong đời – họa mi biến thành phượng hoàng

Hi anh em, mới gần đây mình tận mắt thấy 1 trường hợp cực sốc, trường hợp này về lý thuyết vẫn có xảy ra nhưng rất hiếm, chỉ thấy trong phim ảnh, tiểu thuyết thôi nhưng không ngờ mình lại có may mắn tận mắt thấy trường hợp này

Chuyện là mấy ngày gần đây mình có 1 em nhân viên ngân hàng gọi chào mời mở thẻ tín dụng, bình thường 99% mình mà nhấc điện thoại lên mà nghe thấy cái câu chào của mấy em ngân hàng sales thẻ tín dụng, bảo hiểm thì mình cúp cái rụp trong 1 nốt nhạc khỏi nói nhiều nhưng tự nhiên lần này mình lại chịu khó nghe hơn 30 giây rồi cảm giác thấy giọng nói này sao ngọt ngào quá muốn nghe thêm nên kêu em ấy giới thiệu thêm cho anh nghe về 1 số thông tin nổi bật của sản phẩm thẻ tín dụng bên em đi, anh muốn nghe, anh mà thấy ưng thì a sẽ mở (cố ý làm khó mà ^^ sẵn thử thách kỹ năng telesales của em luôn):cuteonion9:

Thôi tua qua cái đoạn giới thiệu thẻ tín dụng nha mấy ông

Nghe cho sướng tai 1 lúc tự nhiên mình lại có cảm giác cái giọng nói này hình như nghe ở đâu rồi, tại sao lại có cảm giác này??? Mình có khả năng nhớ giọng nói rất lâu và chắc chắn giọng nói là phải từng gặp và nghe nhiều thì mình mới có ấn tượng mà có cái cảm giác này nên rất muốn làm cho rõ.

Sau khi được em cho zalo để trao đổi dễ hơn thì xem zalo thấy em này nhan sắc cũng nóng bỏng ngon lành quá ta nhưng đặc biệt điều mình thấy rất ngạc nhiên là họ tên của em và mặt mũi nhìn rất rất là quen thuộc. Quyết tâm phải làm cho rõ nên mình chat zalo chém gió thả thính em thêm chút với mục đích khai thác thêm thông tin từ em thì em chuyển hướng qua chào bán bảo hiểm! Ây da em ơi, bảo hiểm là chuyên ngành của anh, ok vậy là có cớ hẹn em café để tìm hiểu sản phẩm bảo hiểm của em, khách chủ động hẹn thì mấy em telesales mừng chết chứ làm gì dám từ chối hehe

Em hẹn café ở Q1, vừa gặp mình đã nhận ra đúng là phán đoán của mình không sai, là người quen đã từng gặp và gặp em cách đây 5 năm ở….matxa, trước đây mình từng đi matxa chỗ kia và hôm đó kẹt số hết rồi và quản lý nói mới có bé này 19t vô làm 2 ngày, đẹp lắm anh thử đi. Ok, chơi luôn, và đúng là em này đẹp thiệt, quá ngon, chân dài tới nách 1m7, trắng trẻo như bông bưởi, cặp vú thì quá đẹp, bú ngon thôi rồi (phần này mình đang hồi tưởng lại về lần matxa đó nha anh em haha):3onion15: lúc matxa mình có hỏi chơi em là nhìn em rất thanh tú, sao em đi làm matxa? Em nói đương nhiên vì hoàn cảnh và em chỉ làm 1 thời gian ngắn đủ tiền sẽ nghỉ thôi, nghe được vậy thì mình lập tức đề nghị giá cả đi chơi liền, ban đầu chỉ muốn thử hỏi vu vơ coi em ok nhưng thiệt may mắn em này ok luôn (giá cả cũng 3tr hơi chua nhưng lần đó mình khá dư dả nên sẵn máu chơi luôn, công nhận chơi em này rất ngon nên mình có đi thêm 2 lần, đi gặp ở matxa thêm 3 lần nữa, nhưng chỉ chừng 3 tháng là em đó nghỉ làm luôn không gặp lại cho tới lần này

Trong lúc trao đổi dĩ nhiên mình không hề hỏi là có nhận ra anh không, mình cũng không biết em có nhận ra mình nhưng khả năng cao là không còn nhớ ra mình vì chỗ matxa đó phòng cũng tắt đèn, chỉ có cái đèn mờ nhỏ xíu, còn vô hotel thì em đó cũng tắt đèn, để đèn ngủ thôi nên khả năng nhớ được mặt mình là không cao.

Uống café và trao đổi 1 hồi xong thì mình nói a mở thẻ tín dụng chứ bảo hiểm thì anh có rồi, a làm bảo hiểm mà em =)) Mở 1 cái thẻ tín dụng xong để đó không xài,có gì thì năm sau báo hủy thôi chả chết chóc gì nên mình mở thẻ chứ mua bảo hiểm thì 20 triệu lận ngu gì mua:2onion2:

Đúng là không ngờ mình lại gặp được trường hợp hy hữu đặc biệt thú vị này, từ 1 em matxa sau 5 năm giờ gặp lại em là chuyên viên ngân hàng ^^

Không biết có anh em nào đã từng gặp được trường hợp này chưa? Haha

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,739
1,247
0 ₿
À quên, sẵn nói luôn là không phải gặp em này ở mấy matxa trong cộng đồng đâu nha mấy thánh =)) Chỗ này cũng bay màu sau covid rồi

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,396
1,114
31
0 ₿
Thật là trái đất tròn hen, có 1 lần Súng gặp em đã đi ML sau này ra ngành giờ đang bán hoa ở Hồ Thị Kỷ, nay đã là bà chủ shop hoa :7onion37: Đúng gắt

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,739
1,247
0 ₿
Hết hồn, mới đọc tui tưởng giờ ra bán hoa kia chứ haha thì ra là hoa ở Hồ Thị Kỷ =))

• Haha
Điểm cảm xúc: emhamvui and Súng máy

Taplaxe

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/7/22
Chủ đề
6
80
39
0 ₿
Khả năng lúc đó bé đang là sinh diên ngân hàng đó

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Chuyên viên ngân hàng tháng bnhiu vậy bác Hido :3onion24:

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,739
1,247
0 ₿
Cái tên chức dang chuyên viên nghe cho sang chảnh sang mồm vậy thôi chứ chỉ là làm nhân viên tiếp thị thẻ tín dụng, bán bảo hiểm của ngân hàng thôi, lương cứng khoảng 8 triệu + hoa hồng sản phẩm, mà các ngân hàng áp chỉ tiêu cao lắm nên mấy đứa sales thẻ tín dụng, bảo hiểm này chạy KPI đứt hơi luôn và nguyên tắc là ko đạt KPI liên tục 3 tháng là bị cho nghỉ việc, cái vị trí này nếu sau 27 tuổi mà chưa lên được chức trưởng nhóm (ít nhất) thì cũng bị cho nghỉ việc
Mà bác Tàn là đại gia ngân hàng rành quá còn gì, tui chỉ biết đại khái vậy thôi chứ k chuyên gia của ngành này như bác nên tui đâu dám múa rìu qua mắt thợ hehe ^^

• Wow
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn hok có là j đâu bác Hido ah, Tàn đâu có thuộc tầng lớp giàu sang hay đại gia, bác Hido thấy Tàn cũng biết mà. Phong cách giàu với đại gia khác lắm.
Tàn cũng như mng ngày ngày làm để kiếm thu nhập.

• Haha

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,739
1,247
0 ₿
Khiêm tốn quá ^^ Phong cách như ông vẫn còn cao sang lắm, tui từng gặp nhiều người phong cách luộm thuộm hơn nhiều mà hóa ra họ toàn là đại gia ngầm ăn mặc luộm thuộm ngụy trang để k bị người ta dòm ngó, k biết ông có từng biết qua vụ bà làm bún khô ai cũng tưởng bà rất bình thường và nghèo nhưng lúc qua đời để lại tài sản cả ngàn tỷ luôn =)) vụ này từng gây chấn động báo chí nhiều năm trước đây luôn mà

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/23
Chủ đề
19
367
434
Sài Gòn
1 ₿
M có biết 1 trong những ng sáng lập Techcombank, chủ vài resort, mà ổng đi dép tổ ong, đạp xe đạp martin 107 toàn đạp từ PT về SG hoặc ngược lại, nhìn ko khác gì mấy ông lượm ve chai, dang nắng nhiều nên nhìn đen thui, bẩn bẩn nên nhìn mấy người như vậy toàn ngoạ hổ tàng long :cuteonion4:

• Wow
  • Haha
Điểm cảm xúc: emhamvui and Hido86

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Vụ này trc Tàn có biết. Nhưng họ khác Tàn khác bác Hido ah. Để Tàn mua Vietlot cầu trúng là đc 1/3 của bà ấy rồi, trúng tầm 3 lần là đủ ha bác Hido:ami-(47):

• Haha

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,739
1,247
0 ₿
Nói chung là ở VN này, ai mà đi tàn tàn, phong cách tàn tàn thì rất khó xác định được họ là ai nhưng ngược lại tụi nào mà phông bạt càng nhiều, hào nhoáng lung linh càng nhiều thì khả năng ảo càng cao, điển hình nhất là tụi đa cấp ăn mặc vest xịn, giày xịn bóng loáng nhưng toàn đi bộ và ăn xôi 10k =)) ví dụ như gần đây là thằng Khanh Super sống ảo lừa đảo bị hốt rồi

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
506
189
0 ₿
Mình thì có gặp em matxa ở ngoài rồi, hồi đó gặp ở Parkson Hùng Vương, bé Tâm 03 MT LQĐ, đi shopping với em gái, ui 2 chị em xinh quá. Bé gặp mình chào cái rồi biến mất liền

• Like