Lần đầu tới Dubai hơi bỡ ngỡ random 18

Lượt xem: 1,826

AnonymousK

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/10/18
Chủ đề
1
8
1
31
0 ₿
Chuyện là dạo này công việc nhiều , đầu óc hơi stress với lại có chút chuyện buồn gđ .thấy ae report ở đây tốt , mà đúng thật là nhà gần đây đi ngang qua quài mà ko biết ra sao , đúng như lời đồn ...trời mưa tầm tã đi làm về cũng trễ 7h hơn , thôi thì ghé đại vào thư giãn ^^
Cơ sở vật chất sang trọng , hiện đại , đẹp sạch sẽ
Lần đầu tới nên còn bỡ ngỡ , mấy anh nhân viên tận tình hướng dẫn , lịch sự ,
Lên phòng , có 1 a hỏi a có nhu cầu hay cần gì ko , có biết số em nào sẵn chưa ,
Mình trả lời : chưa em ơi , a mới tới à, em bóc đại cho a 1 em đi , nhìn xinh xinh là đc rồi
Thế là vô phòng , xông ước ( do đang cảm nhẹ , ngẹt mũi sổ mũi nên vô đây hơi ngộp , nước mũi tràn lan ) :( ko chịu nỗi nên mở cửa định ra thì gặp em đứng trước cửa cằm khăn đợi sẵn ...
Em mặc váy đỏ , áo đỏ ( nhìn là biết chứng tỏ yêu anh rồi ) ..vừa nhìn em lấy thấy teen , ko thể dối lòng đc địa ngay cặp bưởi của em ..nhìn to tròn , trắng ...
Thế là bắt đầu trương trình ( mẹ tắm con )
Trò chuyên ( vui tính dễ thương , quê em miền trung , em 9x số 18 )
Massa : em làm nhiều bài, skill , tướng mình hơi gầy nên em ấy còn bảo để em làm nhẹ cho anh , ko bị sức mẽ em ko có tiền đền :) hôn nhẹ nhàng đi lưỡi khắp cơ thể ,bàn tay em mềm mại vừa nắm tay em, em vừa le le cái tai mình vừa nói khẽ , sướng ko anh.. ( mình liền nói chưa sướng , thế là ..em ấy
đi thái vs 2 quả bười căng tròn khắp cơ thể mình , vừa bớp a vừa se 2 cái núm ( căng tròn cứng ngắc ) phút quan trọng bj nút trứng cúc , bú mút thằng nhỏ nghe cà chụt cà chụt tê tê tay mình ko thể nào kiềm đc đành bớp mông đi vào hang động khám phá .xong rồi thì hy . chịu ko nổi nên súng đành phải ra đạn sớm...xong xuôi em tắm gội đầu lau sạch sẽ cho mình !
Face : 9x trẻ , dễ thương , nói chuyện vui tính,
Body : đúng mẫu mình thích , cao trắng ,nhìn ngon kakaka
V1 vừa tay săn chắc , núm nhỏ đẹp như gái còn zin :p
Mông nãy nà, trắng da mịn
thân hình em nóng bỏng làm a ôm trọn vẹn ( cảm thấy ấm và hp luôn ấy ) giờ về vẫn còn nhớ cái ôm ^^
Hang động : ( lỡ tay khám phá đi vô trong luôn rồi hehe ( khít khìn khịt )
> cảm ơn em cố bé dễ thương , có dịp a sẽ quay lại
> Dubai là nơi lý tưởng để ae có thể dừng chân ghé lại . phục vụ tận tình - chu đáo - lịch sự ^^ cảm ơn và chúc Dubai ngày càng đônh khách

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

AnonymousK

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/10/18
Chủ đề
1
8
1
31
0 ₿
lần đầu tới nên hơi bỡ ngỡ ko biết gửi ít tiền cf cho a locker nào vì nhiều anh quá và security :) nữa ..lần sau sẽ hậu hĩnh