Lần đầu trải nghiệm cảm giác vuốt lướt ở Yoko

Lượt xem: 3,386

mihawk089

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/10/23
Chủ đề
1
1
3
Bến Tre
0 ₿
2AE mình quê miền tây, nay có dịp lên SG ghé qua Yoko Spa trải nghiệm. Bản thân cũng ít đi massage do bận công việc nhìu, nhưng đây là cơ sở mình thấy KTV rất xinh, vuốt lướt thì cũng rất là OK....
Riêng thằng em mình thì về có vẻ ko hài lòng, vuốt lướt thì cũng có nhưng hơi cọc và vòi tip. Có thể do là tùy người tùy thái độ & tùy cảm nhận. Cá nhân mình thấy cũng OK, sẽ ghé lại nếu có cơ hội.
Sẳn tiện "bé" có thấy bài này thì add zalo a nhé. Sợ lâu quá a mới lên thì "bé" lại làm chỗ khác ^^ 0965597075

Ga_con_SG

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/6/23
Chủ đề
1
30
18
HCM
0 ₿
Joko giờ khác xưa rồi, nhân viên trẻ xinh hơn nhưng vuốt lướt ít cảm xúc như trước

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
80
60
TPHCM
0 ₿
Tẩy chay Joko đi, phí tiền. Diễn đàn này mấy đợt tẩy chay xong nó có thay đổi tí chút rồi đâu lại vào đấy

halimtone

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/7/16
Chủ đề
1
14
5
40
0 ₿
Thấy mấy bác khen dữ quá, ko đi gần 1 năm, trước có ghé lại chắc xui gặp ngay bé này phải, y như bác chủ nói, gợi ý vòi...vé + tip cũng hét 1 củ chứ ít gì thời bui suy thoái này, thật sự z em làm ổn tip xứng cũng ko định còm lắm... nhưng làm tụt mode mịa nó luôn:)

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Có thay đổi đó
Đưa bộ môn HJ vài bài vở. Auto làm cho khách.
Không còn cảnh khách năn nỉ,hay phụ thuộc vào nhân phẩm nữa kkk

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
80
60
TPHCM
0 ₿
Lực ơi đi seeding thớt nào cũng thấy có mặt thế : ))) lễ tân Thanh dạo này bớt thái độ với khách chưa? Quản lý Trang còn chăm lên diễn đàn đọc bài ko, trả cho Lực bao nhiu xiền đấy : ))))

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Vễnh tai lên mà nghe nói nè.
4g là tiền tôi tự nạp
Điện thoại tôi tự mua.
Tôi vào diễn đàn thì tôi có quyền cmt trong phạm vi cho phép.
Tôi vẫn hơn nhiều người là dám nói thật,theo tính khách quan.không gây tiêu cực cho cơ sở hay ktv và khách hàng.
Còn việc bạn nói tẩy chay này nọ,thì cs cũng ko hề hấn gì đâu,hay mình nằm trong danh sách đen của họ nên cay cú.
Họ cs lớn,có tiếng,họ biết phải làm gì.
Chứ chơi cái chiêu của bạn,núp lùm công kích,không giải quyết dc gì đâu,anh em coi bạn có ra cái gì.
Văn minh lên khi đi chơi bạn nhé.

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
80
60
TPHCM
0 ₿
Haha ô kê Lực. Chơi joko từ lúc Trang mới chuyển từ Green spa. Sau thấy lồi lõm quá nên đổi sang Orc phú nhuận chơi với Nga

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
80
60
TPHCM
0 ₿
Đen hay ko đen thì mặc thây, tin nhắn chat zalo với lễ tân joko còn giữ nguyên từ những ngày đầu còn Tuyền, Tuyết, Bích...thời đó dễ thương vô cùng. Không có láo như giờ đâu

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thì thấy ko hợp bạn có quyền ko đi.
Mắc gì lên đây bếu réo nói xấu họ ghê thế.
Ở tình huống phản biện. Tôi nói ông là người của Men spa,là đối thủ cạnh tranh ko lành mạnh của Joko đấy. Bằng chứng là cho người đi qua ăn cắp cái usb nhạc của jk.
Và tài khoản ông tạo cũng chỉ cmt các nội dung bêu xấu,tẩy chay jk
Nói chứ,bạn tính đàn bà quá.
Chừng nào mới tiến bộ.
Anh em ở đây họ cười lên mặt đó,hay bạn là tk ảo của gã SH kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Uytb and Trở Lại

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
80
60
TPHCM
0 ₿
Haha bạn nói tớ đàn bà, vâng thế bạn đi tranh luận cãi nhau muốn thắng tôi thì bạn cũng đàn bà thôi : )))
Còn men spa tôi cũng chửi luôn nhé, bữa đi KTV tên NA ỡm ờ kêu anh tự xử. Ok, tôi xuống tính tiền bị lễ tân VÒI TIP. Tôi hỏi ở đây quy định bắt buộc à, thì lễ tân nói ko. Tôi kêu anh ko hài lòng nên ko tip.
Pé Lực bớt chụp mũ nha, bạn có quyền nêu quan điểm cớ sao cấm người khác nói quan điểm? Bạn thích tôi ko thích thì bị chụp mũ là đối thủ cạnh tranh? Mọe : ))))

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
80
60
TPHCM
0 ₿
Anh em ở đây là anh em nào, anh em bạn tự tưởng tượng ra à : ))) Tranh luận ý kiến trái chiều ko cần lôi kéo đám đông vào cho nó chắc dạ, yên tâm đâu. Lớn rồi mà : ))))