Lần đầu trải nghiệm code Bé Đẹp

Lượt xem: 1,936

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Đi P.A cũng vài lần, chả bao giờ viết review, nhưng hôm nay may mắn trúng code Bé Đẹp kèm theo câu "đi về nhớ rp" nên cũng phải làm tròn trách nhiệm thôi.

Mọi thủ tục cũng như bình thường, code của mình là số 6, nhưng đến hỏi thì được báo là số 6 nghỉ (đã nghỉ thì sao lại quay số chi vậy Bé Đẹp? ) Thực ra mình cũng chả biết số 6 là em nào :)), nhưng BÉ Đẹp đã ấn định số 6 thì phải gào lên số 6 cho nó bảnh.
Cũng hỏi bừa vài số, số nào cũng lắc (số nhọ !!???)
Thôi thì random vậy. Được cái chưa ngồi nóng đít thì đã đc gọi lên phòng.

Bước vào phòng là một bé hết sức xì tin, nói chuyện rất dễ thương. 2 anh em ngồi tán dóc 15p đồng hồ mà cái xông hơi vẫn im lặng. WTF!??? Bé nhấn chuông gọi phục vụ lên, thấy nói là chờ 1 chút nhưng mà chờ thêm 15p nữa cũng chả thấy gì. Lại bấm chuông, lần này không có ai. Bé phải đi kiếm nhưng chẳng thấy ai. Hay tại mình đi code nên "được đối xử đặc biệt" ta??

Cuối cùng chịu hết nổi đi tắm và massage luôn.
Được cái bé 20 này rất dễ thương, service tốt nên cũng bù qua vụ bực mình cái phòng xông hơi.
Đánh giá ngắn gọn
Face: Tùy gu, theo mình là dễ thương, có duyên.
V1: ổn
V2: mi nhon, thon gọn.
V3, V4: ngon ;))
Khỏe: bài vở đầy đủ, đấm đá có lực, đá nóng rất phê. Vừa làm vừa tâm sự cũng vui.
Mệt: rất nhiệt tình, do bực mình cái vụ xông hơi nên cũng hơi lâu ra, nhưng bé không hề phàn nàn mà trái lại rất tình cảm, hoàn toàn không công nghiệp.
Nói chung bé phù hợp với bác nào thích mấy em tuổi trẻ tài cao, nói chuyện kiểu "có sao nói vậy người ơi", ngây thơ vô số tội.

CSVC: Như đã complain, mấy lần trước đi ổn lắm, lần này hơi thất vọng.

Tic: (Bé Đẹp lo)
Tip: 500k + hộp kẹo :))

Nói chung là rất hài lòng về KTV nên cũng xí xóa cái toilet... à không cái vụ xông hơi.

• Like
Điểm cảm xúc: xpress, Kim Giang and lbb149

Jack_leon002

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/4/14
Chủ đề
3
43
19
0 ₿
Đi massage mà ko dc xông hơi thì còn j la massage nữa, chủ PA vào giải thích kìa

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
trước G cũng đi bé 1 lần rồi sau đó trúng phát luôn sướng lắm

xpress