Q.1 lần đầu trải nghiệm cùng 79

Lượt xem: 857

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ruinhay

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
3
31
14
0 ₿
thấy nhiều bác đi cơ sở Fyou về đa số toàn thấy khen ít thấy chê nên chắc cơ sở uy tín , nên thôi đành làm chuyến thử nghiệm tại Fyou luôn. ngồi nhà lựa mãi mới ưng được bé 79 nên lên camapro lấy code sẵn chứ sao. về csvc chắc tui lướt qua vì nhiều bác rp quá rồi nên thôi tui vào với bé 79 luôn.

sơ sơ bé 79
dáng người cao ráo , trắng trẻo
v1 tròn trịa sướng tay
v2 thon gọn mềm mại
v3 căng mọng mượt mà

phần khỏe bé làm đủ bài , đủ cả lực, nhẹ nhàng nhưng lại tạo điểm nhấn lắm các bác. tắm rửa em làm cx khá là sạch sẽ , kĩ càng kh sót 1 chỗ trống kkk.

đang nằm tận hưởng bài khỏe rồi em từ từ chuyền dần hôn nhẹ nhẹ lên khắp người , đi lưỡi uyển chuyển từ đầu lướt xuống chân , rồi sau đó em trườn nguyên cả bộ dú lên lưng tui , hơi người ấm áp di chuyển đều cả 2 mặt. lúc ấy mình chỉ biết nằm hưởng thụ và tìm cặp loa cặp mông của em để bóp nắn thôi các bác . làn da trắng trẻo lướt tới lui giữa cây súng đang được lên nòng sẵn , kh kìm được lâu bé vừa trườn xuống phần dưới là tui rủ bé vào ngay thế 69 luôn các bác. con bướm của bé cứ làm tui liên tưởng tới mòn sò lông nướng mỡ hành v á , dòng nước ấm áp kèm với mùi thơm tho từ v4 của em đã làm tui có 1 màn húp sò phải nói là cực đã. hòa hợp 69 với em tầm 7-8p gì là tui bắn luôn , đợi bé vệ sinh xong nằm nghỉ tí rồi tắm rửa lại ra về th các bác

tổng kết vé 700 có code còn 350
tip thì 700 bằng giá vé gốc nha các bác

• Like
Điểm cảm xúc: Massage FYou

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
35
165
84
0 ₿
Massage FYOU cảm ơn anh @ruinhay đã đến sử dụng dịch vujvaf có buổi trải nghiệm thú vị cùng bé ạ
Hân hạnh được phục vụ anh dài lâu

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @ruinhay đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.