Lần đầu trải nghiệm tại Ánh Dương - 19

Lượt xem: 1,570

Danny Đào

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/1/19
Chủ đề
1
12
3
Tp.HCM
0 ₿
Chào anh em và cũng cám ơn Lục Ka đã tài trợ vé cho mình.
Bản thân mình lâu lâu mới đi massage 1 lần và đây là lần đầu mình đến Ánh Dương.
Số 19 thì anh em đã report nhiều rồi nên mình chỉ nói sơ qua lần nữa vì cần hoàn thành trách nhiệm đã hứa với Lục Ka. Và khi đến Ánh Dương mình cũng không yêu cầu cụ thể số nào, để random thì ra em.

Ra ca lúc 11h tối thì chạy ngay đến Ánh Dương thì kẹt suất, mình phải đợi tầm 15p với ly trà gừng nhưng bù lại Locker rất nhiệt tình và tính mình cũng dễ nên không sao.
15 phút sau được dẫn lên phòng thì phải đợi tầm 20 phút nữa thì số 19 mới vào :eek: (cũng được tiếp tân báo trước nên cũng không sao) dù gì mình cũng không tốn vé nên không nghĩ gì, thôi thì tranh thủ xông hơi nhấp nhả cho khỏe người tại cũng đang cảm nhẹ.
CSVC ở đây theo mình là tốt trong tầm giá rồi, lúc 19 vào em có bảo đổi phòng tại phòng này nóng :))

* Đánh giá bé 19: Dễ thương, trắng, cực nhiệt tình, 3 vòng thì như mọi người đánh giá các bài trước theo gu mình dây của mình thì tuyệt vời rồi. Em nói chuyện nhẹ nhàng, tình cảm và dễ bắt chuyện. Thật sự rất vui khi được nói chuyện với em.
Tại vì em cứ kiểu " vào tắm nhen ", " giờ đi bài thái hen " :rolleyes:
+ Bài khỏe em làm rất rất là bao đã, ai chưa thử thì thử nhé. Rất bài bản và lực với 2 năm kinh nghiệm của em. Phải nói bao nhiêu mệt mỏi sau giờ làm mà mình còn đang cảm nữa, tan biến hết. Như mình nói em làm mạnh nên anh em nào thích nhẹ nhàng ở phần này thì nói em từ đầu là làm nhẹ lại chút ha. ( 9 điểm luôn :rolleyes:)
+ Đến bài Thái phải nói là chuyên trong sự chuyên nghiệp. Bác nào đô nặng trâu lỳ thì thử sức với em này lần nhé, mình thì chinh chiến một hồi nhanh thì khóc thôi :oops:. Tại vì cũng ít đi mà chưa đi các số khác và đây cũng là lần đầu gặp em rên nhiệt và kích thích như vậy, các kỹ thuật chinh chiến mình khẳng định như một " yêu nữ " (BJ > HJ). V4 mình nói vui thì như bình chứa nước :)) ( 9 luôn)

Tổng kết: TIP: 500k, Locker: 50k, Bảo vệ: 20k cà phê
Cám ơn Lục Huynh.
Và cám ơn em tối nay, 19. Cũng cám ơn em luôn vì chỉ anh quán ốc ngon :))

Góp ý: phòng rộng nhưng không có điểm nhấn, cảm giác hơi trống trãi.

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout2, KamaSu and mr.Bi93