Lần đầu với 06 - PA Relax

Lượt xem: 3,730

99 người khác

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/4/18
Chủ đề
2
18
15
0 ₿
Chào mấy anh,
Tui đi ms cũng khá nhiều, nay mới reg nick vô làm quen sẵn học hỏi mấy anh chút kinh nghiệm luôn.
Bữa đọc rp số 6, thấy cũng ngon ngon, thế là xách con wave cùi vô check xem sao.
CSVC thì quá ngon, vô cái phòng cảm giác rộng chà bá, đẹp. Xông hơi một hồi thì cũng ra gặp ẻm.
Ấn tượng đầu tiên là ẻm móm, nhìn thấy nhớ bà ngoại quá :). Cũng teen. Dễ thương. V1 hơi nhỏ. Còn lại ko check. Mình dây mà làm ms khoẻ cũng lực ghê.
Lúc nằm úp, ko thấy đụng chạm gì, cái nằm ngửa, ms khỏe lâu bà cố, tưởng quên cmnr, cái em trườn xuống, lick tùm lum, đủ chổ, bj các kiểu,... xong cái ẻm đi xuống, kêu sấp lại đi anh. Thế là... bj ngược, ka ka,...phê quá, bắn từa lưa, em nhìn nói nhiều dữ, he he...
Xong ẻm còn tiếp tục làm khỏe nữa chứ, mà phải về chở gấu đi làm nên bye em. Hẹn gặp lần sau sẽ báo thù :)
Thanks các bác đã gt số ngon. Em thì tháng mới đi lần nên ngại đi số dở lắm.
Bữa nào off cafe đi mấy bác :)

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
=)) Tranh thủ dữ quá nha bác

Connor

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
7/11/15
Chủ đề
1
162
57
44
0 ₿
Hiếm có e nào vừa khỏe vừa mệt tốt được vậy. Còn phục vụ với locker thế nào pác? Dạo này nghe tin đồn...

Anh Trai Mưa

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/4/18
Chủ đề
0
15
2
Tp HCM
0 ₿
E thấy 6, 8, 9 bên P.A đc các anh đánh giá tốt quá mà phân vân ko biết sao? Theo mấy a thì e nên chọn số nào ạ? E là newbie nha :)

lbb149

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/11/17
Chủ đề
7
351
110
lũy bán bích, tân phú
0 ₿
Mặt bằng chung p.a k chỉ riêng 6 8 9 đâu còn nhiều số nữa đó bác, nếu bác muốn đi các số này nên đi ca sáng từ 10h nhé, hoặc gọi điện đặt trước, sau 18h hằng ngày thường họ full lịch, đi vào đại khó mà book lắm. Bác cứ đi từ thấp lên cao đi , trải nghiệm các số sẵn rp về cho ae luôn :D

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Trai Mưa

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Dậy sớm dữ ku?
Nói chứ anh thấy 11, 18, 22, 32 cũng ok mà, 24 mới vô cũng rất đáng thử. Chứ mấy số trên, dễ kẹt lắm

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

99 người khác

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/4/18
Chủ đề
2
18
15
0 ₿
Thử số Sáu đi bạn :)
Số 9 thần thánh nghe đồn kẹt ghê lắm. Hy vọng cơ hội gặp em sớm.
Sắp tới có of thì hú em tham gia cho zui nhen

• Like
Điểm cảm xúc: FUCK and Anh Trai Mưa

Anh Trai Mưa

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/4/18
Chủ đề
0
15
2
Tp HCM
0 ₿
Em muốn ấn tượng đầu tiên cho sướng tí :))) lần sau khám phá thích hơn ;)

hoanglaota49

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
29/8/17
Chủ đề
6
126
41
29
0 ₿
An toàn thì cứ ca sáng mà triển, có 6 8 9 11. Thời gian cũng dư dả, không đông lắm nên các bé sẽ có thời gian tư vấn cho bạn thêm luôn đấy, khà khà