Lập BOX riêng cho KTV chia sẻ??

Lượt xem: 11,578

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Limit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
2
39
10
0 ₿
Thành phần đó đâu đâu mà không có. rp còn có rp ảo mà...bỏ qua thành phần ấy, chỉ nghĩ đến nhiều chị/em ktv đôi lúc tâm trạng cũng nặng nề nếu có nơi chỉ đơn giản là để đc kể, đc nói, đc chia sẻ và biết đc à! có người đã xem, đã biết, cũng có người đồng cảm vs mình...pla plA..vậy là đủ rồi.

Limit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
2
39
10
0 ₿
Nên có vài gạch đầu dòng tạm nói cho dễ hình dung là nội quy đăng bài...tránh trường hợp như bạn nói, bóc phốt, cạnh tranh,đấu đá, ganh ghét...nói chung các hình thức mang tính tiêu cực nhắm đến một ai... k nên có quá nhiều thông tin public vv..v..

Limit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
2
39
10
0 ₿
lập box cho mấy em đá qua đá lại thì mấy em ấy tự loại mình ra khỏi cuộc chơi rồi!!!
ad diễn đàn chắc cũng k rảnh đến mức lập box chỉ để cho các em ấy đá qua đá lại như bạn nói! Trước khi bài đc đăng lên đều đã đc "kiểm định nội dung" Muốn đá thì ra sân! Thế nhá!
Đấy!!!

Limit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
2
39
10
0 ₿
Tôi dễ hiểu sai ý người khác lắm nên để cho chắc muốn hỏi lại bạn.
Bạn nghĩ chủ theard này đang sống ảo? Có tk trên diễn đàn rồi...lại lập nick ảo để đăng cái bài này?? Chỉ để "mua vui" cho các bạn?

Limit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
2
39
10
0 ₿
Phụ nữ thông minh hơn những gì đàn ông có thể nghĩ
Thời buổi công nghệ, em nào cũng smartphone vài cái trên tay(dùng biện pháp nói quá cho bạn dễ hình dung) mà bạn nghĩ không biết đến diễn đàn à :)

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Vì vậy ko cần phải tạo chổ cho họ,quan trọng là con gái chả màn tới mạng,vì nếu muốn cũng tự log nick và sinh hoạt rồi,trong giới matxa có nhiều thứ vui hơn, shopping, bar, cafe,du lịch...đang nghi vấn giới tính chủ theard :)

Limit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
2
39
10
0 ₿
Vì bạn nói "len lỏi vào" kiểu giống như số ít, tìm mọi cách mới vào được chốn này vậy. Nên tôi mới nói vậy cho bạn dễ hình dung thực tế.
"Giới massage" mà bạn nói bao nhiêu đó màu hường quá
Vâng! Cứ tiếp tục nghi vấn.

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Uh thấy có vẻ gì đó khả nghi, nói thật chứ pé ktv ruột tui đi ko đếm nổi số lần y/c e nó mà còn tâm sự rất dè dặt nữa là công khai trên diễn đàn. o_O

Limit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
2
39
10
0 ₿
Bạn "khả nghi" vấn đề gì?
Face to face thì tâm sự dè dặt là chuyện bình thường hơn cả chữ bình thường luôn.

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
656
206
41
0 ₿
Lợi thì cũng có nhưng hại thì nhiều hơn
Ktv càng biết nhiều thì a e đi chơi sẽ ngại rp
Chưa kể nhiều member lợi dụng để nhận tiền RP ảo
A e gây mất đoàn kết

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86 and phudu99

Limit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
2
39
10
0 ₿
Có bạn nói rp để chủ cơ sở vs ktv biết để điều chỉnh cách phục vụ, tốt thì tiến tới, chưa tốt thì khắc phục.
Vậy sao lại có vụ ktv biết thì ae lại ngại rp??o_O Các bạn rp ảo à?!
Vụ nhận tiền rp không biết, không bàn.
Ae mất đoàn kết gì không hiểu nữa --"
....haizzz ba chấm ba chấm...

phudu99

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
0
62
19
0 ₿
Để ktv cho các bác là em có đá bi ,múa cột, nu. 50...nu...100.
Full skill,,dọn wc
Ý nghĩ điên rồ

• Like
Điểm cảm xúc: Casanova

Limit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
2
39
10
0 ₿

...tuỳ vào nếp nhăn của não bạn ạ!
Mình nghĩ k có ai điên rồ tới mức show ra như cái ý nghĩ điên rồ của bạn đâu!

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Giấc Mơ tui vốn hay mơ màng nhưng có nằm mơ cũng không ngờ lại có ý tưởng thế này. Ý tưởng này mà triển khai là lợi bất cập hại nhá, vì sao? Mời xem phân tích dưới này:

A) Vốn dĩ ktv các em đã biết diễn đàn, cũng từng lôi dd ra ngắm nghía và bàn tán về các bài viết rồi. Mạnh chỗ nào chỗ nấy coi các rp về chỗ mình thôi. Lập box đó khó tránh tình trạng các ktv so sánh các cơ sở với nhau, rồi tranh thủ quảng cáo cơ sở mình, thế nào cũng xảy ra tình trạng "cơ sở đại chiến", lúc đó ai quản nổi.

B) Nên nhớ chị em chia sẻ chuyện đời chuyện nghề gì cũng sẽ liên quan đến ae đồng đạo, chẳng may có đụng chạm bác nào, rồi có ai bảo đảm sẽ không xảy ra xung đột không? Nói xui 1 cái, có ae nào bị đụng chạm tức khí lên công bố danh tánh em nó, chẳng hóa ra tiết lộ đời tư ảnh hưởng các em à? Hoặc ngược lại, có bác nào muốn mấy em tiết lộ danh tính mình không, vô tình người thân đọc được, sẽ nghĩ sao?

C) Nên nhớ các em ktv trong cùng 1 cơ sở cũng chia bè rẽ phái, nói xấu nhau này kia. Lập topic này, kêu mấy em chia sẻ, rồi nói qua nói lại trên đây làm loạn dd à? Có ai xác thực xem thông tin ktv phe nào là đúng không, và có ai cản được chiến tranh giữa các ktv làm rối tung dd không? Chưa kể, ngoài đời mấy em nói sau lưng nhau, hoặc coi rp trên dd đã đủ gây ra tranh chấp rồi, giờ còn "khẩu chiến" trên dd nữa, tưởng tượng coi tranh chấp sẽ còn lớn thế nào?

D) Chuyện mấy em chia sẻ, dĩ nhiên từng người chúng ta sẽ có cách nhìn nhận khác nhau, người đồng ý kẻ phản bác. Thí dụ 1 em chia sẻ vầy, bác này ủng hộ bác kia không thích chêm vào mấy câu, rồi dẫn đến tự nhiên ae chúng ta lại xích mích à? Hoặc có bác thân em này, bác thân em kia, vì mấy cái chia sẻ lại dẫn tới khẩu chiến nữa, ai cản đây?

Túm cái váy lại, xin lỗi thớt chứ cái ý tưởng lập box này quả là có 1 sự dở không hề nhẹ. Box này mà lập ra có nước banh ta lông dd với các cuộc khẩu chiến triền miên. Tui thật quan ngai sâu sắc, và đề nghị dẹp trò này đi thôi!

Sửa lần cuối:

Casanova

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
14/12/13
Chủ đề
7
197
99
0 ₿
Có lẻ bạn mới vào diễn đàn nên không biết chuyện nhận tình pr,nhận tiền pr,chứ hồi kỳ vụ TĐK là có đấy,mấy ông trên này quen mấy em trong đó rồi pr cho nó,còn không thích là dìm,vậy mới có chuyện để bàn ra.... Bốn chấm....bốn chấm....

• Like
Điểm cảm xúc: Electro and phudu99

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
topic thấy chả ý nghĩa gì :)) , ngoài sự tranh cãi . close topic cho rồi.....thếm 1 cau nữa .. chả em nào rãnh de vào viết bài chia sẻ :))

• Like
Điểm cảm xúc: phudu99
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.