Thủ Đức Lật bài may mắn gặp bé 05

Lượt xem: 1,155

thien2k

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
30
129
79
1 ₿
Chào ae đồng dâm, may mắn đoán được code lật bài ở cơ sở Pharaon nên mình tranh thủ trải nghiệm. Tới nơi nhìn bên ngoài bình thường nhưng đi vào trong trang trí khá ok, được lễ tân tiếp đón và chọn ktv qua ipad, do mình đi giờ trưa nên cũng không có nhiều lựa chọn và sau một hồi suy nghĩ mình chọn được bé 05 bên Samdi chạy qua.

Trong thời gian chờ đợi thì mình cũng tranh thủ làm tô mì bò trứng, sau khi ăn no nê mình được nhân viên dẫn lên phòng xông hơi. Nhìn chung không gian phòng ốc ở đây rộng rãi, thoáng, đầy đủ tiện nghi. Xông hơi tầm 5 phút thì bé bước vào, bé người miền Tây rất thân thiện cởi mở, đặc biệt body bé khá hợp gu mình (cao ráo, v1 bưởi).

Ngồi giao lưu tìm hiểu bé một hồi thì bé dẫn mình vô bồn tắm. Tắm sạch sẽ xong bé BJ nhẹ, mình cũng tranh thủ khám phá đặc biệt là tâm hồn to tròn. Tắm xong bé dẫn ra và lau khô người để massage khoẻ, bé đấm lực vừa phải, vừa làm vừa kể chuyện khá thú vị. Cuối cùng là phần massage mệt, dạo đầu với màn chà thái hết sức kích thích nhờ lợi thế v1 của bé, vừa trườn thái kết hợp đi lưỡi chậm rãi từ trên đầu xuống dưới gối liên tục 2 lần phê không tã nổi. Tiếp theo bé kêu mình chỏng đít để WC, sau đó chuyển chầm chậm qua thế 69 được 1 lát thì mình cũng out và được bé CIA cho đến giọt cuối cùng.

Kết lại, bé 05 khá xinh, thân thiện, điểm cộng về ngoại hình (chuẩn gu mình) 7.5/10đ
Cảm ơn diễn đàn đã tài trợ code.

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Massage Pharaon

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
59
364
231
0 ₿
Chúc mừng bác! Pharaon cảm ơn bác nhiều! Hẹn gặp lại bác trong những lần sau nhá :2onion35: