Tết Bình Tân Lật thẻ trúng được 15 êm ấp

Lượt xem: 641

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
379
119
Tân Phú
0 ₿
Lật chơi may mắn trúng thật cảm ơn bác Dory tài trợ
Tui xách xe tới ngay Dubai động, nghe danh 15 đã lâu nay phải nhất quyết gặp đc ẻm.
Ngồi chờ tí thì em cũng xuất hiện
Đánh giá ban đầu
Face teen đôi môi này dâm nha
V1 cái này hạn chế xíu nhưng đc cái nụ sừng trâu săn
V2 ngon lành
V3 cực phẩm dubai, nẩy vỗ bóp bóp ngon
V4 thơm sạch sẽ
Tui và em gặp nhau thì với cái mông đó tui đâu thể ngồi yên đc, cũng thoa thoa mân mân dê dê cái, mềm mịn lắm nha ae
Màn tắm: thì cái sự dâm bắt đầu liền liền, em đi lưỡi sương sương mà sao tui có vẻ ko cầm cự đc , bởi thế ko thắng đc lý trí, tui nói em tới luôn em ơi, thế là em thì hì hục nhấp nhả, tui thì tay v1 tay v3 và cũng sụm nụ trong sung sướng. Tui vẫn thấy chưa đã vì chưa khám phá đã cái v3 kia nên up vé lên luôn
thế là e nói lên giường đấm bóp cho a khoẻ xíu rồi mình chơi tiếp kkk
Mas khoẻ: bài bản, có lực nha, mà cái v3 vs e bé cứ cạ tui hoài
Mas mệt: từ bài thái đến bài nuru đều rất sách vở, chà nuru thì cái bàn toạ đó làm mình đê mê mà ko rời đc chỉ muốn đưa cái mặt húp trọn. Làm một hồi e cũng đưa về thế huyền thoại và hai con người trần truội lại hoà quyện thêm lần nữa … và tui chính thức sụm luônnn
Nằm nghỉ 1 hồi mới đứng dậy tắm đc
Lúc về e còn cho xoa thêm cái v3 đam mê đó nữa
Haizzz
Kết lại v3 của em là điểm rất mạnh và phù hợp cho ae thích trải nghiệm…

• Like
Điểm cảm xúc: BẠCH QUỶ

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Dubai Bình Tân và Long Huỳnh chúc mừng anh đã có những giây phút "sụm nụ trong sung sướng". Dubai Bình Tân hiện còn rất nhiều chuyến xe limousine super V.I.P mang số hiệu như 09, 69, 59, 79, 68..... luôn sẵn sàng đồng hành cùng anh trong những chuyến hành trình đến thiên đường sung sướng. Rất mong được phục vụ anh nhiều hơn và chu đáo hơn vào những lần sau :ami-(15):

• Love
Điểm cảm xúc: Bé chưa biết

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,784
1,568
Xì Gòn
25 ₿
v1 sừng trâu là l.o.x khoái nha. hehe. Phải qua đàm đạo với qly Long Huỳnh ngay thôi keke

Rax

Tập Sự
Nhập Môn Massage
16/5/16
Chủ đề
0
157
43
0 ₿
Sao nghe pác nào cũng khen v3 em này dữ vậy ta?