Lâu ra - 100% công hiệu !!!!

Lượt xem: 22,140

CuppoKhieu

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
8/8/13
Chủ đề
1
107
20
0 ₿
Bất kì người đàn ông trên thế giới này đều luôn muốn chứng tỏ bản lĩnh đàn ông ở chốn phòng the. Khoai to hay dài cũng không bằng thời gian lâm trận. vậy làm sao để tránh xuất tinh sớm. Em không khuyến khích dùng thuốc này nọ vì dù gì cũng có thể có tác hại và người chịu trách nhiệm là mình chứ không phải bác sĩ. Và cũng không phải là kếu các bác trước khi đi massgae ở nhà quay tay cho ra shot đầu nhé.

Em không muốn nói ra, nhưng vì kết cái diễn đàn này em xin share 1 cách cực kì đơn giãn, dễ4 nhưng không phải thực sự dễ, em xin đăng vài ngày sẽ gỡ xuống, ai đọc được thì nhớ giùm em chứ đừng bảo em đăng lại, ích kỉ của đàn ông là chổ này, share cái gì share chứ chuyện này hầu như không ai share, chỉ khoe là chính.

Đó là BẾ TINH. cái này ai cũng nghe qua rồi nhé, em đã thực hiện thử và công nhận bà xã em phải bất ngờ " sao anh hôm nay hay vậy ?" . haha, ngu gì nói, quê chết.
Sẽ có người nói ôi dào tầm phào, ai chả biết, nói thì hay lắm, sẽ có người không biết, vì có biết cũng không có " bãn lĩnh " thử, vì sao ????
Chính em cũng không kềm chế được và thất bại, hãy kềm chế, kết quả sẽ như mong đợi.

HƯỚNG DẪN:

_Bế tinh là lâu rồi, nhưng giờ ít ai để ý đến. Em xin hướng dẫn chút nhé, ai biết rồi thì đừng cười em.
_Bế tinh là các bác tự quay tay đi, nhưng đến phút cao trào các bác hãy dừng lại và cất thằng nhỏ vô, mặc quần lại, đi làm việc khác. Khó không ? Rất là khó, khó cái tính kềm chế nổi hay không. Nếu bác làm được. KHoãng vài giờ sau, ít nhất là 3 tiếng sau bác thử lâm trận nhé, lâu rất lâu đấy.
_Lên level 2: Bế xong 1 lần, bác nghĩ ngơi 3h, tiếp tục bế 1 lần nữa, bác ráng kềm chế nhé, sau đó lâm trận thự, lâu hơn gấp 3 lần. Thử xem.

TÁC HẠI:

_khoa học chứng minh, nếu bế như em chỉ, các bác sẽ không sao cả, nhưng đừng bế liên tục trên 3 lần, có hại lắm đấy. Vì cơ chế rất đơn giản, khi tinh trùng chuẩn bị phóng, chúng ta dừng lại, tinh trùng sẽ mất hứng ( maybe), lần 2 làm vậy nữa, tinh trùng mất hứng lần 2, đến lúc lâm trận thật, tinh trùng sẽ không tin là có cho xuất không cho nên cứ chần chừ, có lợi choi các bác, hehehe ( suy luận vui của em )
Nhưng nếu bế nhiều lần quá sẽ bị bệnh đó nhé. Ý em là bế hoài mà không cho ra thật á. Chứ trước khi fuck thì cứ bế không sao. Có ra là okie.

_ Khuyến cáo nếu muôn có con thì không nên bế.

_Có nhiều thằng ngu quá, muốn ra lâu cực lâu, bế ... cả tuần, hết ra luôn, 2 hòn bi đau nhức phải đi bác sĩ, cái gì cũng vậy, ít thì không sao, nhiều thì có sao ngay. CÓ thể vô sinh, vì ... tinh trùng hết tin mình nữa , haha ( just kidding )

OKAY, THỰC HÀNH NGAY :

_ thử nhé, trước khi đi massage, ví dụ 7h tối là đi massage. Bác khoãng 12h trưa quay tay nhé, khi nào sắp out thì dừng lại, làm chuyện gì khác ( miễn không phải dùng đến thằng nhỏ là được), tiếp tục 3h quay tay tiếp nhé, cũng sắp ra là nín lại ( khổ ghê ). Okay 7h tối rồi, chiến thôi. CÔng hiệu.

_ Bác nào không thấy công hiệu thì đừng bế nhiều quá nhé, chắc bản chất của mấy bác dâm quá hoặc thằng nhỏ quá mẫn cảm rồi.

HAVE FUN !!!!!!!!!!!

Lao Nong

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/6/13
Chủ đề
0
19
0
0 ₿

Toi thuong hay tu thu truoc binh minh, cac e ms thuong hay che cuoi :((
Tks bac tui se co gan cham chi luyen tap " tuyet dinh kungfu"

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
bình thường nếu muốn có con thì chỉ dùng phát 1 là giải quyết vấn đề ( nếu người đó bình thường , hok mắt bệnh tật gì ) ... phát thứ 2 thì tinh nó yếu đi rồi nên phát này sẽ hok ổn . ngoài ra bạn cần phải tính toán thời gian nữa , cái này rất quan trọng . thông thường , sau khi kết thúc chu kì kinh nguyệt thì ngày thứ 14 , 15 trứng bắt đầu rụng . do vậy , mình phải hành sự ngay ngày này , cách 3 ngày sau ( thời gian tinh hồi phục ) mình tiếp tục quan hệ tiếp . có thể dùng biện pháp que thử để xem trứng có rụng hay ko . cái này mà ko dính BẦU tui làm con mấy bác luôn ....

Kang Gary

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/12/15
Chủ đề
15
114
70
26
0 ₿
đi ms chả bao giờ xuất tinh sớm, cái này dành cho đi check hàng :D.

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
mấy bác lâu ra đi matxa thì mấy em ktv làm mỗi tay sẽ phàn nàn thì ko hay !

bike2k

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/5/16
Chủ đề
0
15
0
23
0 ₿
Mình toàn quaytay trước khi vào ms. Không biết có hại j lớn không.

thixtoiz

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/15
Chủ đề
5
126
32
54
0 ₿
Đi massage để thoải mái ra thì bế tinh trước làm quái gì . Hại mấy e massage ah .

10giaylaout

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/4/17
Chủ đề
1
29
6
42
0 ₿
Chưa biết bế tinh là gì. Đồng ý với mấy kaka ở trên, đi massage ra nhanh cũng có sao, nằm chơi nói chuyện nhảm hết giờ rồi về. Tui 10 giây là xong hà. Hehe. Yếu lắm.

bossmassage

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/7/16
Chủ đề
0
13
2
26
0 ₿
Làm kiểu như bác là có hại cho bộ phận sinh dục - đúng là mới đầu thì xuất lâu - nhưng dần dần biến chứng có thể dẫn đến liệt dương hoặc bị rối loạn cương dương
Mình khuyên mấy bro đừng thử - đi massa chủ yếu vui vẻ thôi mà :)