Lên đỉnh tại Ms xuân mai

Lượt xem: 17,925

Anh dep trai

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/7/18
Chủ đề
1
72
12
29
0 ₿
Dạo là hồ trưa có đi c thơ công chuyện sẵn tạt qua 16 LTK test thử luôn , bật cái gg map chạy muốn ngáo mới tới nơi. ghé vô tiệm ko thấy ai hết nẹt pô vài tiếng có ngay 1 em KTV ra liền em nó hình như là đào luôn vú đít chà bá mà hơi lùn chút
Tiệm có nhiều gói 60, 150, 200, s vip 500 . em nhìn muốn rối mắt luôn, e mua vip 200 hỏi tip nhiu thì em nó trả lời muốn não luôn, bo 300k 400k hay sao đó là em út ko có tắm chung gì đấy em nghe k hiểu . bước lên phòng thì thấy CSVC cũng tạm hình như có nâng cấp rồi, em hồi hợp tay chân run bủn rủn do đây là lần đầu đi MS. vô phòng xông hơi nóng bỏ mẹ( rủ em xông hơi em ko có xông đc hơi chán ) , ngay lúc đó em gái bước vô kêu mình cười quần ra , eo ơi e noa đẹp dã man ,vú trái đào eo thon mông cong bà cố nhìn muốn hiếp luôn , em nó tắm cho mình như em bé , mình có sờ soạng đc chút ít thôi. ( em nó vào hỏi mình h nãy mua vé 200 rồi nó bảo bo 500k thì em út trọn gói miệng tắm chung luôn , h bữa nghe ae nói bo 300 400 là đc BJ húp lẩu các kiểu, do lần đầu em đi nên bo 500k luôn, thấy em nó cũng lăn tăn hơi khó chịu xíu nhưng k sao.)
Len giường em nó đấm đá matxa qua loa gần 10p .
Lúc thư giãn thì em nó bôi dầu BJ , đoạn đầu nút ti đá dái em muốn xụi luôn má ơi , em tranh thủ vỗ mông xờ bướm mà bướm khít sâu trong kẹt địt em xời muốn mòn tay mới chọt chọt đc mấy cái công nhận bót quá trời, em nó nc có duyên lắm chịu giỡn nữa. . sau 1 hồi dạo đầu em thấy cái mông quá tê kêu em nó làm kiểu 69 đi , em nó hợp tác ngay đưa nguyên cái bờ mông hoang dại nc mép sò chảy 2 bên em liền húp như lẩu thái vậy, em nó đù BJ em hì hục mặc dù e kêu từ từ thôi, mợ nó chưa gì hết mới BJ em nó uống tinh của em ngọt luôn, sau gần 10 p chống đỡ em out luôn huhu mắc cỡ vl. Tức muốn ói máu chưa gì hư ng rồi.
Đánh giá tổng quan lại.
Face : mới nhìn vô nhìn BT cũng khá duyên 6 đ khi cởi ra kết hợp quá quả mông eo thon thì nhìn hớp hồn vl ra
V1 : cặp nhũ quả đào , em thích dạng này nhất vừa tay ko to ko nhỏ kêt ghê em cho 8đ
V2 :cái eo cũng có , nhìn cũng khá đẹp ôm sướng ghê
V3 : hậu nở mông cong ở giữa quá tuyệt vời cái mông săn chắc ghê vỗ sướng tay , hun hít khỏi chê
V4_ nước nôi đầy đủ húp lẩu cực đã nc lẩu em có vị mặn nhẹ ko có mùi lạ , đặc biệt cực kỳ bót luôn. Phải chi có đến Z em đi ngay huhuhu

Quá đã luôn tổng tiền 700k vé 200 tip 500 , sẽ có đi lần thứ 2 . đây là bài đầu tiên có sơ sót ae bỏ qua nhe hihi
Thanks all

Anh dep trai

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/7/18
Chủ đề
1
72
12
29
0 ₿
Em hơi thắc mắc cái vụ vé, em đọc đc vé mấy bro đi ""60k vé hay gì đó bo 300 hoặc 400 đều đc hết "", cái này em đi vé 200k phải bo 500k thì em nó mới hợp tác đầy đủ service sao mình bo 400 cũng đc vậy ae, ktv bán vé tư vấn em rối quá k có hiểu

motngaykhongem9999

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/8/18
Chủ đề
1
8
2
33
0 ₿
16 Lý Thường Kiệt là Vườn Mai, Xuân Mai ở dưới Ung Văn Khiêm, các bác đang nói chỗ nào thế?

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
989
341
37
0 ₿
bạn cứ đi vé 50k rồi em nó vào phòng deal với bạn, xong ra tắm phòng chung mình toàn đi như thế.
Vườn Mai nhé, còn Xuân Mai thì rổ rá max hơn mợi thứ hơn xíu mà đào kém hơn xíu.

leeeric

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/4/16
Chủ đề
0
2
0
33
0 ₿
Chi tiết dc k bác vô deal là được hả bác mong bác hướng dẫn cho a nh em

Thichmaxa11

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/9/18
Chủ đề
0
1
0
44
0 ₿
Cái này mình thử rồi. Tuỳ em thôi bác hên xui đó mà thay vì vậy bác đi vé vip 150k cho nó đã và thoải mái . Phòng thường thì nhỏ, ồn ào ng qua lại đôi khi đang sung tuột cả hứng :)