Lên mây cùng No.12 Ánh Dương

Lượt xem: 1,617

hgabel

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/6/18
Chủ đề
1
41
3
0 ₿
Hôm nay tui may mắn nhận được code free từ event “Phát Súng Cuối Cùng”. Thấy đi hơi xa, tui cũng lười nhưng đã nhận code từ mod rồi nên cố gắng đi thôi. Và rồi trời cũng không phụ lòng người, phải nói là hôm nay tui rất hài lòng về mọi thứ ở Ánh Dương này, từ cơ sở, đến locker, đến pé phục vụ.
Locker bên này rất lễ phép, thân thiện ,chu đáo tạo cho tui cảm giác rất thoải mái, dễ chịu. Không biết lựa số nào nên random đại được số 12. Đánh giá về pé No.12:
+ Face: dễ nhìn, sắc nét. Gu tui thì thích mấy pé teen hơn.
+ Body: mình dây, vếu hệ cam.
Những tưởng là pé ko có gì đặc biệt, nhưng cái “ăn tiền” chính là KỸ NĂNG và THÁI ĐỘ PHỤC VỤ tận tình của pé. Tui ko biết dùng từ gì để miêu tả ngoài 2 chữ “Tuyệt vời”. Từ mas khoẻ đến mas mệt, mọi thứ đều không thể chê vào đâu được anh em ạ. Tui ko kể chi tiết ra đây. Anh em nên đi, tự trải nghiệm để có cảm giác đầy đủ nhất nhé. Tui đảm bảo anh em không thất vọng đâu.
Do cơ sở Ánh Dương này cũng khá xa nhà tui, nên tui chỉ định đi lần này cho biết thôi. Nhưng với cái tình hình này thì còn phải ghé Ánh Dương gặp pé No.12 dài dài ^^!
P.s. Cảm ơn các mod, mod Logan đã tài trợ.

• Like
Điểm cảm xúc: Phong1985 and chuoithot008

Phong1985

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/10/18
Chủ đề
0
2
0
38
0 ₿
Thật tuyệt vời khi đường xa mà dc nàng tiên ấy như thế thì có xa cũng cam lòng ha bác