Lên núi cùng e 39

Lượt xem: 3,286

Hao tran

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/5/18
Chủ đề
1
1
2
28
0 ₿
Hnay được nhận lương mình quyết định đên P.A sau bao nhiêu ngày làm việc mệt mỏi. Đến nơi mình định sẽ book các e đang được khen ngợi 18,24,09 nhưng mấy e bận hết rồi, nghĩ số minh hẩm hiu đưa chân chịu thôi, được nhân viên giới thiệu e số 39. E bước xuống chào hỏi mình lwen rôi minh vào phòng xông hơi, e pha nước tắm cho mình. E kỳ cọ rất kỹ, mọi ngóc ngách luôn nha ^^.tắm xong là thơm tho rồi chuẩn bị relax thôi.
Lên giường đặt lưng xuống 2 quả núi cứ xập xình lên người, cảm giác đê mê. Xong, e lướt xuống đánh BJ, đá bi các kiểu con đà điểu. Tranh thủ lúc đó mình lên núi tìm dâu, 2 quả núi ta nói xăn chắc, 1 tay xoa phía trên, 1 tay xuống rừng thám thính. Rừng được tỉa tót đẹp nha mấy bạn, ươn ướt thấy mê, thằng nhỏ phía dưới biểu tình quá chời nên xuất quân luôn. Gần hết giờ e cũng thắm mệt mồ hôi ướt đẫm, kêu e ngồi xuống ghế cho khoẻ nhưng e k chịu tranh thủ đắp mặt nạ rồi masage bấm huyệt cho. Thương e ghê vậy đó.
Hẹn bé số 39 vào dịp gần nhất e nhé, còn ae nào cứ mê sô 18 hay 24 j đi nha, chứ tui là mê e 39 rồi đó. Nhiệt tình chu đáo như e có mà say cả đời. Ae nào mới đi hay muốn tìm gió mới thì đổi sô 39 thử đi nha.
Đánh giá
Face: 7 đ
V1: 8 đ (to, đàn hồi tốt)
V2: 7 đ (eo thon)
V3: 7 đ (đàn hồi tốt)
V4: 8 đ (nước lã chã)
Tổng thiệt hại tip=vé 500 giữ xe = locker 20k

• Like
Điểm cảm xúc: Cu Vang and glory

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
34
0 ₿
39 thì chắc best SV ở đây rồi nhưng không phải gu em , chúc mừng bác ngon tờ rym nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Bonaito-175

mr.Bi93

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
22/1/18
Chủ đề
7
288
45
30
0 ₿
chúc mừng bác. PA em chưa đi lần nào. có dịp sẽ thử

Bonaito-175

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/4/18
Chủ đề
2
58
11
34
0 ₿
Bác đã "nếm" wa chưa?
Em sẽ lấy đôi chân của Bác ms ngực cho e ấy. Cảm giác phê đến h vẫn còn nhớ

Brand

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/11/17
Chủ đề
5
149
13
0 ₿
em này ngon vậy ta, v1 vậy là tui khoái rồi, chắc vô bú sữa quá

vo tong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/7/18
Chủ đề
0
1
0
30
0 ₿
sướng bác quá nha. Mình đi vài lần nhưng chắc xui, không hài lòng lắm. Cac bác biết đi chỗ nào đi đường lưỡi full không. Co 69 luôn thì tốt.