Gò Vấp Lên thiên đường cùng 88 Massage Heaven

Lượt xem: 1,813

Anh Có Chồng Rồi

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
10/5/23
Chủ đề
3
4
2
TP.HCM
0 ₿
Vẫn như mọi khi, cứ đau lưng là phải tìm người đấm bóp hộ. Đấm bóp cả anh lẫn em.

Thế là hí hửng xách con xe chạy ra Massage Heaven ở 207 Lê Văn Thọ, Gò Vấp. Dù tầm tiếng rưỡi nữa là có công việc. Chả quan trọng, vui là được!!

Dừng cách đó 50m xong vào zalo điện bên nhân viên bên đấy lấy mã code đồng giá 299k tiền phòng rồi lon ton xách vào đưa lễ tân chụp hình lại. Không nói nhiều, triệu hồi mối quen 88 ngay và luôn. Mình đi vé 2 shot thì tips + tì là 1 củ 3. Lễ tân dẫn mình vào phòng cùng với lon bò húc. Cơ mà mình không thích lắm nên chỉ uống nước suối. Cuộc vui đúng nghĩa là cuộc vui không trợ lực :)))

Vẫn như mọi khi, cơ sở vật chất chỉ chấm được 7 điểm thôi. Nói chung nó mang cái mùi gỗ ẩm ấy, hơi khó chịu một tẹo. Cơ mà mình lại quan trọng cái thái độ làm việc hơn, và ở đây thì thái độ có thừa.

Ngồi tầm 10p thì em 88 bước vào. Vì cũng đi 2 lần rồi nên lần này cũng bỏ qua màn chào hỏi khách sáo. Vẫn là cái giọng nhỏ nhẹ dễ thương gây chết người ấy. Thật, tôi vào để nghe giọng em là chính chứ đi mệt là phụ. Rồi em cởi đồ ra, đập cả một cây hàng vào trước mặt.

V1: 9.5/10. Bưởi năm roi kính cẩn mời anh em tới xơi kkkk
V2: có lipit, ôm rất đã, 8/10
V3: vỗ một tiếng, tôi bỗng cảm thấy tiếng gâu gâu ùa về. 9/10
V4: không có thẩm qua nên không biết, mời các cao nhân đi trải nghiệm rồi tự chấm điểm.

Thế là cả hai vào bồn tắm. Tôi tắm ở nhà rồi nên khúc này chỉ làm sơ sơ thôi, rồi em cúi xuống bắt đầu màn kèn sáo. Lần đầu tôi tới em làm rất chậm, hỏi sao chậm thế thì em bảo để khách lâu ra hơn vì nhiều khách thích thế. Vãi, người gì đâu mà dễ thương thế. Vậy là tôi bảo là cứ làm hì hục đi, không thì lâu lắm vì tôi cũng thuộc dạng rất lâu ra. Màn kèn sáo phê quá nên quên mất em làm gì cmnr, tất cả những gì sót lại là cảm giác chiếc lưỡi lả lướt vòng quanh cu em, rồi hơi ấm từ miệng em cùng với tiếng động kỳ lạ. Thế là chỉ với 15p mà tôi đã out lần 1.

Hơi vội nên tôi cũng nhanh chóng hồi sức cấp cứu rồi ra ngoài. Em lau người cho tôi rồi thực hiện màn khỏe. Màn này thì em làm đủ bài, quan trọng nhất là cái giọng mật ngọt chết người đấy. Má, sao mà giọng hay thế nhờ.

Tầm 30p thì em bắt đầu màn đổ dầu rồi trườn ngực. Anh em cứ tưởng tượng hai quả bưởi năm roi cà vào lưng xem, rồi cả quả vòng 4 nóng phỏng tay trườn ở mặt còn lại nữa. Pha này mấy ông nghĩ hết rồi à? Thế thì phải tới khúc ẻm ngậm kẹo rồi nuốt thằng em vào cơ. Tôi trớ ra ngay cái lúc đấy luôn.

Tôi nằm nghỉ 1 lát. Chủ yếu tâm sự tuổi hường rồi ôm em, sau đó cả hai tắm sơ lại rồi mặc quần áo ra về.

Tổng thiệt hại: 1tr3 tick + tips.
Đánh giá trải nghiệm: 8.5/10
Ưu điểm: thái độ nhân viên cực kỳ cực kỳ nhiệt tình. Nhìn cái cách họ đối xử với chính nhân viên mình là tôi biết rồi.
Cần cải thiện: cơ sở vật chất. Cơ mà chỗ này sắp làm lại phòng rồi. Chờ thôi kekeke

• Like
Điểm cảm xúc: VIP 7