Liệu em có hư hỏng không các bác.

Lượt xem: 10,973

kysucntt

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/9/14
Chủ đề
2
4
2
0 ₿
Em học cđ sau khi ra trường mà vẫn chưa có GF, mặc dù đồng trang lứa có gf hết rồi, nghe tụi nó kể thịt hết. Ngồi nghe củng thấy ức chế từng tuổi này GF chưa có, mối quan hệ mơ hồ. Từ đó e bắt đầu nãy sinh đi check hàng, massa, vào mấy web x để xem.

Đỉnh điểm là cuối năm 2015 đầu 2016 em đi check 1 em hàng, xong đi dụ người quen vào hotel ( tới ks ko chịu vào ), rồi đi massa kích dục. Trong khi tụi bạn e chỉ hôn hít GF là hết. Em thấy em tâm ma quá các bác ạ, không kiềm chế dc suy nghĩ, cứ lãnh lương là nghĩ tới check hàng, đấu tranh tư tưởng xong ra đường thấy mấy em gym ngon quá thôi check luôn. Thế là củng chả để dành được đồng nào tiền còn lại đóng học phí học thêm, cơm nước là hết.

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85 and Goldenboyfc

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
30
0 ₿
Mình xưa giờ cũng không có bạn gái luôn này :((((( mình ko có check hàng , chỉ ms hay HTGĐ hoy hii

• Like
Điểm cảm xúc: kysucntt

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Đệt, chú em hư hỏng nhanh quá. Phải từ từ, theo thứ tự chứ.
Ban đầu xem *** quay tay tiếp thì Cafe ôm ấp sờ mó hun hit cho vui sau lên massage HJ dần dần chuyển sang BJ. Lên xíu nữa thì kiếm mấy cái HTGD nude 100% + Bj nóng lạnh. Rồi mới đến check hàng. Check chán chuyển sang chăn rau. Vậy nó mới đúng quy trình. đốt cháy giai đoạn quá.

P/S: Chia sẽ chút ít kinh nghiệm bản thân luôn.
web yêu thích nhất
Massage HJ ngon: TDK, Minh Tâm, Minh Minh Tâm, Đại Nam, Fes
Massage BJ good: TTD, HL, Boss
HTGD: XP Nguyễn Duy Dương. Thiên Phú Nguyễn Phi Khanh thì xa quá chưa đi
Check hàng để mấy thằng bạn check trước giới thiệu lại đi cho nó yên tâm.

Sửa lần cuối:

LPT8899

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Mình không dám dạy đời bạn,vì cũng đã từng trải qua thời gian này nên rất hiểu nhưng bạn nên ghi nhớ 1 câu này mà mình đã từng được ông Cậu cũng là ông Chủ trước đây khi mình còn đi làm công nói mình là
ĂN CHƠI LÚC NÀO CŨNG CÓ SẴN nên quan trọng là lo cho cuộc sống thoải mái dư dả,báo hiều Cha mẹ xong là Xả láng sáng dậy sớm cũng ko sao hahaha,giờ chịu khó quay tay luyện công đi nha

• Like
Điểm cảm xúc: memassager, pippo85 and kysucntt

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Sao trước sau không nhất quán vậy câu đầu thì kêu tui bạn thịt hết rồi. Câu sau lại chỉ hun hít hết cỡ là sao

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85 and kysucntt

kysucntt

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/9/14
Chủ đề
2
4
2
0 ₿
Thịt là mấy thg bạn ko quen biết ngồi trong trường nói thịt mấy e hoa khôi, còn hôn hít là mấy thg bạn thân bác ạ. Hơn bạn thân cái khoản tâm ma quá :((

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,707
1,220
0 ₿
Chú em chưa tới mức hư hỏng trác táng nhưng mà bản lĩnh....quá kém trước cám dỗ! Mới có nhiu đó thôi mà chú em đã ko thắng nổi cám dỗ mà nhúng chàm bước chân vô con đường ăn chơi rồi. T 18-20t cũng xem ***, đi matxa bia ôm chút ít mà lần nào đi cũng đc mấy em bốc lửa gạ gẫm ra giá đề nghị làm gái bao trọn gói lun mà lúc đó t còn ko bị dụ!

• Like
Điểm cảm xúc: Goldenboyfc

nbie102

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
3/1/16
Chủ đề
14
72
45
0 ₿
Nói chung là đàn ông thì gì cũng nên biết (trừ mấy khoản những thứ cấm thử). Cái hay là biết rồi thì không đam mê, đặc biệt là có gf hay vợ con thì đừng quay đầu lại nhé :D

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿

1 tháng đi 1 -2 lần thôi, còn lại quay tay nếu hứng quá. Tuổi trẻ nên để dành tiền ( nếu thu nhập bác cao quá thì coi như t chưa nói gì ) cho tương lai. Gái ngon thì lúc nào cũng có, quan trọng là hầu bao bác tới đâu.

Vài lời chia sẻ của người đi trước. CV + thu nhập ổn định mới nghĩ tới gái nhé bác !!!

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
Ông chơi sao không biết nhưng khi thành gia lập thất ông phải dành dụm được tiền lo cho gia đình, không nuôi heo ngoài đường là dc. Quan trọng cái nữa là đừng mang bệnh về nhà :D

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
30
0 ₿
Chuẩn như cơm vợ nấu .

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Điều cần làm bây giờ là đả thông tư tưởng bằng cách vạch ra mức chi cho từng việc Ăn Chơi,Gia Đình,Bản Thân,Học Hành là tâm bớt ma lại thôi bác @kysucntt :) đừng để sau này phải hối hận vì trước đây mãi chôn vùi vào thú vui bản thân mà wên mất xung quanh còn gia đình và phía trước còn tương lai. ;) Good Luck.

• Like
Điểm cảm xúc: Phongluu

Kang Gary

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/12/15
Chủ đề
15
114
70
26
0 ₿
giống e lãnh lương đi tiêu hết vào ba cái này. Chắc bởi vì e mới biết nhưng có vẻ e bị nghiện ko dứt ra đk. Ở nhà cứ ám ảnh cảm giác nằm trong phòng masage và hồi hộp chờ đợi 1 e xinh tươi gõ cửa :)). E ko đi check hàng vì mấy lần ko dk như ý, lần nào check hàng xog mặt về cũng chù ụ dù sinh lý e bình thường, hazz

Phongluu

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/8/15
Chủ đề
1
196
51
0 ₿
Bac noi dung tham thuy:cool:

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
Tôi cũng đồng ý cái cảm giác của bác, nó kích thích hồi hộp gì đâu, thích đôi tay của mấy e va chạm trên da thịt nữa :D

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa

scorpioqtqf

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/12/15
Chủ đề
1
8
4
hồ chí minh
0 ₿
haha.....bác giống e vl........e năm nay 19t.........hồi tháng 11/2015 trong vòng 1 tuần e đi massage 3 lần :D.....ghiền.....tới thời điểm này 2016.....mới mấy tháng mà e đã massage gần chục lần......chơi gái 5-6 lần......chà.....nghĩ lại thấy hư wá rồi.......:(:(:(:(.........đọc cmt của các bác đi trước nên phải điều chỉnh tư tưởng lại thôi......để thôi sau này mệt trong mình....;););););)

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa