Tân Phú Linh Hà 05 nhiệt tình nhỏ nhắn

Lượt xem: 438

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
Dạo này đọc report rồi đi không cũng nhiều nên nay cũng report lần vài cái mình đi luôn, vào chủ để chính mình book vé đâu tầm 1-2h sáng á, book vé 9 + 1 dịch vụ là 130p tới nơi tiếp đón rất nhiệt tình ngồi xíu làm thủ tục rồi dắt lên. Lúc lên có thoáng thấy bé nào trắng trẻo lắm đoán xinh mà địa để thấy mặt hồi có lở sụp còn đổi bé được mà mấy đệ che thân hết nên thôi. Vào phòng ngồi sông hơi 1 xíu thì bé vào nhìn thoáng thấy nhỏ nhắn xinh xắn nhưng 3 vòng hơi bị ngon nhưng có hơi lùn, xong rồi bé tắm cho mình lúc này mình nhìn bé kỉ hơn theo mình thấy bé tầm 7đ face chứ ko như lời đồn nhưng mn hãy quên đi bé được cái nc dịu nhẹ dễ thương đúng gu mình luôn, bé BJ nhiều mình thích bé nào bj nhiều vì các bé khác dùng tay làm mình hơi đau, bé này chịu khó thuần BJ lắm bé làm ta nói nó đã gì đâu cuối cùng mình chụi ko nổi xuất luôn trong miệng bé, bé nuốt hết luôn, trời ơi nó lạnh ngang cảm giác lân lân đó giò các bé mình đi cùng lắm ngậm xúi rồi nhả có bé thì bắn là bỏ ra rồi cho xuất ngoài, lần đầu tiên được như thế thương gì đâu, xong xuôi bé còn nói của a nhiều ghê ^^, lên giường thì bé đấp bóp phần khẻo thì đủ bài vì bé là người nhỏ con nên cũng ko mong hỏi gì, phần trường thì lưởi đi tới đâu tê tới đó, còn chà vòng 4 cạ thằng e của mình móa ta nói đầu óc ko cứng chắc tới công chuyện luôn rồi quá.. bé đang bj thì ... gõ cửa hết giờ ta nói tiết gì đâu bé làm hăng say tới nỗi quên đi giờ giất. Vậy thôi diều nhau đi tắm lại rồi bye bé thôi :
tổng kết : vé giảm 30% vì đi tối + 1 dịch vụ 1tr930 + locker 50k vui vẻ
csvc sạch sẽ sang trọng
face 7đ,
v1 tuy nhỏ nhưng bự lắm tay mình ko vừa vì bé nói hồi đó bé mập giờ ốm vếu nó bự vậy ^^
v2 8.5đ
v3 9đ
v4 9đ quá đã
nhược điểm: có lẻ giá vé theo mình thấy hơi nhỉnh so với khu vực đi ban ngày thì giảm hơn nhưng hơi khó đi
ak ra về được quảng lý mời cho tô phở tái ngon lành mua bên cạnh đem vào ngon ghẻ ^^