Lộc Phát cô nương ở Ozawa

Lượt xem: 3,095

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

luyenthuyenchembao

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
26/10/18
Chủ đề
8
57
18
30
0 ₿
Hôm qua mới gé Ozawa xong , nay về có đôi lời rp cho an hem cùng cảm nhận

Chạy con chiến mã tới rồi gửi xe ,đi thẳng vào bên trong gặp quầy lễ tân , tư vẫn rất chi là nhiệt tình và thân thiện . Chọn hình xong xuôi các kiểu thì mình cũng quết định đi bé 68 . Xong xuôi rồi lên thang máy đc a locker dắt vào phòng đợi và xông hơi . Khoảng cỡ 1 lúc thì bé cũng vào . Mình đi ra và cùng chào hỏi xã dao đôi dăm ba câu với bé .Rồi nghỉ ngơi xíu cho bé lau khô mình để vào tắm .Bé khá là kĩ lưỡng , tắm rửa kì cọ sạch sẽ mọi ngóc ngách của mình .Còn chọc quậy thằng bé rất chi là thích thú .

Phần khỏe : Bé đấm bóp khá lực, đầy đủ và bài bản , mình cũng rất chi hài lòng và thoải mái . Vừa đấm bóp vừa tán gẫu rất là gần gũi .

Phần mệt : Đấp bóp các kiểu xong, bé tiến sát lên gần thân tai mình và thì thẩm hú hỉ mình , a đã khỏe chưa , rồi thì e bắt đầu chà thái cho anh nhé . Mình ok e , thế rồi bé bắt đầu cởi nhẹ lớp áo trên thân thể em ra , lau nhẹ người mình qua rồi bắt đầu đổ sữa dưỡng thể lên và chà . Bé chà tới đâu cảm nhận rõ rệt từ ngực với núp ti tới đó , từ dưới lòng bàn chân lên tới đỉnh đầu . kèm theo đó là vài tiếng rên rỉ rất chi là dẫm đãng, khó mà cưỡng lại đc. Quay nhẹ người lại , bé đi đều và từ dưới lên qua thằng nhỏ và rồi chụp lấy nó để kẹp thịt , nhấc nhẹn người mình lên và bắt đầu chà , xém xíu out hên là kìm hãm lại đc. RỒi bắt đầu bé chụp lấy thằng bé Bj rất chi là nhiệt tình , đá cà các kiểu , mình cũng tranh thủ thò tay qua nắn soa bóp toàn thân bé , chụp lấy ngực bé mà bóp nắn bóp nể, test mông mà phê hết cả lòng bàn tay .bên dưới thì bé bắt đầu Bj rồi xoáy nòng 1 cách nhanh hơn ., chịu ko nổi nữa . Mình chỉ biết nằm và out ra trong sự miên mãn, khá là tiếc nuối . Tính làm thêm sot nữa mà thôi . Để sức tối về còn làm trận banh cho nó máu J) . Nằm nghỉ ngơi xíu để em dọn dẹp lại đống hỗn độn , đứng dậy cho e tắm lại thêm 1 lần nữa rồi đi xuống ra về. Khá là hài lòng về bé này . Cảm ơn mọi người đã đọc bài . Lần sau sẽ quay lại để tìm bé thêm vài lần nữa kkk .

Tổng chi phí cho cuộc tình lần này : Gần 1 triệu , tic 400k có code cama , tip 500k locker 50k giữ xe 20k . Cảm ơn cơ sở đã tạo điều kiện cho mình gặp bé .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.