Locker TTĐ

Lượt xem: 17,624

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
1 ngày đón 50 lượt khách trong 1 ca, 1 khách boa cho 10k tính ra 1 ca làm cũng đc 500k còn muốn gì nữa locker,nếu ko đc như vậy là do lỗi của mình ko bit làm cho khách móc tiền ra bo vui vẻ.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
nếu thấy làm locker ở TTĐ quá cực khổ thì xin wa mấy chỗ khác làm.
Nói thiệt, làm locker mấy chú phải bít nhẫn nại và ứng xử phục vụ khách chu đáo tận tình, cứ nhẫn nại 1 thời gian thì dần dần khách sẽ cảm thấy hài lòng, khách đến đông rồi trong 10 khách có 2-3 khách tip 10-20k là đã thành công. Vấn đề ở đây là ngày xưa mấy chú locker TTĐ làm ăn như shit, vòi tiền quá đáng nên làm TTĐ giờ ế khách và mang tiếng xấu!
Bây giờ bên Monica Kỳ Đồng cũng gặp tình trạng này vì căn bệnh chảnh chó của locker và ktv! Nói chung ban giám đốc của 2 chỗ này phải thay đổi toàn diện!

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Về vụ chửi và sỉ vả locker tui thấy bác Hido86 xung sức nhứt hahahaha Moderator chửi còn kinh hơn cả member.

hiepchoigame

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/7/15
Chủ đề
1
14
1
29
0 ₿
Mấy bác có thể nhận xét cụ thể từng người luôn thì em càng cảm kích
Trên tinh thần học hỏi để kiếm thêm tiền em xin tích cực tiếp thu

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
t đi matxa cả chục năm, có 3 lý do t ko tip cho locker: 1 locker điếm thúi, ém số giấu hàng cứ bô bô "a cứ yên tâm em tuyển 1 em ngon cực kỳ cho anh, bồi dưỡng e cafe là đc! Đưa tiền xong, đi lên cuối cùng ra hà mã cá sấu hay MBBG!
2. locker mất dạy, khinh thường khách: lẽo đẽo xin tiền boa, t ko có tiền lẻ, chỉ còn mấy tờ 100k, 200k, ko lẽ đưa? t nói hết tiền lẻ lần sau nha thì đc chửi "đồ chó nhà quê mà bày đặt đi matxa!" Có chắc tui đưa 100k mấy chú có thối tiền lại cho tui ko??? Ko bao giờ!
3. Để khẳng định mấy chú k bao giờ thối tiền, tui từng đưa tip 20k cho giữ xe và nói rõ anh thối lại 15k nhé, kết quả giả điên lun, tui hỏi thẳng thì nói k có tiền thối 1 cách tỉnh bơ! Với locker, tui cũng từng đưa tip 20k nhưng vì chỉ còn 50k, tui kêu thối lại 30k nhé thì kết quả cũng như trên!

• Like
Điểm cảm xúc: FASDES

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Hài thiệt nhưng đúng là đôi khi tui cũng bị như vậy. Đôi lúc k có tiền lẻ tip mà bị nhìn kiểu hét sức khinh bỉ. Móa tic 100 hổng lẽ tup lock cung 50-100

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Ra quầy thu ngân đổi là đc mà bác :) riêng đối vs cá nhân tui,locker hay phục vụ chỉ cần nở nụ cười vs mình là có tip :D

hiepchoigame

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/7/15
Chủ đề
1
14
1
29
0 ₿
Xin lỗi bác mod chứ không xin mà mấy bác chịu móc tiền ra chắc?ít lắm
Cái nghề đặc trưng xin xỏ không xin lấy không khí ăn hả bác?
Nhiều lúc khách yêu cầu đổi tiền lẻ em đều đổi cho khách
Cuối cùng!Bác mod "thâm niên" quá rồi nên em chẳng có ý kiến với bác

Sửa lần cuối:

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Bác đi massa cả chục năm mà ko bit quy luật locker gọi số toàn gọi theo tua thì hơi bị phí đó :D dù có bo hay ko bo thì cứ gọi theo tua thôi,ae nào tính bo locker để đc ktv xinh,ngon thì bỏ ý định đó đi là vừa :D nếu bo để lấy cảm tình sau này đi wen có thông tin nội bộ về ktv locker nó cho mình bit còn đúng đúng đc chút :) 1 điều nữa chỉ bo locker khi mình đã massa xong và thấy hài lòng về ktv mà locker nó giới thiệu khi đó ko muốn bo cũng có lý do chính đáng để nói,ko nên bo trước.

Sửa lần cuối:

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
bản thân mình nhìu lúc mún đi TTĐ lắm mà ngặt 1 cái là ae ai cũng nói locker trong đó rất mất dạy ( cái này là ae ai cũg nói ) nên mình cũng ngại vào. . Mình thấy mấy locker ở Minh Tâm LTK rất đc mọi ng thương. Bữa trước đi vs mấy ông a thấy ông khách bo hẳn 100k cho nó vì nhiệt tình + vui vẻ

Mình cũng góp ý vs mấy a locker là mình nhiệt tình + vui vẻ trước thì khách không tiếc gì vài chục đâu. . Nhìu khi ngta k bo nhưng các bạn vui vẻ nhiệt tình thì có thể ngta sẽ dắt bạn ngta vào Matxa và bạn của ng đó sẽ bo ( vì muốn kiếm số ) cho nên các bạn cứ nhiệt tình là đc

Một số ý kiến của mình thôi

Baymax09

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/5/15
Chủ đề
5
99
38
36
0 ₿
Locker MT LTK toàn một tụi như **** o0o

Baymax09

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/5/15
Chủ đề
5
99
38
36
0 ₿
Nói túm lại cái topic này là để mấy bác lên đây kể khổ ah, xin thưa là bác kiếm được 1tr nhưng công việc của bác là gì? Chỉ cần phục vụ thoải mái vui vẻ với khách thôi mà cũng ko làm được thì 1tr coi bộ trả cho các anh hơi cao rồi đấy.
Bo để các anh dẫn KTV tốt ah xin lỗi các anh đâu có được cái quyền đó trừ khi khách yêu cầu đặt trước hoặc có sự cho phép của quản lý, KTV cũng là nhân viên các anh cũng là nhân viên thì các anh lấy tư cách gì mà bắt người ta làm theo, tới tour của người ta mà các anh cấm ko cho đi để em khách lên ah mọe KTV nó tát cho vỡ mồm.
P/s: có tiền rãnh rỗi qua massage ở KS Victory Q3 coi locker bên đó làm việc, ko cần đông chỉ có 4 người mà chưa có khách nào phàn nàn về việc phục vụ, 1 tiếng phàn nàn là thằng đó lên đường ngay, theo tui biết locker bên đó cũng có thâm niên 7 8 năm rồi đấy.

• Like
Điểm cảm xúc: Nonnớthọchỏi

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Thay lời muốn nói thì stop chủ đề này tại đây nha mấy bác :) :D Next vụ lock này nhé...:D để sức bàn về mấy em ktv ngon từ thịt ngọt từ xương có lý hơn á :)

Sửa lần cuối:

hiepchoigame

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/7/15
Chủ đề
1
14
1
29
0 ₿
Vậy nhờ mod close topic
Ngay từ đầu em nói là tư vấn đào ok cho mấy ae thôi
Nhưng toàn mấy ae vào rủa xả.nói sai một số điều về locker tụi em
Coi như đã lạc chủ đề nên nhờ mod close topic
Em chân thành cảm ơn

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
dạ, lần t boa gần nhất là năm 2007 đó Thánh Kachiusoa! mấy quy luật boa locker này t bít từ hồi kiếp nào rồi!

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: White_Lucky and KaChiuSoa