LOX buổi tối đệnh mệnh

Lượt xem: 5,917

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Sau một chầu sương sương thì em ghé AD cùng vài chiến hữu, với 3 số đại cá Martin cho thì còn mỗi số 19 thôi. số còn lại bệnh,
Đánh giá chung
Em đi phòng vip thường ( bạn nó bao nên cũng nể nó tý)
phòng ốc sạch, nhưng khăn thì khá hôi, và khá dị ứng khi quần khách mặc lúc maxa xong được tận dụng lại cho khách sau ( quần được xếp cuộn lại để trên giường )
Phòng xông hơi tốt, nóng nhanh , bồn tắm thì nước vừa đủ nóng.
Nv
Số em đi 19
khuôn mặt cũng dễ nhìn, hỏi thăm thì em nó xăm chân mày
V1 6/10
V2 6/10 hơi lipit tý
V3 7/0 tiêu chí em thích gọn gọn.
V4 8/10 ướt át luôn nè.
Kỷ thuật đấm bóp thì em xin nói thẳng là hình như phòng thương nên đấm lấy lệ thôi hay sao ấy đấm thì ít mà vỗ thì nhiều. Đấm được 15ph
Kỷ thuật thưa giản có Hj và Bj khá nhiệt tình cũng cho khám phá thoải mái.
Điểm cộng : nhiệt tình trong thưa giản, thưa giản xong lấy khăn nhúng nước lau mình lau tay và lau cái gì cần lau cho mình.
Điểm trừ : đấm và thưa giản xong là đươc 30ph, còn lại em ngối nói chuyện chơi ,
Hứa hẹn chờ đợi code vip Thái của ân nhân nào tài trợ cho em khám phá nguyên bản của số 19 này xem chứ em thấy đi vip thường nó sao sao ấy hihi

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017 and thanhphuong

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
933
427
0 ₿

Dạ, Ánh Dương xin chân thành xin lỗi anh vì đã để anh phiền lòng khi ghé thăm cơ sở.
Hôm qua pé 19 thể trạng không tốt, nhưng do quá nhiệt tình và không muốn phụ tấm lòng của các anh trai đã tin tưởng ủng hộ nên pé đã cố gắng để làm hài lòng và phục vụ các khách hàng iu quý. Nhưng vô tình lại có những sơ suất không đáng làm phiền lòng đến anh ạ. Mong anh thông cảm và bỏ qua cho pé ạ.
Còn về phần khăn và quần áo, mỗi khi khácch xuống sẽ có 1 nhân viên vệ sinh phòng, thay khăn và quần áo ngay. Có lẽ pé muốn phòng gọn gàng hơn nhưng do vụng về, pé lại mang đến những hiểu lầm.
Qua những sự việc trên Ánh Dương đã họp nội bộ và chấn chỉnh toàn thể nhân viên
1 lần nữa Ánh Dương xin cảm ơn những góp ý chân thật của anh đã giúp Ánh Dương ngày càng hoàn thiện hơn và phục vụ các khách hàng thân thương đuoqjc chu đáo hơn ạ

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017, thanhphuong and L.O.X

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Sẽ ghé lại thăm AD. Rất thích cách nhân viên phục vụ rất lễ phép và tốt. Đây là điểm mà mình thích nhất bên bạn

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
933
427
0 ₿
Dạ, em xin cảm ơn anh ạ. Ánh Dương và các pé luôn mong có cơ hội được phục anh chu đáo hơn ạ

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Bác ghé thăm 22 đi. Theo tui thấy là hợp vs gì bác. Đấm đá bao phê :)

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Mặc dù mình chỉ mới đi AD 1 lần vào trưa nay nhưng kết thái độ của nv lễ tân: nhiệt tình và lễ phép. Và mình thích nhất là cách AD rất biết tiếp thu và phản hồi nhanh ý kiến của KH, điều mình ít thấy ở các chỗ khác.

Tiamo

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/5/17
Chủ đề
0
40
7
0 ₿
:rolleyes: hóng.,

hòn bi baby

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/6/17
Chủ đề
4
290
46
0 ₿
Cứ mặt lạnh tip thường 300 thái 500 là đảm bảo vu vẻ cả nhà thôi. Mặt bằng tham khảo congdong nè.

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
Em vừa gặp hôm rồi , bé nhiệt tình thưa giản, vui cả buổi luôn.

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Bác @loveofsex đi Thái e này đi bác, bảo đảm bác ko hối hận :p. Riêng khoản đấm bóp, mình thấy ổn mà, hbua mình đi, e ấy đấm bao phê luôn, rất nhiệt tình và có lực, cũng hơn 1/2 tiếng đó, e mát khoẻ xong đúng khoẻ luôn.

Emoitaptanhanchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
4/4/17
Chủ đề
0
90
2
32
0 ₿
So may zay bac e dang tính di nè

Trạng thái