[LTMM] Number 9 Dubai Bình Tân - Xinh nhưng thiếu.....

Lượt xem: 561

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
Mình tình cờ chơi LTMM và may mắn trúng code game này. Sau bao ngày xin điệp vụ thì hôm nay đường đường chính chính có thể chọn 1 số mình ưng ý ở Dubai Bình Tân. Phóng con xe Honda từ chỗ làm sau giờ tan ca ở PN đến Bình Tân hơi bị ngược đường, gần 25p mình mới đến nơi ( nói thêm về hãng Honda sau 3 năm hết bảo hành thì bắt đầu hư tùm lum....đúng là Honda VN có khác).
Mình đến cơ sở phi ngay xuống hầm, hôm nay có vẻ đông. Vì ko chọn số trước nên chỉ còn 3 số, các số khác đều đã kẹt, buồn 5 phút...mình chọn number 9 vì có đọc vài report đánh giá cao e này và theo quan niệm đã check ở đây hễ số nào có đuôi là 9 chắc làm tốt ( mình đã check 59, 79; còn 69 thì nghe danh nổi như cồn nhưng k chọn dc)
Bỏ qua csvc ở Dubai vì các bài đánh giá khác mình có nói. Mình xông hơi bước ra khỏi phòng thì đã thấy e nằm ở giường đợi mình từ bao giờ. Em và mình nhoẻn miệng cười thật tươi với nhau. Trước mặt mình là một cô gái thân hình hơi mảnh khảnh nhưng khá dễ thương, e nhuộm tóc vàng trông rất hợp với gương mặt em. Mình ngồi chờ cho khô mồ hôi, e thì ngồi trên đùi mình mà huyên thuyên đủ thứ giống như cặp tình nhân xa nhau lâu ngày giờ mới gặp lại. Ngồi một hồi mình cho tay lên rờ nhẹ, mân mê 2 vú em, ngực tuy độ nhưng cũng này nọ lắm à nha..." "Nói chung là sướng đó...mà đó có phải là phê không...cùng nhau nắm tay vào bồn..." ( chế lời bài hát Teen vọng cổ, ae nào biết bài này thì sẽ hát được theo lời chế của mình).
E xả nước đầy mà mình có cảm giác nếu nằm thêm chút nữa chắc nước tràn ra ngoài quá, em tắm, chà rửa mọi ngóc ngách từ kẻ tay, bàn chân, kẻ chân lên đến cổ, đầu rồi thằng cu em đang ngổng tồng ngồng). Vừa chà e vừa liếm lỗ tai, liếm vú, miệng thì rên làm một thằng đực rựa như mình ko n...ứng mới lạ. Mà sao có cái gì đó nó là là...em tắm rất kĩ, chà rất kĩ thằng em của mình nhưng lại ko đùa giỡn nó, mân mê nó trong bồn như mọi lần mình hay đi...buồn tập 1.
Tắm xong e sấy tóc cho mình sợ cảm lạnh rồi lên giường, đầu tiên là ngửa, e xoa bóp từ trên xuống dưới, từ chân lên đến tay, các cơ xương khớp như thoải mái hơn qua bàn tay của em. Xong mình nằm sấp lại, lúc này qua trườn Thái, e rưới dầu lên cơ thể mình, sau đó dùng vũ khí bí mật của cơ sở - 1 loại kẹo mà e liếm đến đâu cơ thể mình mát lạnh đến đó. E chà vú, 2 chân kẹp chặt 2 đùi mình, lưỡi em đánh khắp cơ thế từ dưới lên trên, đến lỗ tai e rên và liếm khắp vành tai của mình,ôi nó đã gì đâu... Sấp xong lại ngửa, lần này e tiếp tục rưới dầu và chà bộ ngực lên khắp cơ thể mình, e liếm nách, liếm bẹn một cách say mê điên dại. Lúc này máu đã nổi lên, mình vạch nách e ra mà chui vào thì e giật bắn người, nổi da gà, e nói e nhột khi ai đó chạm vào nách em...kkkkk....( a thích rúc vào nách và liếm mà e nhột vậy là ko làm được rồi). Vờn nhau như con thú săn mồi, e vào công việc chính là ăn cây xúc xích ảu mình, lưỡi e ấm lắm, ngậm cây hàng xong e đưa từng ngón tay của mình lên mà nút...1 ngón...2 ngón...mình nghĩ không lẽ mình đang chơi trò chơi đếm số thì bất thình lình e cho dầu vào bím và dựng ngón tay của mình đứng lên, cứ thế e bú, rồi sục, mông thì nhấp nhỏm như đang thẩm du trên trái dưa leo. Mình nằm hưởng thụ, ở dưới thì thằng em đã căng cứng, tưởng tưởng như sắp tới tiết mục cao trào 69 thì e chồm lên, khóa chặt môi mình và đá lưỡi. E thủ ghê lắm, miệng khóa chặt lại, mình chỉ nhúc nhích được cái đầu lưỡi thôi mà ko dùng cả cái lưỡi, miệng mà hôn...có cảm giác e đang cưỡng hôn mình. Khi mình đã vào thế rồi thì tay e sục, mông e xoay tròn ngón, ngón tay của mình thì càng ngày càng tiến sâu vào trong cô bé em. E khẩu dâm rất mãnh liệt , tay thì sục nhanh hơn, và đó là tuyệt chiêu cuối cùng của em, mình đầu hàng vô điều kiện khi thằng em của mình xuất ra hàng triệu tinh binh. Phải nói rằng khi xuất tinh ra như vậy thì đàn ông nào cũng sướng, mình cũng có cảm giác đó nhưng xen lẫn là nỗi hụt hẫng khi phải so sánh với những lần trước mình đã đi các số khác: KHÔNG 69, KHÔNG CIA, DÙNG TAY THƯ GIÃN VÀ CHO XUẤT RA!
Đánh giá chung về chuyến đi lần này: Mình chủ quan ko yêu cầu số trước nên đến nơi còn ít số để gọi. Số 9 theo mình đánh giá là dễ nhìn, dân miền Tây chân chất nên nghe giọng cũng khá hay. Em biết cách bắt chuyện, tạo cho khách cảm giác được gần gũi khi ở bên em. TUY NHIÊN E CẦN CHÚ Ý THÊM CÁCH THƯ GIÃN. Mình không biết với các khách trước e làm thế nào nhưng những chi tiết mà mình đề cập đến trong bài này và e thực hiện thư giãn mình thì mình CHƯA THỂ NÀO HÀI LÒNG ĐƯỢC. Cảm ơn mod Dory đã phát code và cho mình 1 buổi trải nghiệm KO thất vọng mà cũng KO hài lòng trong buổi chiều ngày hôm nay.

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
309
207
Ho Chi Minh
0 ₿
một phần là vì em này lanh quá nên hôm nào trái gió trở trời hoặc em gần tới ngày là em hay đưa mình vào thế bị động đúng như bác miêu tả. còn hôm nào em dễ thương thì sẽ chiều sẽ quấn mình hết mức. Mong bác có lần trở lại trải nghiệm tốt hơn

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
tội nghiệp cục dàng của tui :2onion16:

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
Bác nói vậy k dc. Nếu k khỏe thì e có thể xin k làm hoặc có thể nói trước với khách e k ổn, mệt hay săp tới đền đỏ, e làm thế này, thế kia cho a dc k... Vì tiền tip là 800k, nếu k đi vé free hoặc code thì tổng cộng phải trả 1tr6 cho 1 lần trải nghiệm thì nếu trường hợp là bạn thì bạn có hài lòng về dich vụ như cam kết của cơ sở k?

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Dubai Bình Tân và Long Huỳnh rất lấy làm tiếc vì cuộc vui chưa được trọn vẹn của anh.
Vì hiện tại Long đang trên đường tìm kiếm những “món” ngon độc lạ về phục vụ anh em nên chưa quay về kịp, nên Long xin phép anh cuối tuần Long về Long sẽ trực tiếp xử lý sự việc triệt để
Lẽ ra như bình thường mọi người làm có thể xử lý qua điện thoại qua online này kia kia nọ cho xong rồi lên đây rep tin xin lỗi. Nhưng với Dubai Bình Tân và Long Huỳnh, phục vụ khách hàng chu đáo là tiêu chí hàng đầu nên nếu có sự việc phát sinh phải tìm hiểu kỹ càng và xử lý triệt để, tuyệt đối nói không với làm qua loa cho qua chuyện, với tinh thần đó mà Dubai Bình Tân đã luôn được các anh em tin tưởng và ủng hộ trong suốt 8 năm qua. Nhất là khi sự việc đó lại làm ảnh hưởng đến trải nghiệm của 1 người khách thân thương là anh @Daviddoan
Chính vì vậy nên Long Huỳnh xin phép cuối tuần này Long Huỳnh sẽ trực tiếp xử lý triệt để sự việc và có câu trả lời hợp lý nhất với Anh

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
309
207
Ho Chi Minh
0 ₿
mình có bênh cơ sở đâu haha. mình chỉ cung cấp thêm thông tin thôi, chớ hiểu lầm nhé

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
Mình k có nói cơ sở, chỉ so sánh với dịch vụ và số tiền bỏ ra. Dubai Bình Tân mình đi rất nhiều lần rồi, nhà mình tận q.10 mà lặn lội lên đây là biết cơ sở làm ăn rất đàng hoàng và uy tín.

• Like
Điểm cảm xúc: nguyenminhbaolong

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
Cảm ơn quản lý Long Huỳnh đã xem và hồi đáp. Mình biết đến cở sở qua điệp vụ và k ngẫu nhiên mà mình ghé lại rất nhiều lần. Và mình nhất trí với cách xử lý của Long Huỳnh, việc nào ra việc đó nên hầu như khi khách nào đến cũng đều rất hài lòng và mãn nguyện.

Legoland5

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/6/19
Chủ đề
16
100
80
26
legoland.com.vn
0 ₿
Tui cảm giác lúc bé mới khởi động đang cháo lưỡi với bác thì bé vuốt rồi bác out luôn thì phải.

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
Bé chủ động dùng tay kèm khẩu dâm nói tui ra mà khởi động gì bạn. Tui đâu ysl dữ vuốt mấy cái đã phụt rồi...

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Dubai Bình Tân và Long Huỳnh mến chào anh Daviddoan,
Đầu tiền Dubai Bình Tân và Long Huỳnh chân thành cảm ơn anh đã tin tưởng và đồng hành cùng Dubai Bình Tân trong suốt thời gian qua.
Vì có việc công tác đột xuất nên Long chậm trễ trong việc hồi đáp về sự việc vừa qua, Long sorry Anh,rất mong anh thông cảm.
Về sự việc vừa qua Long có tìm hiểu, thiệt sự thì lẽ ra đó là 1 chuyến trải nghiệm có lẽ sẽ trọn vẹn nếu như không có 1 số sự cố nhỏ như vậy. Theo như Anh chia sẻ và Long làm việc với bé 09, bé 09 tuy chăm sóc anh tốt nhưng theo Long bé làm chưa tốt ở việc vì quá feeling và sung sức nên bắt chưa đúng mạch cảm xúc các anh trai. Lẽ ra lúc đó nếu bé chậm lại 1 nhịp, nhẹ nhàng nâng niu thêm nữa thì có lẽ cuộc vui sẽ thêm nhiều cảm xúc và trọn vẹn hơn.
Tuy nhiên dù là như thế nào đi chăng nữa, các bé tuy nhiệt tình chăm sóc các anh tốt như thế nào nhưng để lại 1 nốt nhjac trầm trong cuộc vui làm các anh chưa có cuộc trải nghiệm sung sướng trọn vẹn cũng là các bé chưa chu đáo, và với vị trí là người chịu trách nhiệm quản lý Dubai Bình Tân, Long Huỳnh cũng xin chịu trách nhiệm. Về phần bé, Long đã có làm việc và quán triệt tinh thần phục vụ theo tiêu chí "Phục vụ khách hết mình" của Dubai Bình Tân, bé cũng đã nhận ra thiếu sót của mình và hứa sẽ khắc phục
Dubai Bình Tân và Long Huỳnh sorry Anh về về sự cố lần này, rất mong anh thông cảm . Dubai Bai Bình Tân và Long Huỳnh có 1 món qùa nhỏ Tri Ân xin gửi đến Anh, thay lời cảm ơn Anh đã đồng hành cùng Dubai Bình Tân cũng như đã đóng góp ý kiến sâu sắc để Dubai Bình Tân có thể hoàn thiện hơn phục vụ các Anh được ngày càng chu đáo hơn
Dubai Bình Tân và Long Huỳnh mến chúc Anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong công việc và cuộc sống

• Like
Điểm cảm xúc: Luuchim

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
Cảm ơn bạn Long quản lý cơ sở đã phản hồi. Mình đồng ý với cách xử lý và giải quyết của bạn. Một cơ sở mạnh với nhiều ktv giỏi, thiện chiến rất cần những người quản lý rạch ròi, giải quyết mọi việc nhẹ nhàng, uyển chuyển và điều tiên quyết đầu tiên luôn xem khách hàng là thượng đế, là những người trả lương cho cơ sở. Mình xin nhận món quả nhỏ đầy chân thành của Long Huỳnh và sẽ sắp xếp thời gian để ghé thăm lại cơ sở. Chúc bạn Long Huỳnh sức khỏe và luôn thành công hơn nữa. Chúc cơ sở phát triển vững mạnh và được ae cộng đồng ủng hộ nồng nhiệt.

• Like
Điểm cảm xúc: Luuchim