Mã 02 Cô pé xì teen dâu

Lượt xem: 8,900

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
là Martin đã gặp em vào cuối tuần trước, nhưng do bữa giờ bị sếp dí quá nên giờ rảnh rỗi được chút, làm cái rp chia sẻ với cả nhà.
Nói chung hôm ấy có công việc ghé bên An Điềm gặp khách hàng, gặp xong thì cũng 6h, ngay giờ kẹt xe cũng làm biếng đi về. Sực nhớ Thái Bình 3 sát bên, ghé đó trốn kẹt xe thì còn gì bằng. Nghĩ là làm, vội phi ngay đếncon xế hộp 5 cửa 2 bánh đến Thái Bình 3, book ngay 1 vé Thái kèm lời nhắn nhủ quen thuộc với cậu locker "Gửi em ít cafe, đừng làm anh thất vọng nhé"
Nếu nhớ không nhầm thì Martin đi phòng Vip 02 trong cùng. Phòng khá rộng, đã được "trùng tu" nên nhìn có vẻ sạch sẽ và lịch sự hơn trước. Đặc biệt chiếc giường ngay giữa phòng khá nổi với 2 màu chủ đạo đỏ và cam.
Trong lúc đợi nàng tiên cá lên bờ thì Martin cũng tranh thủ vào xông 1 tý cho khoẻ. Về vấn đề phòng xông thì xông hơi chưa được nóng, đặc biệt với những khách như Martin thích xông nóng thì sẽ không được "thoả mãn". CƠ sở nên xem lại và giải quyết vấn đề này.
Xông hơi xong, vừa bước ra thì em vào.
Đó là một cô pé em cao tầm 1m6, khá xì teen với khuôn mặt dễ thương cùng mái tóc màu "rêu khói" (về vấn đề màu sắc fashion Maartin không được rành lắ, nếu sai thì mong các pác chém nhẹ tay).
SBD: 02
  • Thời gian chinh chiến : 9h đến 22h
  • Cao tầm 1m57 thêm bớt vài chục milimet
  • Face: 6,5d - khá xì teeen và dễ thương, đặc biệt nụ cười của em khá tươi và hồn nhiên +0,5d
  • Body thuộc style mình dây khá chuẩn, cái này khá đúng gu Martin
  • Vòng 1 : vừa tay, thuộc dạng con gái mới lớn. Nên sẽ chống chỉ định với các pác thích cam mỹ hoặc bưởi.
  • Vòng 2 : 7,5d - khá chuẩn
  • Vòng 3: 6,5d - vì thuộc dạng mình dây nên không được to như mấy em khác. Nhưng khi khám phá thì bóp khá sướng, nếu chịu khó DS. Style thì cũng khá feeling.
  • Vòng 4: nho nhỏ xinh xinh, nước nôi đầy đủ
  • Thái độ : 8d - Nói chuyện vui vẻ, hay cười, cởi mở, khá dễ thương. Em cứ như 1 người tình bé nhỏ ngây thơ, đáng yêu, nhưng đôi khi lại DDCN thật tinh nghịch khó đỡ. Cách nói chuyện, cách chăm sóc của em làm Martin cứ nghĩ 2 đứa như đôi tình nhân đã quen nhau từ lâu rồi.
  • Mát khoẻ :6d - do không yêu cầu cao về khoản này nên riêng Martin thấy như vậy cũng ổn
  • Mát kỹ thuật: 7d - Có lẽ do nhìn em quá xì teen nên Martin nghĩ pé này chắc cũng bình thường, không có gì đáng kể. Nhưng sự thật đã chứng minh Martin sai :confused:
  • Ấn tường đầu tiên : thật sự bất ngờ. Sau khi hoàn thành phần thi mẹ tắm con, pé dìu Maritn ra ngoài và lau người cho Martin. Sau khi lau xong phần trên thì em quỳ xuống lau phần dưới 1 cách kỹ càng. Và trong lúc đó, Martin mải mê ngắm trời ngắm mây thì bỗng nhiên nghe thằng em báo động "Có địch độ kích" :mad: Kèm theo đó là 1 cảm giác âm ấm đang từ từ nuốt trọn khẩu súng thần công. Nhìn xuống dưới, bất chợt 1 cảm xúc khá kích thích khi thấy em đang nhẹ nhàng lướt đôi môi chăm sóc thằng em, còn đôi mắt của em thì đang nhìn Martin rất.... Rồi em lại nhẹ nhàng nói " Thằng nhỏ anh hư quá à" :confused::confused::confused:
  • Điểm cộng thứ 2: tuy xì teen nhưng công lực em đã luyện được 6-7 phần hoả hầu. Những đường lưỡi của em không quá điêu luyện thần sầu, nhưng kết hợp với sự nhiệt tình chịu khó, "tinh nghịch" của em cũng đã đủ sức dìu Martin lên tận cổng thiên đường trong 1 cảm giác đê mê ngây ngất :cool: Đặc biệt cảm giác em vừa chăm sóc thằng nhỏ vừa nhìn mình với một ánh mắt thật ..... thật là kích cmn thích
  • Điểm cộng thứ 3: em khá chủ động hợp tác khi đôi bàn tay hư hỏng của Martin muốn làm 1 tuor du lịch vòng quanh thế giới. Và dĩ nhiên phụ nữ rất cần được nâng niu, đặc biệt các các pé xi teen nhé các pác.
Và cứ như thế Martin như từng bước "bị" em dẫn dụ vào trận mê hồn với đầy đam mê khoái lạc, để rồi sau đó thằng em vỡ oà trong sung sướng. Nhưng do em còn teen nên chưa luyện được tuyệt kỹ CIA.
Và đó chính là những trải nghiệm đáng nhớ trong một buổi chiều gặp cô pé xì teen dâu tại Thái Bình 3 gia trang.
Tổng thiệt hại : 400 vip thái (có code) + tip 500 + 20k cafe gửi locker + 10k gửi xe
Xin cám ơn nhà cung cấp CaMapro đã đồng hành cùng chương trình.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,603
30 ₿
Mừng pác ăn ting dâu ngon kk. Phải mau check bé này thôi

KeGiauMat

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/9/15
Chủ đề
3
38
10
33
0 ₿
martin này nghe danh đã lâu về bj :)) từ ngày satthu off ko còn thấy về hj nữa

masterlend

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/4/17
Chủ đề
0
47
9
34
0 ₿
hihi, e chắc nghiện e dâu tây này rồi các bác ạ. Cách vài ngày lại xin cái code vào để chiến với e ấy. Dự là cn này làm bậy 1 cái vip thái :D

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Bên mình còn phòng thường ko hay chỉ có vé vip và thái?