Mã 05 - Thái Bình 3 - Chiếc lưỡi vàng

Lượt xem: 4,655

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

LonTon220

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/1/17
Chủ đề
1
1
2
0 ₿
Chào các bác.
- Mới đi Tb3 về, trước giờ ko có account bên này chỉ toàn bên Lx thôi, nhưng sau khi đi Tb3 về thì quyết định làm cái acc report Tb3 cho bà con cô bác biết

Bài viết ko mang tính PR hay gì cả, chỉ là hôm nay sau khi xem thấy bài viết của bác martinle0068 thì quyết định xách đít đi ra TB3 để xem giải nobel chiếc lưỡi vàng là đúng hay ko,

Hôm nay vào hỏi 2 số 18 và 5 thì dc báo 18 về quê nên chọn số 5 ko 1 chút do dự . Vào phần report luôn ko làm mất thời gian nữa.

CSVC: OK , ko xịn như VD hay DN nhưng cũng đủ các màn xông , tắm - Đề nghị bác nào chủ TB3 cho sửa cái máy lạnh nha, thiệt sự là ko có mát gì hết máy chạy khá ồn

Số BD: 5
Cao 1m65 tầm đó, bữa bác martinle0068 nói 1m6 là hơi lùn đó nhá
Mình ko cho điểm bao giờ cái này quen từ bên lx rồi, chỉ có nhận xét thôi
Face: Ok, ko quá nổi như bên VD hay DN, cũng xinh có nét con gái miền tây, ko makeup nhiều cái này khoái 1, makeup nhiều hôn má toàn mùi phấn

V1 : More than OK: V1 tự nhiên , săn chắc, hơi xệ (cái này tự nhiên mà to thì phải xệ thôi). núm zú khá là nhạy cảm, rờ núm 1 hồi là thấy có vẻ phê

V2: OK, có tí lipit nhưng chả sao

V3: Nhỏ nhắn, ko săn chắc như bác martinle0068 nói nhưng bù lại khá là mịn màng,

V4: Nước lũ sông đà, khá là khít mình chọt tay vào sâu bên trong 1 tí là nước nôi lên cmn láng, em này có 1 đời bf mà lai ít chơi bời (theo như em nói) nên khá là khít, ko nhiều lông lắm. đòi 69 mà e ko chịu, :))

Thái độ : Rất là chăm, hiền , chơi hết mình, sục hết sức ko hổ danh chiếc lưỡi vàng của TB3. "điểm trừ" do lưỡi em lợi hại quá cộng thêm việc em vừa mút mình vừa 1 tay bóp vú, 1 tay mò v4 , miệng thì bú cho nên 10p là out

Damage: 200k tic (có code) + 300 tip

Sẽ quay lại lần sau, các bác có số nào hay hay xin chỉ bảo. TB3 tuy ở ngoại ô nhưng chất lượng ko hề thua kém VD hay mấy chỗ trên Q1. Nếu em số 5 có đọc thì hẹn em lần sau :))))))

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot and tythui2013

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng pác ngon trym.

jame92

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/1/17
Chủ đề
0
22
0
32
0 ₿
Em này có nghỉ tết ko admin? Làm ca nào ạ? Thanks nhé

yellow

Binh Nhì
Bé Thích Massage
27/11/16
Chủ đề
2
57
5
32
0 ₿
kaka bé này còn hiền lắm nên nhẹ nhàng với e nó..mừng bác ngon trym.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.