Ma lực của 08

Lượt xem: 1,798

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Hôm qua đang lẩn quẩn bên Q10 cũng gần P.A luôn, sẵn lên diễn đàn thì thấy bác @Lục A Ka đang giang tay chào đón a e :D thế là đánh liều xin thử như thế nào, ai ngờ 1’30s bác Sáu rep lại liền :D hôm nay e quyết gặp được Bát muội cho bằng được chứ lỡ duyên miết luôn :))))

Tới nơi đưa code, trong bụng cứ cầu cho 08 đang rảnh, cứ đọc thần chú liên hồi :)))) (ai cũng sẽ nói sao k book trước, nhưng e thích thử cái duyên như thế nào các bác à :D) ai ngờ lời khẩn cầu của e đã được đáp lại :)))

Lên tới nơi ngồi chờ tầm 10’ là e lên tới phòng, đập vào mắt e là 1 người da trắng, cực kỳ dễ thương, phải nói là gu của e 100% luôn :D nhưng kỳ này e đã tự nhủ rằng k được rơi vào bẫy thính nữa, phải cứng lên :)))

R e hỏi mình sao không xông hơi vậy a, mình kêu mình xông ngoài kia đủ r, tự nhiên e đánh yêu mình r còn hun nhẹ cái :))))

E bỏ qua màn tắm heo nha tại tắm heo bé nào cũng kỹ hết trơn á, cơ mà e này có nói nhỏ mình câu này, lần sau a đi vé tắm với e, e quậy tới bên với a luôn ;)

Mass khỏe: bé làm đủ bài, dư lực luôn chứ k đủ nữa :)))) r còn có thêm nhiều màn bẻ người rất đã :D

Mass Thái: vì nguyên 1 xe trái cây nên đi Thái rất có cảm giác + thêm skill lưỡi nữa thì e phải nói là đang bay chứ k phải nằm nữa, cứ ghé ngang tai thở nhẹ cái, cắn nhẹ cái, chịu sao nổi giai đoạn này

R e lật ngược mình lại, đi lưỡi nhẹ từ cổ, ngực, lick ti, bụng, r đùi, đầu gối r bắt đầu mới vào món chỉnh của ẻm, mình thì tranh thủ đi chợ và ghé nhẹ khu rừng đang ẩm ướt kia :))) mà kỳ này mặc dù e đê mê lắm nhưng cũng kềm cho gần 25’ e mới out :D xong cái bị e liếc nhẹ :))) nói là 1 ngày 10 khách như mình thì chắc bé mệt mỏi dài dài :)))) thật ra e cũng cố lắm các bác à, gặp người đẹp vậy mà out sớm quá có lỗi với bản thân lắm :p

SBD 08
Face: dễ thương đúng gu e nên e cho 9₫ nha các bác :D
V1: chất lượng cao săn chắc 8.5₫
V2: có tí lipid nhưng ôm vậy mới đã 8.5₫
V3: cong khỏi bàn luôn 8.5₫
V4: ẩm ướt gọn gàng 8.5₫

Tic: bác @Lục A Ka lo trọn gói
Tip: 6xx

Tks bác Sáu nhiều ;)

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage