Mã số 19 - Khoảng thời gian đau đớn, nhục nhã, ê chề!!!

Lượt xem: 1,942

boyarc123

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
12/4/18
Chủ đề
3
3
5
34
0 ₿
Chiều thứ 6, ngồi văn phòng mà mệt mỏi, tâm trạng chán chường :confused: . Chiến hữu rủ đi massage, thế là trốn về sớm, set up ngay kèo Ánh Dương :D. Biết hôm nay vợ tương lai (09) off, nên mình yêu cầu 19- người tình bé nhỏ. Quen e cũng đc một năm, gặp lại lần t3, bé vẫn k quên mình ( mừng vãi :D)
- Massage khỏe: bé đấm có lực, bao khỏe luôn, mình mỏi lưng nên yêu cầu đấm mạnh, đấm bầm dập luôn =))) :oops:. Bé rất quan tâm cảm xúc của người khác nha, lúc tắm, bé có trò cào cào móng tay lên lưng, sướng vãi, bé sợ mình đau nên cứ hỏi quài, có đau k anh =))).
- Massage mệt: Víu của bé theo mình là bự chà bá, đi Thái làm mình quằn quại, cũng là khoảng thời gian đau khổ nhất của mình: trước giờ mình ít khi rên, mà gặp bé thì mình quằn quại, chịu k nổi :oops::oops:, đường víu với đường lưỡi làm mình mất tự chủ luôn, làm tay mình nắm chặt lấy ra giường, giật giật liên hồi=))) lúc đó mình k khác j mấy bé lần đầu dâng hiến cho trai v :oops::oops:, bé thấy mình nghiến chặt răng quằn quại nên mắc cười =))):D:D

P/s: phòng mình vào xông hơi vẫn k đc nóng cho lắm, vào xông hơi mà chỉ thèm ăn ốc hút thôi, chứ k phê!! mong Ánh Dương tiếp tục nâng cấp để ngày càng phát triển hơn,chủ quán, nhân viên cực kỳ thân thiện, chăm tới tận răng giả cmn luôn.