Masage Đông Phương

Lượt xem: 2,075

TandyLove

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
4/7/16
Chủ đề
12
609
47
37
0 ₿
Chào tất cả ae ;)
Bài viết đầu tiên của mình xin được giới thiệu về 1 địa chỉ masage cùng nguồn gốc với masage Đông Phương ở Cần Thơ :D
Số là lướt zalo thì thấy quảng cao về tiệm masage này, tò mò tim hiểu thì biết chỗ nay cùng nguồn gốc với Đông Phương ở dưới Cần Thơ mà mình có dịp test rồi :)). Bản tính tò mò trỗi dậy nên vác xác đi lam chuột bạch coi sao :D
csvs 8/10 phòng hơi nhỏ nhưng được cái thiết kế như bên Việt Hồng. Có 3 loại vé 150, 250 & đặc biệt loại mới 350k( masage Thái)
Locker oke vui vẻ,k vòi vĩnh, cho hay k cũng điều cười vui vẻ nhé :D
E út mình đi 3 lần số 7 10 & 17, phục vụ nhiệt tình, chu đáo
mấy vấn đề như đấm bóp có lực hay k? Thì mỗi người 1 suy nghĩ nên xin phép k nói ra cho công bằng & gây được sự tò mò cho các ae ;).
Chứ mấy ng bạn mình đi về điều cho điểm 7-8/10 k biết ae trên congdongmassage thì ntn :p
Số mình kết nhất là số 10 ngoan, nc vui vẻ nhiệt tình đặc biệt thường xuyên hỏi thăm xem e nó làm ntn, tốt hay k, cần sửa chỗ nào k để mình đc vui & hài lòng;)
Địa chỉ : k nhớ :( nhưng dễ tìm vì tiệm nằm dưới chân cầu THAM LƯƠNG ngay ngã 3 Phan Văn Hớn đó phía bên tay phai của các ae nếu đi từ Tân Bình về bx An Sương
Bonus thêm ;) bạn mình nó yếu sinh lý :( vậy mà đi gặp e số 10 sau khi thư giản xong con 10p e nó hỏi bạn mình có muốn e nó thư giản tiếp đến hết h hay k :confused: