Masage Tố Châu

Lượt xem: 8,431

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿
Xin chào các ae , bữa nay rãnh rỗi làm cái rp cho ae biết về cơ sở masage mới này ... Chẵng qua là đang ngồi uống vài chai bia với thằng bạn thì nó nổi hứng rủ đi xả stress , mình hỏi nó là đi điểm nào mà lúc đó đang ở sư vạn hạnh , mình thì muốn đi Phương Anh cho gần , thằng bạn kêu đi chỗ mới này thử cho biết , lưỡng lự 1 hồi thì cũng nhắm mắt đi thử xem sao , nó móc trong bóp ra 2 cái vé mà mình nhìn vào là tưởng vé VIP trọn gói 200k cả Tip và Tíc , mình cũng không hiểu lắm về cái này , đi xong mới hiểu =.=".... Nhìn vào tấm vé ghi 357 Điện Biên Phủ Quận 3 kế bên BV Bình Dân Massage Tố Châu , đi chung với thằng bạn mà lòng thì no nớp lo sợ , hôm nay làm chuột bạch xong về rp cho ae nào chưa biết , vừa vào gởi xe , không cần thẻ xe luôn , thằng giữ xe kêu để xe đó khỏi thẻ anh ơi , mình thấy vậy cũng hơi lo lo , mà chắc vắng khách nên khỏi đưa thẻ cũng không chừng , vào trong đưa thẻ cho lễ tân thì nó giải thích tùm lum mà nghe giải thích xong mới biết là có vé hay không có vé cũng giống nhau , pó tay với chiêu câu khách như vậy , lễ tân đưa ra 3 loại phòng : thường 80k/40' , VIP A 100k/60' , VIP B 150k/80' , hỏi mình chọn phòng nào , mình hỏi VIP A và VIP B khác gì thì nó nói khác ở chỗ thư giãn thui chứ không khác gì cả , về phần mình đưa vé thì giải thích dài lắm nên mình xin bỏ qua phần này cho đỡ hại não , mình với thằng bạn đi VIP B và đưa 250k mỗi người (*) , thằng giữ xe hồi nãy đưa mình với thằng bạn lên lầu mới biết nó giữ xe kiêm locker luôn ..... Cái này là mình đánh giá cơ sở thui nha , chưa đánh giá KTV , locker đưa lên phòng ý lộn đưa lên lầu , vừa đi tới cầu thang thì ôi WTF cái cmn đưa mình lên tới lầu 3 , mình vừa đi vừa hỏi locker : anh đi VIP mà đâu có đi thường đâu sao dắt lên cao thế , nó nói phòng ở đây mới sang lại nên chưa có điều chỉnh , mẹ nó leo lên xong lại muốn đi về cho rồi , thế là bực tập 1 chuột bạch dễ bực lắm nha mấy bác , vào tới phòng cmn ngồi thở như cờ hó vậy , ngồi bình tĩnh lại được 1 chút thì cởi đồ ra xông hơi , xông được 1 lúc thì máy nó tắt , mắt thì cứ ngó ra cửa xem có em nào vào không , làm chuột bạch hồi hộp mấy vụ này lắm , không thấy ai hết mình vào xông hơi lần 2 rồi lại lần 3 , tới lần thứ 4 là lúc đó máu điên bắt đầu nổi lên , chạy qua phòng thằng bạn xem sao thì ôi cmn có con nhỏ KTV đang tắm cho nó , vkl phòng mình sao éo thấy ai vậy trời thế là bực tập 2 , vừa vào phòng định xông hơi lần thứ 5 tự nhiên giác quan thứ 6 bắt đầu xuất hiện , thế là theo cảm giác mở cửa phòng ra ngó bên ngoài thì ôi cmn em đã tới , em nói giọng ngọt ngào : anh đợi em lâu chưa , nghe mà muốn rụng rời tay chân , hên là nhìn cũng dễ thương và hấp dẫn , lần đầu tiên làm chuột bạch gặp em xinh như vậy , quả là trời không phụ lòng người ngồi đợi ... Buồn ngủ quá để mai trang thủ viết tiếp phần còn lại về em KTV này nhé , yêu em từ cái nhìn đầu tiên .... Thanks các bạn đã đọc

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

Nghianj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/16
Chủ đề
5
172
75
40
0 ₿
Đù ... Làm như phim hình cmn sự ... Tới khúc gay cấn thì hết tập 1 ... Chờ tập 2 ... Đau tim hại não quá ...

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Đang hóng info chổ này... ha ha ha... Report hại não, đau trym quá bác :)

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿
Tối nay sẽ rp phần 2 nha các bác , bữa giờ làm về mệt quá ko kịp xuất bản tiếp được mong các bác Thông cảm

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
Vip B ghi 150 sao đưa 250k , ở đây lấy tiền trước lun sao ?

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿
VIP B 150k , 250k là có vé của cơ sở mới vậy , nói ngắn gọn là 250k tính luôn Tíc và Tip , nhưng KTV chỉ dc làm tay thui , còn muốn thoải mái hơn thì Tip cho KTV thêm 100-200k tuỳ theo sự hài lòng của mình , còn không hài lòng thì khỏi cần Tip cũng dc , vì lúc đầu mình đưa 250k tính luôn Tip rồi

boypoorsg

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/7/13
Chủ đề
2
64
35
0 ₿
chổ này mới đổi tên, ko biết có đổi chủ hok, mà có người lên PA rồi ^^

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿
Bạn cứ đi thử đi , đổi chủ rồi , nếu mình PA thì mình không rãnh ngồi viết dài như vậy đâu , đó là cảm nghĩ của mình và bạn không hiểu cảm giác của mình đâu

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
Ở đây thấy đổi mới lại rồi toàn masa thái tic 400 đến 1000 , có bác nào test lại chưa hot lắm đấy .

PeTapCheckHang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/12/15
Chủ đề
1
20
24
TPHCM
0 ₿
Cs này của bác Mr Chì bên Trời Đất mới mở đấy ( mass 357 Điện Biên Phủ ). Đang rất hot bên đó nhé. Nghe đâu mai này sẽ có hàng ngoại chơi. Đang hóng chờ hàng ngoại.