Massa Du Xuân

Lượt xem: 18,330

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
Massa tại khách sạn Du Xuân, Trần khắc Trân Q1, em út tương đối, chủ yếu là HJ còn BJ thì tùy em.
Ngoài ra tại đây còn có Karaoke, đi một người vẫn được. "Gọi thằng quản lý đâu ra tao biểu" quản lý mất hồn kêu mấy em xếp hàng ra cho đại ca chọn hàng hii, khoảng 10 đến 15 em xếp hàng cho mình săm xoi rồi chọn lấy một em ca với mình, nếu ko dc thì chửi tiếp hàng hóc gì kỳ cục vậy, thế là gọi tiếp 10 đến 15 em nữa hiii..., ca xong rồi xong rồi thỏa thuận với em ra ngoài .... heee hàng đẹp vô cùng hii

Nói vậy mấy bak muốn làm vậy thì nhớ cầm xấp 500 ngàn quạt qua quạt lại nhé thì cứ vô tư. Còn ko thì cứ nhẹ nhàng kêu quản lý gọi đào xuống cho chọn thì khoảng 10 đến 15 e ra cho các bak xem hàng đó

Mấy bak ca mỏi miệng rồi qua massa là hợp lý nhất

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Tổng thiệt hại chắc ko nhỏ, sơ sơ củng cả chai xá xị chứ chả chơi !!!

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
Hôm đó là ngày gì mà mình buồn quá, mấy thằng bạn thì ko chịu đi
Thế là mình đi một mình vào Du Xuân
Vào kAraoke có 1 thằng boy hỏi có wen e nào gọi cho
Mình nói kêu các em xuống cho chọn đi, quản lý là 1 e nữ sau đó gọi khoảng 10 đến 15 e cho mình chọn, toàn đẹp, bưởi, ddcn ko ah, mấy em đẹp hơn nhiều so với mấy e massa ở đây
Mình chọn 1 em ngồi hát với mình, em này còn hát dở hơn mình nữa mới đau,vừa hát tay vừa làm việc nhiệt tình luôn, nhưng ko tới Z ở đây nhé...
Lâu lâu quản lý qua ca với mình, con này thì ca hay lắm, mình biết trước sau gì cũng tip cho e qlý nên nó ngồi ca với mình mình tranh thủ khám phá e luôn hiii, e kia thì ôm mình, mình vua ca vua man em qly hii
Vào đây ko gọi đồ ăn gì hết, chỉ uống bia với ca thôi (mấy em ở đây cũng tốt, nhắc nhở mình để tiết kiệm tip e nó nhiều)
Ca khoảng 2 tiếng xong tip cho e 500, quản lý 200, tiền giờ và bia thì mình chẳng nhớ rỏ lắm vì phê như con tê tê rồi khoảng 1 chai thì phải hii
Thỏa thuận đc với e overdem nen ko qua massa để dành đạn cho e no, tiếp theo là câu chuyện lúc nữa đêm ....

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿
Vô tình lm qen đx 1 e trog đây. E nó lm massage k bt bác nào cao thủ cho e biết mấy e trog karaoke có lm massage k hay lm riêng ? Với massage du xuân là BJ hay HJ vậy

hey_hey_girl

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/11/13
Chủ đề
0
41
1
0 ₿
Đi đc 2 lần, 2 e đều BJ hết. Còn khoảng karaoke như bác trên thì chưa nghe mà ko biết có thật ko sao nghe sướng thế

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿
du xuan massag thi yeu, thu gian thi nhu may cho khac mac dinh la bj nha nhung ghet nhat thai do voi tien trang tron, noi chuyen thi coc loc

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
Chỗ này là tổ hợp ăn chơi. Chỗ này thì massa tệ lắm. Chỗ này thì em út karaoke, nhà hàng thì khỏi chê vào đâu. Chỗ này gần mấy nhà hàng ôm trên đường Trần Quang Khải đó. Khu vực này thì trùm nhà hàng và karaoke em út đó các bác

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿

Đi phòng thường hay phòng vip mới BJ vậy bác? Bác cho e xin cái giá vé và cho e xin 2 số BJ của bác đc k bác

hey_hey_girl

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/11/13
Chủ đề
0
41
1
0 ₿
Mình đi lần đầu thì ko cần thoả thuận, e tự động bj. Đi lần 2 thấy e toàn Hj mới hỏi sao ko Bj e mới nói phòng thường nên ko có Bj, mình mới nói sẽ tip cho e theo giá phòng vip nên e cứ Bj cho a nhé. Đối với mình gái xấu có thể ko cần Bj, Hj thôi cũng đc, nhưng với đẹp là mình phải dụ mấy e Bj hết, phải vậy nó mới sung sướng bác àh. Chả phải đại gia gì chỉ là chơi hết mình thôi :p

appeton

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
12/4/14
Chủ đề
10
97
0
0 ₿
Tip theo giá phòng vip là nhiêu vậy bạn vì mình đi phòng thương cũng chỉ hj. Thanks

hey_hey_girl

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/11/13
Chủ đề
0
41
1
0 ₿
Hôm bữa mình có dò hỏi thì đc biết phòng vip tip 400k là đc Bj nhé. Đc mấy e xinh Bj thì sướng thật nhưng đi xong về là mình lao ngay vào phòng tắm vệ sinh bằng dung dịch dành cho nam để tránh lây nhiễm. Ăn chơi nhưng phải biết giữ mình bác àh :p

appeton

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
12/4/14
Chủ đề
10
97
0
0 ₿
Ái chà, những 400 cơ à, đắt săc ra miếng, như e 67 HL service tốt như vậy mà a e cũng chỉ tip 200k thôi. Đào vip có khác đào thương k bạn. Nếu bt thì 400 là chát quá, k biết tic phòng vip là nhiêu nữa. Hơi bị phá giá vì tui đi phowng thường thấy csvc quá tầm thường

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Sax...giờ mới nhớ chổ này...hèn gì hổm rày đọc thấy quen quen...
Trước có đi 2 lần, toàn karaoke ôm, ko masssage. Oánh giá thì em út dễ thương, trắng trẻo, qua đêm mấy thằng lính mình đi, set kèo 1chai/shot, mình ko đi vì thấy hơi cao.
Chỉ có karaoke ôm thôi nha, ko có mấy game "truyền thồng" đâu nha. Có quen số đt em trong đây, em nt rủ cafe hoài mà ko thích nên bibi
Vote cho đi chổ khác, chồ này để tiếp khách thì ok.

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿
Hqa mình cùng đứa bạn vào test thử massage cho anh em biết rõ hơn về du xuân
Đầu tiên thì tổng quan mình đánh giá là ko nên đi massge ở đây.
Chi tiết
Thứ 1 csvc quá tồi tàn. Phòng xông hơi nhỏ mà quá nóng. Mọi thứ cũ kỹ
Thứ 2 nhân viên locker tuy k vòi vĩnh nhưng thái đọ cũng k nhiệt tình gì. Khăn thì cho cái bé tẹo. Xông hơi xong thì lại chỗ đống quần áo chỉ đại a mặc áo vào đi. Mọi thứ rất công nghiệp nhanh gọn lẹ. Ko vui vẻ cũng k cau có
Thứ 3 ktv tạm ổn nhưng cũng khá công nghiệp. Nói chuyện xã giao nhanh gọn. Massage cho vui chứ thực mấy e mà lm cũng sợ m k khỏe còn đau thêm thì khổ. Hj hay bj tùy mình trả giá (giống ngọc anh bên svh) 200 hj 400 bj. Vé 150k mà bj thì 25% thôi. Cũng k cho thoải mái du lịch tay chân nhé dù mình lịch sự nhẹ nhàng chứ k sỗ sàng đòi hỏi j.
Túm lại là cb hóa hiện đại hóa quá

fucfuc6789

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/1/14
Chủ đề
1
18
5
40
0 ₿
Cách đây 1 tháng đi ms ở đây một lần và hứa ko bao giờ trở lại nữa. CSVC với locker thì như các bác trên đã nói. Nhân viên MX thì cũng bình thường, đấm đá rất tệ, qua loa mà còn mặc cả, trả giá.......................................................... Dạo trước bên trời đất PR chổ này quá trời mà thực tế thì.........................................

milanista1309

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/12/13
Chủ đề
3
37
1
0 ₿
Hôm bữa môi đi mấy e ra giá 300k Bj phòng thường học lên 400k rùi àh mà đúng như ae nhận xét csvc bèo đc cái đào ko nhưng cũng có ác sấu và hàng bá nhé. Lúc m đi ở đây chỉ có 1loiaj phòng thường ko có Vip h ko bít sao