Massa Minh Long Con ong chăm chỉ 11

Lượt xem: 3,310

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kady black

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
23/12/16
Chủ đề
11
222
64
33
0 ₿
Sau những ngày đầu lãnh lương thằng em phát hiện nên bùng cháy bắt đi xã gấp, sau pha bí tỉ với mấy huynh đệ hứng chí sau màn nhậu nhẹ anh em kéo đến hết Minh Long nhớ được vài số hot để cho mấy anh em đi cho sung sướng còn mình giờ Random nhẹ coi sao dù gì Random củng ráng dặn thằng locker tuyển em nào chuẩn bài tí đang đau nhức người. Thằng em củng kêu không vừa ý kêu thằng em nó lên sẽ tuyển đúng như ý.

Phòng xông 8 cộng mùi thảo dược làm khỏe hẳn cả người để cửa hơi hé hé cho khí thoát ra bớt xông cho lâu được 10' thôi ra ngoài nghe tiếng gõ cửa em bươc vào với giọng nhẹ nhàng em xin phép làm cho anh được không tuy không phải gu mà đang mệt để xem em làm thế nào.

Sơ bộ thì face 6
V1 Cam
V4 Nước nôi đủ đầy với màn chà nhẹ.

Về Servic đúng là em chịu khó hơn hằn massa bài bản có lực làm tầm phải 40' mới bắt đầu có những chuyển động tay em nhè nhẹ kích thích phần mông baby của mình :p từ mông hôn dần lên kèm theo màn lã lướt cặp cam của em cứ thế từng chút một nằm úp thằng em củng khó chịu đủ đến lúc em nó lật lên đang tính ăn cam thì em lại chăm chỉ tiếp tục hôn lên ngực lần dài xuống lần đầu thấy có em hôn nhiều vậy... Sau màn hôn chăm chỉ của em thì củng đến lúc thằng em bị để ý em đảo vòng quanh và sát vào gần gần rồi lúc cán cả thằng em nãy giờ em kích thích cao độ quá rồi nên chưa đầy 3' em đành buông xuôi đầu hàng dòng tinh binh bị tiêu duyệt trong chớp mắt với tuyệt kỷ CIA.

Tổng chi 1 người 350k tip mỗi em đồng giá 400 lúc bước xuống thấy em 01 đúng là nhìn hấp dẫn ghê còn chớp mắt phát nhìn tướng em này thường đi mấy chổ như Boss thì may ra gặp lúc này ngay lúc em ko mặc ra nhìn 2 trái nho khiêu khích lạ thường sang tuần sẽ ghé thăm em gấp.

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿