Massa Như ý (Bình Khánh).

Lượt xem: 18,516

namag

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/10/16
Chủ đề
2
18
10
0 ₿
Sau 1 chầu nhậu máu nổi lên thế là tại hạ lấy chiến mã đi về, ngang qua Bình Khánh chợt nhớ có đọc đâu đó trên thiendia nói về cái masa Như Ý này nên tò mò ghé thử.

Vào lấy vé có 2 loại 80k có đá nóng, 50k bình thường. Tại hạ quất vé 80k, đưa luôn 100k khỏi thối.
Xong xuôi thế là có 1 cô bé dẫn lên lầu, hỏi anh có yêu cầu ai không? Chợt nhớ có là đọc có bé P gì đấy, hỏi ra thì nghỉ việc, nói thôi cho anh random luôn đi mà lựa ai ốm ốm thôi chứ mập quá anh chịu ko nổi.
Mới vừa nói xong là có 1 em mới ra suất hay gì kè tại hạ lên luôn, nhìn cũng tàm tạm, lên đến tầng 2 bé chỉ anh vào phòng thay đồ đi rồi xuống tầng 1 xông hơi. Mình rất vui tính nói chuyện đùa giỡn chơi, nhưng thấy bé này ko okie rồi.
Địt...xỉn mà mắc đi lên đi xuống, trong khi phòng thay đồ là phòng masa bỏ quần áo, bóp tiền, điện thoại tùm lum lại chút mất ai chịu? Chẳng có tủ khóa con mẹ gì hết. Đưa cái túi kêu anh bỏ bóp tiền , điện thoại vào. Nóng nói thôi khỏi xông gì hết masa luôn đi em.
Phần masa khỏe khoảng 10p là xong bài => sốc lần 2.
Xong hỏi anh có thư giãn gì ko? Ra giá luôn BJ 200k, HJ 100k. Mình nói tiền thiếu gì em làm sao cho anh vui vẻ thôi, thế là BJ....
Nói BJ chứ HJ 90%, BJ được 10%. Chẳng nude gì hết nhé, mặc đầy đủ, bóp thì éo bóp được vì kín mít, chán nằm im ru ko bóp luôn. Hỏi thì em nói ở đây vậy không đó anh, BJ chút cho có cảm giác chứ còn lại HJ => Sốc tập 3. Cảm giác giống bị lừa gạt. Hết hứng thú, HJ làm sòng sọc (về nhà tắm đau rát thèn nhỏ hết).
Từ lúc bước vào đến lúc đi ra đúng 15p. Lần đầu tiên cuộc đời tại hạ đi masa về mà ức anh ách như bị lừa.

Đánh giá:
- CSVC: chật hẹp. Bố trí phòng óc xông hơi, tủ cất đồ đạt rất tệ ko an toàn cho khách. Nói chung là CSVC nghèo nàn, cũ kỹ, dơ nhất trong các masa Long Xuyên mình từng đi.
- Tiếp viên: mình đi bé tên Kim. Đánh giá là tệ nhất trong cuộc đời đi masa của mình, vòi vĩnh tiền khách, lừa khách BJ mà chẳng BJ toàn HJ. Ko nhiệt tình, vui vẻ gì hết. Masa khỏe chẳng ra gì đấp bóp 5p là gạ khách masa mệt, masa mệt còn tệ hại hơn.
Tổng thiệt hại 300k mang về thêm cái bệnh tức.

Nói tóm lại bye bye cái masa Như ý này, ko dám ghé lần 2.

Quốc Đạt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/12/16
Chủ đề
0
3
2
28
0 ₿
Các bác ở Long xuyên thì dung nên ghé như ý và vạn an thanh quí co so vật chắc 2d em út gia xấu

Son lam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/12/16
Chủ đề
0
4
1
37
0 ₿
Phòng thì dơ. Hoi cứt Chuộc lắm mấy bác ạ ở sg vào đi duoc một lan dơ chua tung thay em út xấu già xin tiền