Massa Sơn trà

Lượt xem: 3,881

vinhhien92

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/12/13
Chủ đề
1
5
0
0 ₿
Cháo các bác ! bác nào định đi masa Sơn trà đường NTT thì đừng đi nhé .....Cơ sở vật chất cung tốt, có phòng thường ko vip..... vào phòng thường nhỏ đến nỗi ko đi được, cửa thì như cửa nhà vệ sinh quán nhậu.....che được từ ngực tới đầu gối...đã thế có 1 cái kiếng to đừng nhìn từ ngoài vào thấy mình làm gì hết..em út thì 3 điểm...tuổi ~ 27 đổ lên

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
Chổ này cũng dc, vé hình như có 50 hay 60k gì đó boa 100k. Lần trước đi thấy em út cũng trẻ mà làm gì đến 27 tuổi hả bác. 2 phòng xông hơi và hồ sục thì khá ok. Còn phòng massage thì ngăn bằng vách trống trên hở dưới nên rất khó hành sự chỉ có HJ.
Đánh giá chung là ổn so với giá vé.

vinhhien92

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/12/13
Chủ đề
1
5
0
0 ₿

vé 70 bác ơi !....em không biết mà nghe bạn em đi cả đám zô toàn già... mà em cũng gặp già nữa...haizzz... thái đọ thì ko nhiệt tình cho lắm...Tại em ra lâu quá...Hj tới 45 phút nên boa 200, nó liền xin 300 ko thì ko Hj nữa....."đang đi giữa đường gần tới đích rồi ko lẽ ngưng " tình trạng này cũng xảy ra với bạn em..... mà bác Massage20K biết bên NTT có chỗ nào ngon thiệt là ngon hok, giới thiệu em..hình như em thấy quán Blue mới mở mà chưa dám vào, sợ ko đủ kinh phí ^^ <3