Massage Ánh Phương - Matxa này ai đã từng đi

Lượt xem: 7,465

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

matxachuotbach

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
25/10/15
Chủ đề
22
32
9
41
0 ₿
Sắp tới tôi cũng đang định sắp xếp 1 kèo matxa cho a e kinh doanh cùng trải nghiệm. Gò Vấp tôi chỉ biết massage Hoa Ban trên đường số 11 quận Gò vấp. Vô tình tôi cũng đi trên cong đường này thấy Massage Ánh Phương mà chưa đi bao giờ. A e nào đã từng đi chỗ matxa này thì tư vấn giúp mình vài e đẹp để tránh gặp cá sấu cá mập nhé he he. Hoặc nếu tệ quá, mình sẽ ko đi luôn. HI HI

• Like
Điểm cảm xúc: Tiamo

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Ánh Dương hay Ánh Phương? Chỗ này nằm ở đường nào thế bạn

• Like
Điểm cảm xúc: Tiamo

themgaivip

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/16
Chủ đề
12
141
51
35
0 ₿
hôm bữa đi nhậu có được tặng vé mời mà nhậu xỉn quá chưa kip check hehe hóng các đông dâm thôi

Tiamo

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/5/17
Chủ đề
0
40
7
0 ₿
Ánh Dương , nằm trên đường Dương Quảng Hàm , Quận Gò Vấp ấy mà hihihih :rolleyes:

Tiamo

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/5/17
Chủ đề
0
40
7
0 ₿
Ánh Dương thì có bí danh số 09 , 22 và 19 cũng đc, số đo 3 vòng tạm ổn , mỗi em 1 phong cách, trong đó SBD 19 là chịu chơi nhất hihiih, muốn biết thì hôm nao phi ngựa thắng tiến lên núi khám phá o_O

Tiamo

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/5/17
Chủ đề
0
40
7
0 ₿
Đã đi massage thì phải đúng nghĩa từ "thư giản thoải mái" sau những buổi làm việc căng thẳng đầu óc, tìm 1 nơi nào đó để yên tỉnh, thư giản cả thể xác lẫn tâm hồn hihih riêng Tiamo thì thích cái gì đó nhẹ nhàng, tình củm, KTV hiểu ý, cộng tác thì qá tốt còn gì bằng, đơn giản chỉ vậy thôi. :)

furuhu

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/1/16
Chủ đề
7
57
33
0 ₿
Lâu quá làm ăn k vào diễn cmn đàn. Tình hình là mình đi AP cũng lâu rồi, tic 100k 60p và tip 300k BJ vui cả làng e không đòi thêm.

Lúc đó mình hay đi 1 em số mấy thì quên rồi nhưng mình có review trên này r hay sao á.

DV tạm chấp nhận nếu bác k quá khó tính. Em út thì cá sấu cũng có, mình dây mình ngọt đều có. Đánh giá chung 6điểm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.