Massage Biên Hòa - Đầu Tuần "Xông Pha" Xui Xẻo

Lượt xem: 1,332

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
Xin Chào, Hôm nay đầu tuần nên đi hết 3 điểm Vạn An Bình - Việt Tuấn - Như Kiều, xác định nay đi trải nghiệm nên cứ để tự nhiên nên vào y/c em nào trẻ + dễ thương, vào VAB thì gặp phải "bà chị phụ huynh" nên cho đấm bóp qua loa rồi tic 100 xong vọt lẹ, chuyển sang VT thì cũng tạm được nhưng gặp phải "em gái ngoan" đấm bóp xong rồi chỉ "sóc" mạnh tay lại mặc kín bưng sờ đâu né đó đau chụi ko trụ nối đành kêu dừng rồi tic 150k nhưng mặt có vẻ khó chụi lúc ra chẳng thèm "chào hỏi" thôi kệ, ra công viên kiếm lon bò cụng uống lấy sức chờ giảm cơn đau sau đó qua NK vào thì gặp "em" cũng tạm được dáng cao nhìn thì cũng được, em tắm thì chu đáo còn mệt thì hj vài cái rồi chuyển nhanh sang bj, chỉ cho sờ còn "luồn sâu" thì né tránh, chỉ được cái nhẹ nhàng hai khoản "khỏe - mệt" xong bo 200k rồi cũng lượn mất tiêu lấy lí do khách đông, lúc mình xuống thì loe ngoe hai ba chiếc xe. có vẻ đầu tuần nên không có mấy em trẻ thiệt hại gần 800k mà không thỏa mãn, xem như ngày xui xẻo :D:D:D

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Bác làm bạn vs bác @Jenter07 dc đó, 2 bác rủ nhau đi chung có dính phốt còn có người để an ủi lẫn nhau....:p .
Nói chung thanks Bác cho AE những bài viết nơi ngoại thành để AE có dịp làm chuột bạch bít và tránh.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Toàn report ảo ko ở đó làm bạn