Massage Biên Hòa - "May Mắn" Vạn An Bình Đường Đồng Khởi

Lượt xem: 13,482

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
Nay ham hố theo doom007 chủ đề trước, các pro có giới thiệu mấy em Trang , Ly , Thảo , Trúc, đành liều mình "xông pha" xem thế nào :):):):), ai ngờ vào đúng thời điểm đông khách mới chết. vô quầy đóng 100k rồi yêu cầu mấy em trên nhưng đều vắng mặt :(:(:(:(:(, đành trôi theo "duyên số" vậy, ra ghế ngồi chờ 15' lên trên xông hơi, xong rồi một em gõ cửa vào, tướng tá nhìn cũng nhỏ con tầm 9X, nói chuyện cũng có duyên, tắm rửa xoa bóp vẫn như cũ coi như không bàn luận nữa :p:p:p:p:p, về phần "mệt" thì em cũng nhiệt tình "xông pha" cho sờ thoải mái, chỉ tội khép chân nên V4 cũng khá vất vả cũng mò được đúng chỗ cảm nhận "hàng chất lượng", V3 thì hệ cam nên không vừa tay lắm :D:D:D:D. Tóm lại hôm nay "khá may mắn" hao tổn đáng giá 300k hẹn gặp em lần tới :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:. Coi bộ cũng qua tháng :D:D:D:D:D
Mình đang nói em tên Tú, còn mấy em lúc vào mình nghe là Huệ, Nhi, Nga, Chi không biết có ai đi chưa xin cho ý kiến để khi nào "Bác về" em lại test tiếp. Hẹn Gặp Lại

• Like
Điểm cảm xúc: Hellios

pqhuy

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
25/2/18
Chủ đề
9
93
12
28
0 ₿
mình mới đi trúc cách đây 2 ngày (xấu quá, chắc là trúc cũ xinh hơn), nên ae đừng gọi trúc. mình cũng có đi vài lần nên share tí cho ae tham khảo thử: Na, Trang, Thảo, Ly, Bé, Nga, hoặc Trúc ( trúc này bên cs bửu long). mong ae có gì hay ho thì chỉ giáo cho mình

Hellios

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
1/8/16
Chủ đề
4
163
10
26
0 ₿
bài viết đúng 00h 00p. Chúc mừng bác may mắn nha

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Nói chung tui đi chổ này và có kết luận như sau: như quần què

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Thợ hay ko mà locker rất mất dạy, tự động đổi người (đổi liên tục 3 người mà ko hỏi ý kiến khách) rồi thì ktv ăn nói bố láo, chửi cả khách, tôi nói thật đào có ngon cỡ nào mà vật tui cũng cạch nhé

Anhbodoi

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/8/17
Chủ đề
0
17
4
27
0 ₿
Mình vào còn đc bà chủ cho lựa nữa, kiểu như ra Hải Âu gặp mình, Minh lùn quản lý cũng dẫn ra cho lựa hehehe.

Ăn thua do mình thôi, mình chưa gặp bọn mất dạy bao giờ.

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
Mình ở gần đó, đi cả 4, 5 lần toàn "sụp" ko vào còn ko cho lựa, chắc bác đi lâu tồi nhỉ :D:D:D

Dantems082017

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
27/6/18
Chủ đề
6
108
10
36
0 ₿
hệ thống VAB ở BH có 3 cái thì chỉ dc mỗi cái ở bến xe. Chưa gặp đào đẹp thôi chứ thái độ rất ok

Anhbodoi

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/8/17
Chủ đề
0
17
4
27
0 ₿
E đi VAB phải tính là hàng trăm lần , nói chung môn matxa em chơi từ 2002 đến giờ . ở đâu có gì vui , gái đẹp là em đi hoài .