Massage Biên Hòa - Vạn An Bình Ngày Mưa

Lượt xem: 11,102

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
Thân chào, gần đây mình có "hóng" được thông tin của bạn @Jinbeiboy về em Lê - Vạn An Bình đối diện bến xe Biên Hòa, tính chờ đến khi "Bác" về vác xe đi test xem sao, ai ngờ người tính ko bằng trời tính Biên Hòa dạo này mưa nhiều nên không thể "tranh thủ" ban ngày được đành "đợi chờ" ban đêm. Tối thứ 7 ghé vào, khách khá đông sau khi làm các "thủ tục cơ bản" và yêu cầu em tên Lê sau đó vào phòng ngồi chờ gần 30 phút mới được gọi lên, vào phòng không xông hơi nên clocker bảo chờ ẻm một tí, ngồi chờ khoản 5 phut thì em bước vào, đúng như mô tả em khá lùn tầm 1m52 khá tròn trỉnh nhí nhảnh tươi cười, nói chuyện một hồi em dắt vào tắm sau đó lên giường ms, kỹ thuật đấm bóp thì còn yếu chuyển qua phần mệt thì "kỹ năng khá cao" em nhiệt tình, bj nhẹ nhàng, bóp, sờ, hôn đều được cả, chỉ có 69 là không có, sau 15 phút thì out thõa mãn.
mình tổng kết như sau:
Face: khá lùn, tròn trĩnh, teen, nhí nhảnh
V1: chắc, non, chưa có núm nha, mấy anh nhẹ nhàng kẻo hỏng hàng ae khác ko check đc
V4: nhỏ nhắn, không nhô cao, có vẻ còn non
kỹ thuật: nhiệt tình
tic: 100k
tip: 200k
Anh em tranh thủ chẹck nha

tom1648

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/4/18
Chủ đề
3
12
1
0 ₿
Xôi thịt không phải gu của mình nhưng cũng chúc chú ngon chym.
Ông còn nhớ cf trên đường bùi hũu nghĩ có bé Thy nhẹ nhàng làm cf không? Hồi xưa tôi đi bé đo ngon mà giờ kiếm không thấy ẻm nữa?

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
Em này nhìn cũng ko mấy xôi thịt lắm đâu bạn, chỉ hơi lùn thì nhìn nó đậm đà tí thôi, còn bạn hỏi em thy thì mình chụi nói quán nào mình còn nhớ chứ tên thì chụi thua, trên cung đường đó thì có quán Bảo Tiên cũng đc lắm khi nào rảnh ghé chơi

Cường phở

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/11/18
Chủ đề
0
2
0
26
0 ₿
Cho mình hỏi bây h có mở cửa k? Cho mình đặt 2 vé để qua check thử luôn nè