Massage Bưu Điện ( Đêm đáng nhớ part 02 )

Lượt xem: 37,143

MrNo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/1/16
Chủ đề
4
57
65
0 ₿
Hôm qua tiếp mấy đứa em ngân hàng từ SG ra VT chơi với mình . Ae lai rai 2 tăng ngoài biển xong ai cũng tê tê ... Nghe chúng nó bàn tán mấy em ngoài biển quá nên mình có tổ chức 1 Game show nho nhỏ :) . Bây giờ 6 thằng uống bia chích lon . 3 thằng nào uống hết trước a free 1 chầu sung sướng tới bến , 3 thằng thua thì tự lực cánh sinh ^^ ... Sau game show thì 6 ae siêu nhân thẳng tiến bưu điện ... xe vừa tới nơi theo thói quen là boa cho thằng mở cửa 50k lấy thảo . Vào quầy và mua vé cho 6 ae . Xong xui mình đọc tên từng em cho từng thằng ... 6 thằng ngạc nhiên vì sao a thuộc tên hết hay vậy kkk .

5 thằng kia vào phòng và sau đây là câu chuyện của mình với em Linh da trắng chân dài (.)(.) bự ^^ .

Vừa vào phòng em nó kêu a xông hơi cái nhak cho khoẻ . Mình hôn em nó 1 cái rồi ngoan ngoãn nghe theo ... Sau màn xông hơi ra tắm 1 cái , làm ly trà gừng nóng . Leo lên cho e nó vòng quanh bùng binh mấy vòng rồi quyết định Nóng Lạnh ^^ . Em nó nói mình yêu nhak a . Ok e thôi keke .

Truyền thống , thú nhún , Dg và out trong ss ... E nó nằm dài lên ng mình mà thiếp đi 1 chút . Nằm tâm sự vài câu rồi boa cho em nó xong ra về :)

Chi Phí :

Tick : 250 x 6 = 1500k
Tip : 700 x 5 = 3500k + thêm 1000k của mình nữa . Vì mình bo 1tr .

Tổng thiệt hại cho 6 ae siu nhân là : 6tr

Đáng đồng tiền bát gạo ^^

Ae nào chưa đi nên đi thử Bưu Điện . Tiền nào của nấy thôi . Cầm 1tr là vào sung sướng rồi . Ae nào muốn đi e nào ngon thì inbox mình nhak . Chúc ae vui vẻ :)

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Mừng bác ngon chim, bác đi tầm giờ nào thì có hàng ngon vậy?

• Like
Điểm cảm xúc: MrNo

phattai

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/10/15
Chủ đề
4
22
28
37
0 ₿
Mừng bác , bác thật hạnh phúc :) nghe mà rạo rực khắp người , bữa nào mình ra VT chơi và ghé thử , sẽ có rì phọt cho ae:D

• Like

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Bưu Điện ở Vũng Tàu toàn đào ngon mà khuyên các bác nên đi sớm, đừng nhậu trễ quá rồi mới đi vì đi trễ mấy em cả ngày bị đâm mệt quá rồi nên phục vụ chán lắm, mình đi 2 lần, lần nào cũng vậy, lần 2 gặp e có cặp vú cực ngon, to, mịn, chắc, ti hồng mà V4 thì mình vào mà chả có cảm giác gì, thằng em mình cũng đâu đến nổi nhỏ, nước nôi toàn bôi vào trước, làm quần quật mãi đến hết giờ mỏi cả lưng mà chưa ra đựợc, đêm đó về ks nằm ấm ức mãi. Nên rút kinh nghiệm, lần sau ra chơi buổi trưa :))

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
30
0 ₿
Đọc rp mà lòng rạo rực vai~ cả ra :*
Thanks 4 rp ^^

• Like

dragonzozo

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
14/10/15
Chủ đề
7
72
35
36
0 ₿
Em nào ngon nhất . Bác giới thiệu cho em với .

• Like

Natala

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/12/15
Chủ đề
4
20
5
36
0 ₿
Da inbox dang cho thot cung cap thong tin vai em cho chuyen cong tac tuan toi :D

• Like

Doiphieudi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/2/16
Chủ đề
0
7
3
36
0 ₿