Massage Bưu Điện ( đêm đáng nhớ )

Lượt xem: 38,344

MrNo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/1/16
Chủ đề
4
57
65
0 ₿
Lang thang các bài viết của các bác trên đây thấy phấn khởi quá nên quyết định thử Vào ms Bưu Điện 1 lần ^^

Sau khi 2 tăng bexelet với mấy ae VT , mình quyết định đánh lẻ đi riêng một mình qua Bưu Điện , taxi vừa chồm tới , thằng Bv mở cửa hỏi anh trai đi Ms hả ? Để e dìu a vào , vì tính mình phóng khoáng nên sau khi a BV dìu vào liền boa liền 20k , vào quầy tiếp tân thì em bán vé bốc lửa thu 250k/ tick . Sau đó có 1 anh nữa dẫn vô phòng hỏi anh có yêu cầu ai ko ? Ko biết say hay gì mà miệng kêu đại e tên Thư Kỳ . Ai dè có thiệt ... Vào phòng nằm 1 lát có 1 em xinh tươi bước vào , hôn lên má mình , e nói e cởi đồ cho a nhak ... Em nó nhẹ nhàng vừa hôn vừa xoa xoa thằng em rồi cởi đồ mình ra , em nó cứ hôn cổ mình rồi khen , a thơm quá ^^ a xài Tom Ford mà em ^^ . Sau đó e nói a vào e tắm cho anh ^^ . Tắm táp xong ra giường , em nó từ từ hôn nhẹ môi mình , hôn xuống cổ rồi từ từ xuống thằng em .... Ko hiểu sao miệng em nó ngậm thằng em mình mà lạnh ngắt .... Lúc nóng lúc lạnh ko tả dc ^^ . Rồi em nó nhẹ nhàng đeo bcs cho mình rồi leo lên nhún ^^ fap fap 1 hồi thấy em mệt nên mình chuyển qua dg ^^ xong rồi truyền thống ... 25p sau out trong sung sướng :)

Đánh giá sơ bộ :

CSVC : 9 nút
KTV : 9 nút
Em nó xinh tươi , mịn màng và rất bót .
Chi phí : 20k + 250k + 50k + Tip e nó 1tr
Total : 1tr320k
Sau khi tip em nó 1tr . Mình có hỏi em ra ngoài với a ko ?

Em nó nói a cho em 4tr . Mình tính đi luôn nhưng mệt quá nên hẹn lần sau .

1 đêm đáng nhớ cùng em Thư Kỳ :)

what1987123

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/12/15
Chủ đề
2
97
34
35
0 ₿
Đúng là cái giá qúa chát muốn đi thử nhưng không giám

• Like
Điểm cảm xúc: MrNo

Monster136

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/15
Chủ đề
0
34
10
35
0 ₿
Đọc bào thấy thix thật nhưng đến phần cuối thấy đuối wá! Mừng bác ngon trym...

• Like

dragonzozo

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
14/10/15
Chủ đề
7
72
35
36
0 ₿
Mừng bác ngon trum . :p

• Like

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Mừng bác quá ngon trym :D lần sau có dịp bắt chước bác @MrNo kêu đại tên Yuma Asami nếu mà nói có luôn mới mắc cười à nha haha :D

• Like
Điểm cảm xúc: dnht and MrNo

gauconhamchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
80
90
36
0 ₿
Đọc xong phần cuối...haizzzzzz...nhà người ta có điều kiện...

• Like

janlee

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/5/15
Chủ đề
6
81
9
54
0 ₿
Em cũng mới đi Buu Điện hồi cuối năm, vé 250K tip 800K. Em vô kêu quản lý cho mấy em vô phòng xếp hàng để mình chọn, khỏi cần không vừa ý đổi đào mất lòng mấy em. Khoảng 15 em vô phòng, không có em nào xuất sắc hết, em chọn dai 1 em hơi lùn tên là N, nhưng ngực chà bá. Service cùng bình thường thôi, có nóng lạnh đầy đủ, có luôn body rubs, nhưng ko bằng 1 góc bên Thailan va hơi công nghiệp. Có xin số phone phòng hờ, nhưng rốt cuộc ko có đi, ra ngoài là 3 triệu 1 shot. Mấy bác muốn rẽ thì lên massage AT ở đường LHP, vé 100K, tới Z 400K, Y 200K, X 150K. Nếu hên cũng gặp mấy em được lắm

• Like

MrNo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/1/16
Chủ đề
4
57
65
0 ₿

Mấy em Good ko bác ?

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Massage AT ỡ đường LHP mấy em nhìn dễ thương kg bác tới Z 400k tới y 200k hã bác @ianlee LHP khúc nào vậy bác ? mình muốn đi thữ coi như thế nào