MASSAGE CIA CÓ SAO KHÔNG

Lượt xem: 6,679

newbie0619

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/11/18
Chủ đề
1
1
1
33
0 ₿
chào mọi người, t6 tuần trc e có đi massage ở số 20 hàng muối, tiệm tên Thùy linh, không biết mấy em ở đó đã đi khám sk chưa ạ, e đi lần đầu nên hơi lo.
Hj bj và cia.
không biết khi nào đi xét nghiệm và sau bao nhiêu ngày thì yên tâm dc ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Forture Hotels

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Cia vẫn có nguy cơ lây nhiễm hiv, vì khi tiếp xúc trực tiếp với dv (bị trầy xước, hoặc miệng nữ bị trầy xước) thì nguy cơ lây lan rất cao vi khuẩn, từ chỗ bị xước (rất nhiều trường hợp không để ý) tinh trùng v.v..
Xét nghiệm HIV. Lần 1 sau 3 tháng tính từ lúc xảy ra hiện tượng. Lần 2 sau lần 1 3 tháng.
Nói chung cũng tùy chỗ tùy nơi nữa, mà vấn đề CIA rất dễ lây bệnh (hoặc nam, nữ đã mắc trước đó rồi nhưng không biết, vô tình lây cho bạn tình) khuyên bác kiếm chỗ nào uy tín, sạch sẽ, chất lượng, đi chơi về ra tiệm thuốc tây mua chai nước muối NaCl về vệ sinh để phòng tránh các bệnh sùi mào gà v.v...
Chúc bác sức khỏe, có gì ib cho tui nhé

Brand

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/11/17
Chủ đề
5
149
13
0 ₿
bj cũng bị hả pác @@

Mr.love

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/9/18
Chủ đề
3
32
9
29
0 ₿
Nge đồn CIA cũng có thể làm cho nữ có thai, bác chuẩn bị chịu trách nhiệm di là vừa :rolleyes::rolleyes:

Duy7240

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/18
Chủ đề
4
70
46
33
0 ₿
Hạn chế CIA và vét máng nha bác. Sướng vài giây mà hối hận cả đời đấy. Tùy chỗ nào sạch sẽ, ktv có súc miệng bằng listerine hoặc nước muối sinh lý thì còn Ok. Chứ mấy tiệm htgd toàn thấy súc nước.

TonTon

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
16/9/18
Chủ đề
7
96
51
0 ₿
Thật ra mấy bé đó còn sợ hiv nhiều hơn cả bác :))

boomba

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
9/10/13
Chủ đề
30
239
52
0 ₿
Không phải mấy e ko sãch sẽ mà nhiều khi đông khách quá thôi.
Tự bảo vệ mình thôi

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
506
165
0 ₿
Đi chơi mà sợ sida giống như bác ăn cơm mà sợ ngộ độc, vậy bác mua miếng thịt bò về đụ cho rồi chứ đi chơi chi rồi sợ mà lại tốn tiền

TonTon

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
16/9/18
Chủ đề
7
96
51
0 ₿
Thực sự mà nói thì tỷ lệ nam chơi bời cao hơn nữ thì điều đó hiển nhiên thôi. Mà nữ mà chơi thì....