Q.12 Massage đá nóng ở tiệm HTGD vùng ven

Lượt xem: 1,049

Boy1706

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/10/23
Chủ đề
2
76
63
Q12
0 ₿
Chào các ae
Chiều nay mình lại ghé thăm em ấy , lần này mới là lần thứ 3. Lần này vào thì mình đi thẳng vào massage luôn chứ cũng không có cạo măt rái tại. Sau khi cởi áo ra mình mạnh dạn hỏi thẳng em ơi anh cởi quần ra luôn được không, em ấy hơi chút bất ngờ rồi trả lời: nếu anh có mặc sịp thì ok. Vậy thì ok tới lun em cởi quần ra chỉ mặc sịp nằm úp để em masage chà đá nóng, do đã cởi quần nên lần này phê pha hơn nhiều, cảm giác hứng hơn. Xong phần đó thì nằm ngửa lên , do hôm nay mình mặc sịp mỏng xuyên thấu nên khi nằm ngửa lên thì xem như đang nuy thôi, em cười rồi vuốt lướt phê pha làm thằng nhỏ dựng lên muốn rách quần luôn, lúc này tay mình cũng hoạt động miệt mài tuột sịp em xuống, eo ơi v3, v4 em ấy hơi bị ngon, v3 căng cứng do em bảo có tập gym, v4 thì chưa qua cắt tỉa nhưng nhìn đẹp cuốn hút. Em bắt đầu thoa dầu vào thằng nhỏ đang cưong cứng mà vuốt ve, xoa bi, mình hướng dẫn em thêm các kỹ năng như xoáy nòng , chà nhẹ đầu thằng nhỏ. Lúc này mình chuyển hướng nghiêng đầu hôn vào v4 của em, em bảo đừng anh nhưng vẫn rên nhẹ, chuyện gì đến cũng đến em rên càng mạnh hơn nhắm nghiền mắt hưởng thụ, tay thì sục mạnh hơn , mình hưng phấn nên cũng out trong tư thế này. Kết thúc mình ck 350k cho em rồi hẹn sẽ gặp lại trong thời gian sớm nhất.
Cảm ơn ae đã đọc bài, chỗ này bản quyền của bác Lực nên mấy ae đọc bài của bác ấy sẽ biết nơi cần đến.

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
981
336
37
0 ₿
mô hình này 1 số tiệm hớt tóc giờ đang phát triển.