B.Dương Massage Diamond - Thuận An (Vòng xoay An Phú)

Lượt xem: 3,201

Tiểu Yan

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/12/23
Chủ đề
1
1
10
Bình Dương
0 ₿
Chào anh/em,

Tham khảo diễn đàn cũng nhiều mà toàn xem chùa nên nay mình cũng mạo muội tạo nick review cho ae ở Bình Dương 1 địa chỉ massage mà theo mình thì cũng khá ok nhé ! (Đánh giá cá nhân thôi nha ae)

Mình cũng đi được 2,3 địa điểm thôi nên cũng chưa có kinh nghiệm nhiều nhé ae !
Đầu tiên, gu mình đi massage chủ yếu : mấy bé nhiệt tình, nói chuyện vui vẻ, ngoại hình thì từ 6,7đ là ok rồi !

Hồi cuối tháng vừa rồi mình có rảnh nên quay lại Diamond để thăm bé mối ruột của mình số 12 :))
Bé thì hợp gu mình nên vào là nói chuyện từ lúc vô tới lúc về chưa hết chuyện.
Face thì dễ thương (theo mình thì đẹp, nhìn giống mấy tỷ tỷ trung quốc :)) , dáng người thì đầy đủ điện nước nha, ngực thì tự nhiên nhưng hơi xệ tý
Về kỹ thuật massage thì khoảng 6,7 điểm thôi do bé mới làm cũng ko lâu lắm mà gu mình thích nói chuyện tình cảm nên yêu cầu massge mình ở mức đó là ok, còn về vụ kia thì bao sướng (nói chung mối ruột là ae hiểu rồi đó) :))

Về cơ sở vậy chất thì mình thấy khá ổn hơn những quán khác ở Thuận An mà mình từng đi, phục vụ ở đây good nha ae rất nhiệt tình dù bo hay ko nhé !

- Với ở đây mình đi cũng chắc nhiều rồi nên mình sẽ review sơ sơ cho ae số để ae có thể chọn đúng gu (mình chỉ biết các số mình từng đi nha)
06 : trẻ teen, nói chuyện bao ngây thơ hồn nhiên luôn, ông nào thích kiểu loli kiếm bé này nha mà được cái khoản phục vụ bé này bao nhiệt tình, kêu gì làm nấy luôn !
16 : gái miền tây, dáng thon gọn, kỹ năng massage tốt, nói chuyện vui vẻ (gặp ẻm xong ko biết hợp gu hay sao mà lần sau vô thấy mình chạy lại ôm như ny luôn, làm rụng tym ghê )
18 : gái huế nha, hơi múp tý mà được cái nhiệt tình, ngực to bóp đã :)) có điều mình không quen nghe miền ngoài nói chuyện nên nghe ẻm nói có lúc như nghe tiếng anh vậy đó :))

Àk nói sơ cho ae nắm giá vé để tiện lựa chọn luôn :
Ở đó mình hay đi vé 700k tip 700k : thư giãn 2 lần 120p
Còn vé 300k-500k-1tr nữa
500k thì thư giãn 1 lần
1triệu thì thư giãn 2 lần với 2 bé (tip cũng 1 triệu thôi)

Có ae nào gần khu Viet Sing thì ghé trải nghiệm cho mình review mấy số khác với nha, chưa có thời gian trải nghiệm hết :))
Mình thấy chỗ này cũng ok mà tìm review thì ko thấy ae nào review hết nên mình chia sẻ thôi nên ae đừng ném đá mình nha ! :X

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
em 16 là gái miền tây thật hả bác tui cực thích mấy em gái miền tây lắm

lukencuc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
84
32
0 ₿
nghe bác rì viu có vẻ ổn phết chắc mai tui hú bạn tui đi thử mới đc

lucky phan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
100
41
0 ₿
cảm ơn bác đã review bài này cho ae biết cơ sở này ngon nhá

khoa pug

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
101
50
0 ₿
cơ sở này ở dưới bình dương lận à xa quá thấy bác review mấy bé ok phết mà xa ko đi đc rồi huhu