Massage Đông Kinh Q5

Lượt xem: 3,535

Bonbon24

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/9/17
Chủ đề
1
1
0
33
0 ₿
Hôm bữa nhậu xong ông anh rủ đi thư giãn. Cũng hứng quá nên quất luôn. Cuối cùng ông anh chở vào Đông Kinh Q5. Ổng kêu :"A đi số 38 max ok, nhường cho m. A chấp nhận đi random." Thế là quất luôn. Vô thay đồ, tip locker 50k, vào xông ướt, xong qua xông khô. Tỉnh hết bia xong ae nhảy qa ngâm chân. Dịch vụ cũng khá ổn cho vé thường 150k. Xong lên phòng. Khá thích phòng ở Đông Kinh vì có cảm giác khá riêng tư dù có 1 ô ở ngoài nhìn vào được. E xin review số 38:
--- Bé cũng dễ thương, mặt hơi mụn tí nên khó đụng vào, nói chuyện dễ thương..
Massage khỏe: khá ok, lực ổn, tạm đủ bài.
Massage mệt: có lẽ do bé mệt hay sao ấy, muốn cho xong ra rồi thôi. Nhưng cũng khá thoải mái và vui vẻ, chỉ ko tình cảm lắm.
V1: hệ cam sành, khá ok nha. Ko bú bình nha.
V2: tạm ổn, lipit ko nhiều, đủ xài
V3: ngon lành nha..
V4: bữa đó e mang bảo hộ nên ko khám phá..
Vé 150k, tip ***... anh em tự khám phá nha.. cũng khá ổn..

Còn nay cũng nhậu, thấy ae review 11, mà locker kêu 11 buổi sáng nên nghỉ rồi, nên đi random luôn. Vô trúng bé 02. Nhìn cười khá dễ thương nha, giọng nói cũng yêu luôn. Em rất nhiệt tình. Vô thẳng vấn đề nha ae.
Massage khỏe: ít lực hơn em 38 do em hơi ốm, nhưng rất đủ bài nha, theo mình thì chấp nhận luôn. Đá nóng các kiểu khá thích.
Massage mệt: tự cởi đồ cho mình khám phá nha, cảm thấy thích vì em rất nhiệt tình luôn.
V1: hơi cam quýt 1 xíu nhưng ko phải ốc vít nha.
V2: do e ốm nên eo ôm bao sướng nha, ko lipit luôn.
V3: ok so với toàn thể con người em, cong cong láng mịn.
V4: khám phá thoải mái nhưng nhớ nhẹ nhàng nha ae..
Hôn: ko nha. Chắc là do e nhậu có mùi bia chứ e hôn má cổ này nọ vẫn ok nha.
Bú bình: ko luôn.
Vé 150k. Tip ***. Tùy ae cảm nhận nha.
Đối với mình thì thích bé 02 hơn. Tình cảm vui vẻ hơn. Nghe ông anh bị dính bé 28, bé bị dính đèn đỏ nhưng khó chịu quá, hỏi gì cũng ko thèm trả lời nên ổng kêu mình né 28 ra..
Mình mới viết bài lần đầu ae ủng hộ với nha. Xin cảm ơn!!!