Massage đường Bình Long!

Lượt xem: 13,962

tranhoanglong

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
9/7/15
Chủ đề
7
15
3
39
0 ₿
Mây hôm có việc ngang qua đường Bình Long, thấy nhiều massage, giá Vip từ 100k trở lên, rồi cafe ôm nữa. Mình ko biet khu này ăn chơi thế nào. Bác nào kinh nghiệm cho e xin một chú thông tin. Thanks các bác!

sonthuycuoc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/10/15
Chủ đề
3
11
1
37
0 ₿
Bình long là ở tỉnh nào vậy. Massage Bình Long bạn phải nói cụ thể là đường nào người ta mới biết vs chỉ

tranhoanglong

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
9/7/15
Chủ đề
7
15
3
39
0 ₿
Đường Bình Long p.BHHB, Q.Bình Tân. Thấy đoạn đường cung khong dai lam, mà có đủ loại ăn chơi.

chiluong

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/10/15
Chủ đề
9
58
17
50
0 ₿
Khu ngoài ấy chắc...không sang, sạch và đẹp đâu. Khu đó có vẽ phức tạp: Bình Long - ngã tư 4 Xã - nghĩa địa Bình Hưng Hòa...

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Chỗ đó có massage long châu là được nhất, hình như chỉ có vé vip 150, em út khá đẹp, chỉ hj nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Vandal

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Long châu cửa hiệu nhỏ lắm, chỉ có cái bảng nhìn o ngoài khó bắt mắt, csvc thì ok, sạch, vip có xông hơi. Ko xông khô
Em út khá thôi, số với các cơ sơ khác thì thua, chỉ làm hj ah, khó du Bj lắm
Thường thì 100. Vip 150 mà hình như chỉ có vip ko có thường, mỗi lần vo mua đều đưa 150 hết ko nói vip hay thường

• Like
Điểm cảm xúc: sonthuycuoc

sonthuycuoc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/10/15
Chủ đề
3
11
1
37
0 ₿
Chắc cú ko bác. Có dịp sẽ ghé vì mình ở gần khu vực massage Long Châu ở đó

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Đi cũng gần 1 năm, giờ ko biết ra sao, nhưng như tui nói o trên đó, bác đi là biết, nhìn bên ngoài khá giống nhà trọ

hoapasi

Tập Sự
Bé Thích Massage
23/8/15
Chủ đề
0
74
23
0 ₿
9 xác rồi, khu bình long chỉ có Vip thui 150k, Phòng chỉ có xông ướt, bồn tắm tip 150k-200k, matxa cũng thường ak, ko gi đặt biệt, ở đây quản lý vừa là chủ thì phải... đi cũng 3-4 tháng rồi, lúc còn ở bên đó. Có kỷ niệm thế này, không biết chỉ có mình tôi hay hok, mà đến mấy lần chỉ có 1 cái khăn quấn ngang hông để xông, tắm xong là tôi nude 100% và nằm lên giường để e nó matxa

karaokesaigon

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/10/15
Chủ đề
0
1
0
35
0 ₿
Karaokesaigon.vn chuyên thiết kế và thi công phòng karaoke đẹp.
Chúng tôi luôn chú trọng vào hình thức, đảm bảo sẽ thiết kế ra những bản vẽ phòng karaoke đẹp dành cho các bạn. Và cam đoan tiến độ thi công cũng như chất lượng.
Để có được phòng karaoke đẹp xin xem thêm thông tin được in đậm. Và tham khảo thêm về các mẫu phòng karaoke đẹp.

Và tham khảo thêm các bài viết về thiết kế và thi công karaoke tphcm tại đây: http://thietke.karaokesaigon.vn/
Mời các bạn xem thêm ảnh về nội thất phòng karaoke và sảnh chờ karaoke do chúng tôi thiết kế và thi công tại TPHCM.

Phòng karaoke đẹp phong cách mini bar

Sảnh chờ phòng karaoke đẹp

Nguyenvanlinh133

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/8/16
Chủ đề
1
44
5
39
0 ₿