Massage Hải Yến ,lần đầu nhớ mãi và tiếc nuối

Lượt xem: 31,104

Trainghiemms

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/11/14
Chủ đề
8
77
16
43
0 ₿
Chào cộng đồng
Chuyện đã lâu,nay muốn chia sẻ cho các Bác thêm thông tin thư giãn.
vào buổi chiều đẹp,sau khi nạp vài lon bia,tôi và ông anh ghé MS Hải Yến,vì lần đầu ghé nên có chút bối rối.
sau khi thanh toán 500k tiền tic,tay looker hỏi có chọn ai không,số máy.
Tôi nói để chọn xem đã.looker lien gọi**** các em****,thế là dàn tiên nữ xếp hàng ngay ngắn để anh em tui chọn
tôi chọn một em,vào phòng,rất đẹp và ấm cúng.
tắm rửa xong,là lên thớt hihi.
Massage xong,em hỏi tôi,
***có thư giãn không anh****
tôi hỏi
***em làm được gì cho anh****
em nói
***em làm cho anh thoải mải khi ra về*** oh cái này hay ne
thế là em nói
*** em massage nóng,lạnh cho thằng nhỏ nhé****
*** nếu anh chưa vùa lòng,thì đến Z luôn,ngay tại phòng****
OMG
tui hỏi giá bao nhieu em
***em noi 800k,oi mắc qua***tui giảm còn 600k
em ok liền
thế là em ra chiêu liền
SV của em rất thoải mái,em BJ nóng,lạnh thiệt đã.
BJ một lúc,em nói ****mang bao vào đi anh****em tự làm cho luôn***
em làm như một người yêu thực sự,không gấp,không hối thúc,nhiệt tình.âm thanh HIFI,nghe rất đã
sau một hồi chiến đấu với em,tui xuất quân.hihi
***em hỏi tui***anh thỏa mãn không***
*****yes***
em bóp đùi tôi một lúc,tôi và em cùng đi tắm.
thật tiếc la tui không biết tên,hay số của em,chỉ biết em o Q8.
lần đầu mà nhớ mãi.
tổng thiệt hại 850k
***nhưng thật sự là thư giãn.

NewbieJK

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/5/15
Chủ đề
0
1
1
28
0 ₿
Bác đi ở đâu vậy ! E đi ở VT..lần đầu đi massage vô mất 750k/3ng rồi lôker bảo đợi làm nóng phòng xông hơi ( e thấy đợi đào thì đúng hơn mà k đc lựa đào nữa chứ)
Xong Looker kêu lên phòng, vô thì k thấy ai nên e đi xông hơi trước, ngồi xông thấy bóng e nào ngồi đợi, đi ra thì k thấy đâu nên đi tắm, vừa tắm ra thì e nó vào đc cái xik, tướng chữ S mặc cái đầm ngủ màu tím ( đồng phục thì phải vì lúc ra thấy e nào cũng mặc )
Vừa tắm ra thì ẻm lột lun cái khăn mình quấn rồi lấy khăn khô lau người cho kèm theo cố ý nựng thằng nhỏ vài cái ( xốn xang vãi )
Rồi thì e bảo nằm lên mà nằm ngữa rồi bảo a có thư giản k ( mới đi nên chã bik mẹ gì mà nói thì ẻm éo tin mới đau ) thôi thì cũng bảo ừ, rồi ẻm nói massage nóng lạnh gì đó thì cứ nghĩ là massage đá nóng như mấy cái Spa mà máy chị hay đi. Đc cái vô ẻm bắt đầu massage làm e khó chịu ứ tả đc ! Xong ẻm lấy ba con sói đeo vô thằng nhỏ and tắt đèn phòng làm e cũng thắc mắc ! Rồi thì ẻm cởi lun cái đầm rồi ngồi lên người e mà thú nhún đủ kiểu làm e chịu hết nổi, khom người xuống bảo e xoa dùm 2 cái trái cam lai bưởi of ẻm rồi thì blabla làm phê quá nên cũng out lun sau 20p trinh chiến ( suất có 45p) cảm giác lần đầu phê thật cũng như đã biết masage là gì ! Xuống tính tiền thì 250k/ng + 800k tiền sv ( mới lần đầu nên k biết dow giá xuống) tổng thiệt hại 1tr,05 cho 1 lần massage !

• Like
Điểm cảm xúc: Su su.

Trainghiemms

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/11/14
Chủ đề
8
77
16
43
0 ₿
Ah mình đi Hải Yến,ngay bãi trước,giá hơn 1cur thì hơi cao,nhưng mình thỏa mãn là OK rồi.
Có dịp mình sẽ ghé lại tìm em,rồi thông tin thêm